อยากทราบข้อมูล ระหว่าง k125 กับ a100

ชื่อกระทู้: อยากทราบข้อมูล ระหว่าง k125 กับ a100

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Smile อยากทราบข้อมูล ระหว่าง k125 กับ a100

พอดีเป็นคนงบน้อยและอยากเริ่มเล่นรถเลยอยากถามพี่ๆว่ า a100 กับ k125 มีข้อดีข้อเสียต่างกันอย่างไรบ้างครับ ผมไม่ค่อยมีความรู้ ขอบคุณมากครับ

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คร่าวๆนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sparrow1313 อ่านข้อความ
    พอดีเป็นคนงบน้อยและอยากเริ่มเล่นรถเลยอยากถามพี่ๆว่ า a100 กับ k125 มีข้อดีข้อเสียต่างกันอย่างไรบ้างครับ ผมไม่ค่อยมีความรู้ ขอบคุณมากครับ
    เคสองท่อครับเอร้อยท่อเดียว เคดูโครงจะไหย่ๆกว่าครับ ทรงรถจะไหย่กว่า เค125ซีซี เอร้อยแค่100ซีซีครับ
    ราคาต่างกันหลักพันครับ เอร้อยจะได้ความเปรียว เคจะได้พลังดีครับ โดยส่วนตัวเล่นเคดีกว่าครับ ขับไกลๆสนุกดี
    รับน้ำหนักได้สองร้อยอัพ นี่วิ่งทางไกลด้วยนะครับ ความทนของเครื่องถ้าดูแลดีทำไฟคาบูจบ ไม่มีปัญหาครับ เสียงดังไปนิสต้องหาไส้ท่อแท้ๆมาไส่ครับ ขอบคุถณครับ
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    paradoxdax@windowslive.com นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ