(ช่วยอ่านหน่อยคับ)สงสารน้องเค้าจิงๆ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: (ช่วยอ่านหน่อยคับ)สงสารน้องเค้าจิงๆ

Member yakultsi's Avatar
    สถานที่
    บ น เ นิ น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน (ช่วยอ่านหน่อยคับ)สงสารน้องเค้าจิงๆ

สวัสดีค่ะ อาหมอที่เคารพ

หนูติดตามอ่านคอลัมภ์ของอาหมอมานานแล้วค่ะ จากถุงกล้วยแขกที่แม่หนูขาย
    หนูชอบอ่านเรื่องความทุกข์
    ความเจ็บปวดของชาวบ้านค่ะ นึกไม่ถึงว่าวันนี้มันย้อนมาหาหนูเข้าเต็มเปา
    คราวนี้หัวเราะไม่ออกค่ะ
    อาหมอคะ หนูอายุ 17 ขวบแล้ว...เมื่อปีกลางมะโรงที่ผ่านมาหนูได้รู้จักกับ ผู้ชาย
    ที่โรงเรียน
    เขาชอบมองหนูค่ะ แต่หนูพยายามไม่สนใจเขา
    เพราะเราต้องตั้งใจเล่าเรียนจริงไหมค่ะ
    เขามาชวนหนูคุยหนูก็พยายามเลี่ยง พอเขาชวนกินข้าวหนูก็กินค่ะ
    เพราะเขาออกเงินให้นี่คะ เราคบกันอยู่นานค่ะ เกือบ 2
    วัน...เขาก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะ
    หนูรีบปฏิเสธค่ะ แต่พอเขาบอกว่าเขาเลี้ยงเองหนูก็โอเค
    ในโรงหนังเขาพยายามจับมือจับไม้หนู
    หนูไม่ยอมเพราะข้าวโพดคั่วมันจะหกหนูเสียดายค่ะ
    พอดูหนังเสร็จเราก็นั่งรถเมล์กลับบ้าน แต่เขากลับชวนหนูลงกลางทาง...
    หนูเหลือบมองเห็นป้ายด้านหน้าทางเข้า
    เขียนว่าโรงแรมก็ทั้งโกรธทั้งอายคนเขาค่ะ
    หนูต่อว่าเขาแล้วรีบวิ่งหนีเข้าไปข้างใน
    บอกบ๋อยที่วิ่งตามว่าหนู ขอห้องวีไอพีค่ะ หนูเข้าไปนั่งอยู่บนเตียง
    เขาเข้ามากอดจูบหนู
    หนูก็ผลักเขาออกแล้วผลัดผ้ามานุ่งผ้าเช็ดตัวหนูกลัวเ สื้อยั บค่ะ
    อาหมอคะหนูสู้แรงเขาไม่ได้ค่ะ หนูตกเป็นของเขา ก็ผู้หญิงตัวเล็กๆ
    จะเอาแรงที่ไหนไปสู้จริงไหมคะ
    หนูเลย สั่งลิโพมาดื่ม 2 ขวด ก็พอมีแรงหิ้วเขาออกจากห้องกลับบ้านได้ค่ะ
    หลังจากวันนั้นเขาก็พยายามชวนหนูอีก
    หนูต้องให้เขารับปากว่า...เขาเป็นคนจ่ายค่าห้อง กับค่าลิโพ! หนูถึงตกลงค่ะ
    อาหมอว่าหนูเสียเปรียบไหมคะ เพราะหนูต้องออกค่ารถเมล์เองค่ะ
    เราแอบได้เสียกันจนเริ่มมีปัญหาค่ะ
    หนูกลุ้มใจมากอยากให้อาหมอช่วยรีบตอบด้วยคะ
    ถาม
    1. อาหมอคะตอนนี้ประจำเดือนหนูไม่มาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ
    ท้องหนูก็โย้ออกมามากจนใส่กางเกงไม่ได้แล้ว
    อาหมอว่าหนูจะท้องไหมคะ
    ตอบ อาหมอไม่แน่ใจนะคะต้องลองไปตรวจดูก่อน ยังไม่ต้องกังวลนะคะอาจแค่ท้องจุกเสียด พอหนูตด
    เดี๋ยวก็หาย

2. ถ้าหนูท้องขึ้นมาจริงๆ จะทำไงคะหนูควรจะออกค่าทำคลอด หรือให้เขาออกคะ
    หนูกลุ้มมาก
    เพราะเขาก็ออกค่าโรงแรมแล้ว
    ตอบ หนูน่าจะเป็นคนออกเงินนะคะ
    เพราะเขาอาจท้วงได้ว่า...หนูไม่ต้องจ่ายค่าผ้าอนามัย มาตั้ง
    หลายเดือนแล้วนี่หนู อีกอย่างเค้าก็เลี้ยงหนังหลายเรื่องแล้วนี่น่า

3. อาหมอว่าเข าจะเบื่อหนูไหมคะ พักหลังเขาไม่สั่งลิโพให้หนูดื่มเลย
    เขาชอบสั่งแต่แรงเยอร์ค่ะทั้งที่รู้ว่าหนูชอบลิโพ
    ตอบ หนูอย่าไปคิดมากเลยค่ะ เพราะอาหมอเองก็หันมาดื่มแรงเยอร์เหมือนกัน
    เพราะใต้ฝามีรางวัลด้วยค่ะ

4. อาหมอคะทำไมโรงแรมนี้แอร์ถึงไม่ค่อยเย็นคะ แล้วข้าวต้มก็ใส่กุ้ง แค่ 2-3
    ตัวเองค่ะ อาหมอว่าหนูควรจะฟ้องผู้จัดการมั๊ยคะ
    สุดท้ายนี้ขอให้คุณอาหมอมีความสุขนะคะ ช่วยรีบตอบหนูด้วยเพราะหนูกลุ้มมาก
    และแม่หนูก็จะเลิกใช้ถุง กระดาษใส่กล้วยแขกแล้วด้วย
    ตอบ อาหมอว่าหนูน่าจะเปลี่ยนโรงแรมดีกว่าค่ะ ลองมาที่แถวรัชดาฯ น่าจะดีกว่า
    ที่นี่แอร์เย็นเหมือนห้องดับจิต อาหาร ก็อร่อยมีกระจกรอบกระทั่งในโถส้วม แต่อาหมอไม่มั่นใจเรื่องกล้อง
    วงจรปิดนะคะ

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Arrow

555+++++++++++

ชอบนักของฟรี 555++++++
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

Senior Member babb maha's Avatar
    สถานที่
    MAHA +บางแสน ScooterClub+Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

ฮาดีว่ะ แล้วสรุปมันเรื่องไรว่ะ
    ไม่สนิท....อย่าเล่น

Senior Member BossZa_BossZom's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โกหกสีขาว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ babb maha อ่านข้อความ
    ฮาดีว่ะ แล้วสรุปมันเรื่องไรว่ะ
    ตรูอ่านนานนะเนี่ยสรุป..........ตรูก็ไม่รู้เรื่องเห มื่อนปืน.......5555

Senior Member mafia maha's Avatar
    สถานที่
    maha
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yakultsi อ่านข้อความ
    สวัสดีค่ะ อาหมอที่เคารพ

หนูติดตามอ่านคอลัมภ์ของอาหมอมานานแล้วค่ะ จากถุงกล้วยแขกที่แม่หนูขาย
    หนูชอบอ่านเรื่องความทุกข์
    ความเจ็บปวดของชาวบ้านค่ะ นึกไม่ถึงว่าวันนี้มันย้อนมาหาหนูเข้าเต็มเปา
    คราวนี้หัวเราะไม่ออกค่ะ
    อาหมอคะ หนูอายุ 17 ขวบแล้ว...เมื่อปีกลางมะโรงที่ผ่านมาหนูได้รู้จักกับ ผู้ชาย
    ที่โรงเรียน
    เขาชอบมองหนูค่ะ แต่หนูพยายามไม่สนใจเขา
    เพราะเราต้องตั้งใจเล่าเรียนจริงไหมค่ะ
    เขามาชวนหนูคุยหนูก็พยายามเลี่ยง พอเขาชวนกินข้าวหนูก็กินค่ะ
    เพราะเขาออกเงินให้นี่คะ เราคบกันอยู่นานค่ะ เกือบ 2
    วัน...เขาก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะ
    หนูรีบปฏิเสธค่ะ แต่พอเขาบอกว่าเขาเลี้ยงเองหนูก็โอเค
    ในโรงหนังเขาพยายามจับมือจับไม้หนู
    หนูไม่ยอมเพราะข้าวโพดคั่วมันจะหกหนูเสียดายค่ะ
    พอดูหนังเสร็จเราก็นั่งรถเมล์กลับบ้าน แต่เขากลับชวนหนูลงกลางทาง...
    หนูเหลือบมองเห็นป้ายด้านหน้าทางเข้า
    เขียนว่าโรงแรมก็ทั้งโกรธทั้งอายคนเขาค่ะ
    หนูต่อว่าเขาแล้วรีบวิ่งหนีเข้าไปข้างใน
    บอกบ๋อยที่วิ่งตามว่าหนู ขอห้องวีไอพีค่ะ หนูเข้าไปนั่งอยู่บนเตียง
    เขาเข้ามากอดจูบหนู
    หนูก็ผลักเขาออกแล้วผลัดผ้ามานุ่งผ้าเช็ดตัวหนูกลัวเ สื้อยั บค่ะ
    อาหมอคะหนูสู้แรงเขาไม่ได้ค่ะ หนูตกเป็นของเขา ก็ผู้หญิงตัวเล็กๆ
    จะเอาแรงที่ไหนไปสู้จริงไหมคะ
    หนูเลย สั่งลิโพมาดื่ม 2 ขวด ก็พอมีแรงหิ้วเขาออกจากห้องกลับบ้านได้ค่ะ
    หลังจากวันนั้นเขาก็พยายามชวนหนูอีก
    หนูต้องให้เขารับปากว่า...เขาเป็นคนจ่ายค่าห้อง กับค่าลิโพ! หนูถึงตกลงค่ะ
    อาหมอว่าหนูเสียเปรียบไหมคะ เพราะหนูต้องออกค่ารถเมล์เองค่ะ
    เราแอบได้เสียกันจนเริ่มมีปัญหาค่ะ
    หนูกลุ้มใจมากอยากให้อาหมอช่วยรีบตอบด้วยคะ
    ถาม
    1. อาหมอคะตอนนี้ประจำเดือนหนูไม่มาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ
    ท้องหนูก็โย้ออกมามากจนใส่กางเกงไม่ได้แล้ว
    อาหมอว่าหนูจะท้องไหมคะ
    ตอบ อาหมอไม่แน่ใจนะคะต้องลองไปตรวจดูก่อน ยังไม่ต้องกังวลนะคะอาจแค่ท้องจุกเสียด พอหนูตด
    เดี๋ยวก็หาย

2. ถ้าหนูท้องขึ้นมาจริงๆ จะทำไงคะหนูควรจะออกค่าทำคลอด หรือให้เขาออกคะ
    หนูกลุ้มมาก
    เพราะเขาก็ออกค่าโรงแรมแล้ว
    ตอบ หนูน่าจะเป็นคนออกเงินนะคะ
    เพราะเขาอาจท้วงได้ว่า...หนูไม่ต้องจ่ายค่าผ้าอนามัย มาตั้ง
    หลายเดือนแล้วนี่หนู อีกอย่างเค้าก็เลี้ยงหนังหลายเรื่องแล้วนี่น่า

3. อาหมอว่าเข าจะเบื่อหนูไหมคะ พักหลังเขาไม่สั่งลิโพให้หนูดื่มเลย
    เขาชอบสั่งแต่แรงเยอร์ค่ะทั้งที่รู้ว่าหนูชอบลิโพ
    ตอบ หนูอย่าไปคิดมากเลยค่ะ เพราะอาหมอเองก็หันมาดื่มแรงเยอร์เหมือนกัน
    เพราะใต้ฝามีรางวัลด้วยค่ะ

4. อาหมอคะทำไมโรงแรมนี้แอร์ถึงไม่ค่อยเย็นคะ แล้วข้าวต้มก็ใส่กุ้ง แค่ 2-3
    ตัวเองค่ะ อาหมอว่าหนูควรจะฟ้องผู้จัดการมั๊ยคะ
    สุดท้ายนี้ขอให้คุณอาหมอมีความสุขนะคะ ช่วยรีบตอบหนูด้วยเพราะหนูกลุ้มมาก
    และแม่หนูก็จะเลิกใช้ถุง กระดาษใส่กล้วยแขกแล้วด้วย
    ตอบ อาหมอว่าหนูน่าจะเปลี่ยนโรงแรมดีกว่าค่ะ ลองมาที่แถวรัชดาฯ น่าจะดีกว่า
    ที่นี่แอร์เย็นเหมือนห้องดับจิต อาหาร ก็อร่อยมีกระจกรอบกระทั่งในโถส้วม แต่อาหมอไม่มั่นใจเรื่องกล้อง
    วงจรปิดนะคะ
    กูไม่เข้าใจว่ะem84em84em84em84

Senior Member playboyclub9's Avatar
    สถานที่
    MAHA
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าอีเด็กห่าคนนนี้มันต้องโรคจิตแน่เลยคับ

แล้วก็ไม่ยอมบอกว่าเล่นกานท่าไหนบ้างตูละเซง

ไอ่ผู้ชายก็เก่งมันปั้นน้ำเปงตัวได้ด้วย เอิ๊กๆem87em87em87em87em87em87em87

Bookmarks