จะปีใหม่แล้วใครยังไม่มีแฟน - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: จะปีใหม่แล้วใครยังไม่มีแฟน

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GoLemZ อ่านข้อความ
    มีแล้วอ่ะนะแฟนอะ แต่อยากมีอีกเยอะ ๆ ๆ เลย 555

ช่วงนี้หวั่นไหว ไปกับกิ๊กของรุ่นน้องคนนึง เรา 2 คนชอบกัน แต่เทอดันเปนกิ๊กรุ่นน้องเรา
    ยังงี้หมายความว่าไงหว่า 555

ยังไง ขอให้สมหวัง ๆ กันทุกท่านเลย นะค๊าบบบ
    55+
    งั้นต้องมาปรึกษาที่แก็งค์ผม
    เพราะขึ้นชื่อ เรื่องการแทงหลัง"กิ๊ก"
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Junior Member GoLemZ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PORTH อ่านข้อความ
    55+
    งั้นต้องมาปรึกษาที่แก็งค์ผม
    เพราะขึ้นชื่อ เรื่องการแทงหลัง"กิ๊ก"

จัดปายท่าน PORTH มีเวลาว่าง ๆ เมื่อไร เราก็ว่าจาเข้าไปทำความรู้จักกะพวกท่าน ๆ ในเวปนี้ซํกลุ่มละ 2ขวด 3ขวด อยู่แล้วอ่ะคับ เอิ๊ก ๆ

เพราะเราถือว่าเป็นน้องใหม่ ของเรื่อง Scooter ^^

เด๋วจาหาเวลาเริ่มจากท่านมินก่อนเลยละกัน บ้านใกล้กันขี่ไม่ถึง 2นาที แถมมีร้านขายเบียร์ด้วย เอิ๊ก ๆ

ปล : เปนกิ๊ก กะ กิ๊ก คนอื่นนี่มันปวดกบาลเจง ๆ กร๊าก ๆ ๆ ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GoLemZ : 07-11-2006 เมื่อ 15:19

Get High with my WEED Dude !!

Junior Member lammania010's Avatar
    สถานที่
    LamMania
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน *-*

ความรักมันโหดร้าย แต่ความเดียวดายมันโหดกว่า<พยายามเข้าพี่น้อง>

kook182's Avatar
    สถานที่
    หาอยู่จ้า
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dogfon อ่านข้อความ
    แล้วถ้าเป็น ญ จะไปหาไงอ่ะ ต้องไปจีบ ช ก่อนเหรอ ม่ายกล้าอ่ะ ทำไงดีเผื่อจะได้ซ้อนกะเค้าบ้าง
    ทำเสื้อทีมใส่ไงจะได้รู้โสดป่าว เหมือนเสื้อกลุ่มอะ โสดเหมือนกันเลย

เอางี้ดีกว่าน่ะทำเสื้อทีม

แล้วเราก็มาเป็นทีมเดียวกัน

ไห้รู้ไปเลยว่าโสดสนิด

แล้วเอาชื่อไรดี

แล้วเราก็นัดเจอกันซ. 4

ไปจับหญิงกันทุกวันเสาร์

เราจัดไห้เราเพื่อนเยอะแต่เลี้ยงเหล้าเราน่ะ
    .

มาตรฐาน เหอๆ

ป๋มยังไม่มีแฟนเหมือนกานก๊าบบ..........
    สาวๆที่บ้านป๋มเค้าไม่ชอบ เวสป้า เหนกรี๊ดกร๊าด ซีมากกว่า
    little_nuri@hotmail.com
    facebook Te vespa

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kook182 อ่านข้อความ
    ทำเสื้อทีมใส่ไงจะได้รู้โสดป่าว เหมือนเสื้อกลุ่มอะ โสดเหมือนกันเลย
    น่าสน แต่จะมีใครกล้าใส่ป่ะหล่ะ (โสดแต่มีกิ๊กได้ป่ะ)

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จริงป่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jinnyrit อ่านข้อความ
    ถ้าเปง ญ ไปกะเค้า ก็ได้ค่ะ .......เค้า ญ หเมือน กานค่ะ....
    ปีใหม่จะไปไหนหล่ะบอกกันบ้างนะถ้าไม่มีที่ไปเชิญ ที่ ปากช่อง เขาใหญ่ได้นะ เราก็ ญ คนนึง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dogfon อ่านข้อความ
    ปีใหม่จะไปไหนหล่ะบอกกันบ้างนะถ้าไม่มีที่ไปเชิญ ที่ ปากช่อง เขาใหญ่ได้นะ เราก็ ญ คนนึง
    ปากช่องมีอะไร มีงานรึ ไม่คิดว่ากะทู้นี้จะนานเป็นปีเลย

อกหักเป็นเรื่องธรรมชาติ ตั้งแต่ปีที่แล้วเรามีแฟนมา สองคน

แต่ตอนนี้เลิกอีกแล้วครับท่าน กรุทำไรผิดแค่ใจไม่อยู่กับตัวอือๆๆๆๆๆๆ
    เป็นวัยรุ่น มันไม่ใช้ งานง่ายง่าย

Senior Member jinnyrit's Avatar
    สถานที่
    เมาทุกที่ ที่มีเหล้า
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yamapee1234 อ่านข้อความ
    ปากช่องมีอะไร มีงานรึ ไม่คิดว่ากะทู้นี้จะนานเป็นปีเลย

อกหักเป็นเรื่องธรรมชาติ ตั้งแต่ปีที่แล้วเรามีแฟนมา สองคน

แต่ตอนนี้เลิกอีกแล้วครับท่าน กรุทำไรผิดแค่ใจไม่อยู่กับตัวอือๆๆๆๆๆๆ

แหม เคยมีแฟนมาแว้ว โห นู๋ก็รอซ้อนพี่อยู่นะค่ะ................
    em87 อยู่แบบนี้ก้อพอใจแล้ว...................

Member huregan's Avatar
    สถานที่
    Lammania...มอสสายแข็ง
    ขอบคุณ
    0

เอา2ตัวเลยจัดปายยยยยยยยยยย............ใส่ม้าง2ตัวเ ยย................คนมันอาพับ...เศร้าจัยนักเกิดมาไม ่หล่อไม่รวยมีแลมไม่สวยอีกตังหาก
    เรดบีคือกุ้งที่สวยที่สุดในโลก...

มาตรฐาน i too

Junior Member Ragamafi's Avatar
    สถานที่
    AFTER SHOCK
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up lolz

คนไหนอกหัก ช่วยชูแก้วให้สุดแขน
    คนไหนที่มากับแฟน ขอร้องไม่ต้องมองหน้า
    แค่คนแอบเหงา แอบหนีมาเมาน้ำตา
    ฝืนยิ้มแกล้งหัวเราะร่า แต่น้ำไหลออกตา ติ๋ง ติ๋ง

ถ้าสาวใดไม่ได้ใจดำ งามขำต้องการเทคแคร์
    ถ้าอยากปลอบใจคนแพ้ พี่มีข้อแม้ ต้องเป็นผู้หญิง
    ถ้าน้องมีแฟนพี่ต้องของด คนไหนยังโสดยกแก้วนิ่งๆ
    ช่วยปลอบโยนคนที่โดนทิ้ง คนไหนรักจริงช่วยชูแก้วหน่อย

คนไหนรักจริง ขอออ..ห้ออ..เบอร์..โทร...โหหห...หน่อยยยยย...
    ★ Save Da Last Weed ★

IIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
    AFTER SHOCK

IIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII

★ Vigano Project ★

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jinnyrit อ่านข้อความ
    แหม เคยมีแฟนมาแว้ว โห นู๋ก็รอซ้อนพี่อยู่นะค่ะ................
    ได้ข่าวว่าหนูตัวหนักมากเลยนี้ ยางคงรับไม่ไหว เสียใจด้วย อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เป็นวัยรุ่น มันไม่ใช้ งานง่ายง่าย

Member huregan's Avatar
    สถานที่
    Lammania...มอสสายแข็ง
    ขอบคุณ
    0

ว่า...ความคิดถึง ส่งผ่านมายังฟ้าไกลให้เทอเข้าจัย
    แม้ตะวันจะลับลาไกลดับไป นานเท่าไหร่อยู่ในจัยฉัน
    ว่าความคิดถึงของจัย หมู่ดาวมากมายล้วนเปนพยานแห่งรัง
    ข่มตาหลับแล้วจัยยังรุ่มเร้า................ว่าคิดถ ึงเทอ
    เรดบีคือกุ้งที่สวยที่สุดในโลก...

Bookmarks