***ขอโทษจากใจ*** เมืองไผ่ 2 ล้อ...... - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ***ขอโทษจากใจ*** เมืองไผ่ 2 ล้อ......

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Red face

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ viewsonic อ่านข้อความ
    ขอ ระบายนิสหนึง นะครับ แต่ไม่ได้เกียวข้องกับ งานพวกพี่ๆชาว บ้านไผ่ แต่อย่างได พูดโดยรวมๆ
    ผมเป้งอีกคนหนึ่ง ซึ่งเพิ่งเข้ามาสู่วงการ 2 ล้อ เนื่องจากความชอบมานานแล้ว แต่ตอนเรียนอยู่ก้อคงลำบาก แต่ตอนนี้ก้อทำงานทำการ จนมีโอกาศได้เก็บเงิน ซือรถก่ะเค้าบ้าง ไม่อยากกวน ผู้ปกครอง

ตัวผมเอง ชือ รัก อยู่ กลุ่ม พี่ๆ K.M.7 คับ ได้มีโอกาศ ออกทริป ก่ะเค้าไม่ค่อยบ่อยก่ะเค้าเท่าไรเนื่องจากต้องทำงาน วันๆ จะอยู่แต่หน้าคอม

ระบายละนะค๊าฟ

ผมเข้ามาสู่ 2ล้อ เมือเกือบๆ 2ปีได้แล้ว ตั้งแต่ งานแรก ที่ออก ไป ก้อรับไม่ได้ กับ การกระทำ ของหลายๆกลุ่ม เช่น แอบดูสาวเข้าห้องน้ำ เล่นยากันอยู่หน้าเต็นส์ที่พัก เด็กไม่ถึง 15 กินเหล้าเมายา เหมือนก่ะหมา ผมว่าภาพลักษณ์ ของ พวกเราพี่น้อง รถ c นับวันยิ่งถอยลงไปเลือยๆๆ ไม่ว่าจะเป้ง ทั้งหญิง และชาย เวลาพวกผมกางเต็นส์นอน ก้อแทบจะไม่ได้นอนกัน มีแต่เสียงรถ ไม่รู้ว่ามันจะเบิ้ลหา.....มันเหรอ ไม่หลับไม่นอนกันหรือไง อยากทราบว่าเวลามันอยู่ถ้าเป้งเวลาตอนนี้มันจะทำไรอย ู่ มันจะเบิ้ลใส่หน้าผู้ปกครองมันหรือเปล่า... แล้วมันจะตีกันทำไม ทำไปเพืออะไร อยากบอกให้ใครเค้ารู้ว่าตูใหญ่ เก่งมาจากไหน ( ผมว่า ถ้าจัดงาน หน้าควรมีเวทีให้มันเลย ใครตีกันจับมันขึ้นเวที ตีกันให้ตาย ห้ามใช้อาวุธ ตีกันไป เสดแล้วก้อส่งตำรวจ ดำเนินคดีไปส่ะ ) แล้วกลุ่มไหนที่ ตีกัน ก้อควรจะมีสำนึก รับผิดชอบต่อการกระทำ ไม่ใช้เวลาจะตีกันแม้งถอดเสื้ออาร์มออก ให้ไม่รู้ว่ามาจากกลุ่มไหน

เรื่องรถแรง ผมยอมรับ ว่ารถในกลุ่ม K.M.7 แรงเสียงดังเกือบทุกคัน แต่ เวลาที่พวกเราไปถึงงานพวกเราก้อจอดไม่ใช่ขี่ไปขี่มา หรือถ้าออกไปข้างนอกเราก้อใช่ความเร็วไม่มากเพือไม่ใ ห้เกิดเสียงรบกวนในเขตบริเวณสถานที่จัดงาน หรือ ในชุมชน แต่มีบ้างส่วนมันจะแรงทำไมในงาน อยากจะโชว์ อะไรเหรอคับ เคยมีเหตุการณ์ งานที่ผมไปล่าสุดใน โคราช พวกเรา กำลังจะกลับ เวลาประมาณ 5 ทุ่มกว่าๆ ก้อจอดรวมกันอยู่ หน้าทางเข้างาน แล้วพี่หมู พี่คนหนึงที่เป้งคนก่อตั้งกลุ่ม แกเดินไป ดูรถในกลุ่ม แล้วก้อมีน้อง คนหนึงขี่ชาลี มาด้วยความเร็ว ชนพี่หมูอย่างจัง จนแกล้มลงไป คุงลองคิดดู ชนแล้วหนีไม่มีการขอโทษสักคำ นี้เหรอ จะทำให้คนอืนเค้ามองเราในภาพที่ดี

แต่งานทุกงาน เจ้าภาพไม่อยากให้เกิดเรื่อง เกิดปัญหาขึ้นมาอยู่แล้ว เราจะช่วยกันได้ไหมครับ ช่วยเลิกพฤติกรรมเลวๆ แบบนี้ส่ะ แล้วสังคมรถ c จะหน้าอยู่กว่านี้เยอะ

ระบายได้โดนใจผมมากๆ เพราะสายของผมก็แต่งเครื่องยนต์เหมือนกันเพื่อเอาไว้ เดินทาง ผมชอบขับรถเร็ว(เร็วนะไม่ใช่แรง)และเวลาไปงานก็จอดเป ็นระเบียบขี่เข้าออกงานก็เป็นสุภาพชน ฉะนั้นเราต้องช่วยกันปลูกจิตสำนึกครับให้พวกแว๊นซ์ละ อายแก่ใจ บางทีมันอาจกลับตัวกลับใจได้นะครับ
    Freedom Bike Chachoengsao
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

2546-ปัจจุบัน mike_kalasinclassicbike's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์ -MahasaraKham
    ขอบคุณ
    0

Exclamation สุดยอดเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ viewsonic อ่านข้อความ
    ขอ ระบายนิสหนึง นะครับ แต่ไม่ได้เกียวข้องกับ งานพวกพี่ๆชาว บ้านไผ่ แต่อย่างได พูดโดยรวมๆ

ผมเป้งอีกคนหนึ่ง ซึ่งเพิ่งเข้ามาสู่วงการ 2 ล้อ เนื่องจากความชอบมานานแล้ว แต่ตอนเรียนอยู่ก้อคงลำบาก แต่ตอนนี้ก้อทำงานทำการ จนมีโอกาศได้เก็บเงิน ซือรถก่ะเค้าบ้าง ไม่อยากกวน ผู้ปกครอง

ตัวผมเอง ชือ รัก อยู่ กลุ่ม พี่ๆ K.M.7 คับ ได้มีโอกาศ ออกทริป ก่ะเค้าไม่ค่อยบ่อยก่ะเค้าเท่าไรเนื่องจากต้องทำงาน วันๆ จะอยู่แต่หน้าคอม

ระบายละนะค๊าฟ

ผมเข้ามาสู่ 2ล้อ เมือเกือบๆ 2ปีได้แล้ว ตั้งแต่ งานแรก ที่ออก ไป ก้อรับไม่ได้ กับ การกระทำ ของหลายๆกลุ่ม เช่น แอบดูสาวเข้าห้องน้ำ เล่นยากันอยู่หน้าเต็นส์ที่พัก เด็กไม่ถึง 15 กินเหล้าเมายา เหมือนก่ะหมา ผมว่าภาพลักษณ์ ของ พวกเราพี่น้อง รถ c นับวันยิ่งถอยลงไปเลือยๆๆ ไม่ว่าจะเป้ง ทั้งหญิง และชาย เวลาพวกผมกางเต็นส์นอน ก้อแทบจะไม่ได้นอนกัน มีแต่เสียงรถ ไม่รู้ว่ามันจะเบิ้ลหา.....มันเหรอ ไม่หลับไม่นอนกันหรือไง อยากทราบว่าเวลามันอยู่ถ้าเป้งเวลาตอนนี้มันจะทำไรอย ู่ มันจะเบิ้ลใส่หน้าผู้ปกครองมันหรือเปล่า... แล้วมันจะตีกันทำไม ทำไปเพืออะไร อยากบอกให้ใครเค้ารู้ว่าตูใหญ่ เก่งมาจากไหน ( ผมว่า ถ้าจัดงาน หน้าควรมีเวทีให้มันเลย ใครตีกันจับมันขึ้นเวที ตีกันให้ตาย ห้ามใช้อาวุธ ตีกันไป เสดแล้วก้อส่งตำรวจ ดำเนินคดีไปส่ะ ) แล้วกลุ่มไหนที่ ตีกัน ก้อควรจะมีสำนึก รับผิดชอบต่อการกระทำ ไม่ใช้เวลาจะตีกันแม้งถอดเสื้ออาร์มออก ให้ไม่รู้ว่ามาจากกลุ่มไหน

เรื่องรถแรง ผมยอมรับ ว่ารถในกลุ่ม K.M.7 แรงเสียงดังเกือบทุกคัน แต่ เวลาที่พวกเราไปถึงงานพวกเราก้อจอดไม่ใช่ขี่ไปขี่มา หรือถ้าออกไปข้างนอกเราก้อใช่ความเร็วไม่มากเพือไม่ใ ห้เกิดเสียงรบกวนในเขตบริเวณสถานที่จัดงาน หรือ ในชุมชน แต่มีบ้างส่วนมันจะแรงทำไมในงาน อยากจะโชว์ อะไรเหรอคับ เคยมีเหตุการณ์ งานที่ผมไปล่าสุดใน โคราช พวกเรา กำลังจะกลับ เวลาประมาณ 5 ทุ่มกว่าๆ ก้อจอดรวมกันอยู่ หน้าทางเข้างาน แล้วพี่หมู พี่คนหนึงที่เป้งคนก่อตั้งกลุ่ม แกเดินไป ดูรถในกลุ่ม แล้วก้อมีน้อง คนหนึงขี่ชาลี มาด้วยความเร็ว ชนพี่หมูอย่างจัง จนแกล้มลงไป คุงลองคิดดู ชนแล้วหนีไม่มีการขอโทษสักคำ นี้เหรอ จะทำให้คนอืนเค้ามองเราในภาพที่ดี

แต่งานทุกงาน เจ้าภาพไม่อยากให้เกิดเรื่อง เกิดปัญหาขึ้นมาอยู่แล้ว เราจะช่วยกันได้ไหมครับ ช่วยเลิกพฤติกรรมเลวๆ แบบนี้ส่ะ แล้วสังคมรถ c จะหน้าอยู่กว่านี้เยอะ

ผมจะบอกใครในรอบปีมีทริปอยู่2 ทริปที่ประทับใจ นั่นก็คือ ทริป สมเด็จ+ KM7 จัดงานได้ดีมาก

แต่ทุกวันนี้โอ๊ยพวกเรารับไม่ได้.....

อยากแนะนำบ้างครับสำหรับเจ้าภาพงานต่อไป
    1 ห้ามขับรถในบริเวณเลยครับจะได้ไม่รบกวนกลุ่มอื่นเค้า
    2ส่วนกลุ่มไหนทำไม่ได้ก็ไม่ต้องไปงาน
    ไม่รู้ว่าเป็นทางออกหรือเปล่า(สำหรับคนที่ชอบเปิ้ลรถ )

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

เหนือยใจแทนค๊าฟ อีกไม่นาน 8-9 พย. ก้อจิถึงงานที่ผมจัดกันล่ะ ไม่รู้ว่าจะเป้งไงบ้าง แต่ครั้งหนึง ที่พวกเราชาวรถ c จะได้ไปจัดที่ โบนันซ่า ก้ออยากจะให้งานออกมาสมบรูณ์ ที่สุด งานนี้มีใครต่อหลายคนจับตาดูพวกเรา ชาวรถ c กันอยู่ว่า จะเป้งเหมือนๆ ก่อนหรือเปล่า ตี กันเกือบทุก งาน ไม่เว้นแม้แต่ งาน K.M.7 เองที่จัดไปเมือต้นเดือน มีนา

เห้งคนดีกันแล้วหมดแรงจิงๆครับ พวกเราบ้างคนเกือบๆทุกงาน ไม่ได้หลับได้นอนกัน 2 คืนบ้าง 3คืนบ้าง เพือให้งานออกมาดีที่สุด

แต่แล้วก้อมีคนเพียงไม่กี่คนทำให้ภาพทุกอย่างที่ทำมา มันหมด มันหาย เหนือยครับ ผมว่าถ้าจะตีกัน ขอร้องให้ ไปนัดกันขึ้น เวที กันส่ะ อยากแรง สนามแข่งรถครับ ที่นี้ สังคมรถ c เราไม่ตอนรับ บุคคลที่มีพฤติกรรมเลวๆ แบบนี้
    MsN & Mail :
    VeNuS_6630@hotmail.com

HI5 รูปกิจกรรมบ้างส่วน
    http://km7korat.hi5.com

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

- บิ๊ก เมืองไผ่ ๒ ล้อ - denons's Avatar
    สถานที่
    ขมรมรถโบราณเมืองไผ่ 2 ล้อ
    ขอบคุณ
    0

เห็นแล้วก็เหนื่อยเห็นใครเบิ้ลรถในงานผมก็เข้าไปบอก ยกมือใว้ก็ยังยอมแต่ถ้าเทียบคนที่มาแล้วกับทีมงานแล้ วหน้าที่งานที่รับผิดชอบบอกไม่ได้ทุกคนหรอกครับ ต้องอยู่ที่จิตสำนึก ขนาดทำที่จอดรถใว้ให้บอกใว้ด้วยว่าถ้าจอดในที่จอดแล้ วหายจะรับผิดชอบให้ยังไม่มีใครเข้าไปจอดเลยครับ สงสัยชาวรถc ชอบให้บังคับกันแล้วหรือ

ขอเป็นกำลังใจให้กลุ่มที่กำลังจะจัดงานนะครับ ส่วนทางกลุ่มผมคุยกันแล้วว่าจะรอให้สังคมรถคลาสสิคดี ขึ้นกว่านี้ถึงจะมีงานอีกครั้งนึงไม่อย่างงั้น ทำกันให้ตายให้เหนื่อยกันเท่าไหร่เท่าไหร่คงไม่พ้นโด นด่าอีกครับ

อีกเรื่องนะครับขยะพอได้ลองจัดงานดู ซึ้งเลยครับมันเยอะจิงๆต่อไปนี้ไปออกทริปไหนคงต้องพก ถุงดำไปด้วยสงสารเจ้าภาพem87
    คุณเห็นอะไรในตัวผมมั้ย em86

denons_big@hotmail.com(ไม่ค่อยจะออนด้วยสิ)

sr400 pop เมืองไผ่ 2 ล้อ's Avatar
    สถานที่
    mc-เมืองไผ่ 2 ล้อ Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ทางเราต้องขอโทดด้วยจิงๆนะคับ สงสารคนมาใกล้มาไกล ที่ไหนก็ตาม เด็กแว้นมีเกลือบทุกงานรวมงานผมด้วยตำรวจรู้เรื่องเค ้าสั่งปิดเลย เราทำอะไรไม่ได้จิงๆ แต่ตอนฝนตกเราไม่มีการยกเลิกงานใดๆทั้งสินเราอยากให้ ทุกคนสนุกกับงานนี้มากถึงมากที่สุด และขอบคุนมากๆนะคับที่มาช่วยเหลือกันตรงนี้ classic เราเข้าใจกันดี จะมีก็แต่แว๊นที่ทำลาย สงสารเจ้าภาพงานหน้า
    มีไอ้พวกไม่เชื่อก็มีงานผมนี้ละคับ staff บอกว่าเบาๆข้างหน้าลื่นมีก็อย่างว่าละคับ มีรู้ว่าเค้าเป็นไง ล้มคับบอกไม่ฟังหลายลายคับจุดๆเดียวนี้ละคับ ผมอยากให้ไอ้พวกตีกันนี้ละคับมาจัดงานจะได้เข้าใจเจ้ าภาพเค้าสักที
    ยุติความรุนแรง !!

ชมรมอนุรักษ์รถโบราณ เมืองไผ่ 2 ล้อ

em88อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่นem88

em90ผมเชื้อว่าทุดคนทำได้em90

ได้เที้ยวคือความฝัน ปัจจุบันคืออก"ทริป"

ขับด้วยจัย ไปกับ Classic

www.MC-PoPc102.hi5.com มีไรติดต่อได้คับ 080-4125457 ป๊อป

Junior Member
    สถานที่
    เกี่ยวกื๋อ stunts rider
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กล่าวถึงผองพี่เพื่อนชาวสองล้อครับ

ในความคิดเห็นของผมนะครับ ผมไม่ได้ตำหนิเจ้าภาพเลยสักนิด เพราะก็เข้าใจอยู่นะคับ ว่า รถ c ที่มาในงานก็มีปริมาณมาก ไม่มีใครหรอกที่จะไปควบคุมดูแลได้ทุกคัน ทุกจุด และทุกคน มันต้องอยู่ที่จิตรสำนึกของผู้ที่มาร่วมงานเอง ว่าต้องปฏิบัติตามกฎของงานในแต่ละงาน ระหว่าง ที่มีงานนั้น บังเอิญผมได้ไปพูดคุยกับชาวบ้านระแวกนั้น และผมก็ต้อง พูดไม่ออกกับคำถามที่ชาวบ้านถามมาว่า จัดงานเพื่ออะไร ผมก็ตอบว่าเพื่อนำเงินไปเป็นทุนการศึกษาให้แก่เด็กผู ้ด้อยโอกาศ แล้วชาวบ้านก็ถามผมต่อว่า นี่เหรองานบุญ สร้างความรบกวนให้แก่ชาวบ้าน มันไม่ใช่งานบุญหรอก ผมอึ้งจนไม่รู้ว่าจะตอบเขายังไง เพราะที่เขาพูดมันก็เรื่องจริงครับ ผมเลยคิดไว้ว่า เจ้าภาพงานหน้า ควรจะมีรถจักรยานให้เช่า เพื่อให้ผู้มาร่วมงานนั้นปั่นไปซื้อของข้างนอกงาน มันถึงจะไม่รบกวนชาวบ้านเขา และภายในงานก็ห้ามไม่ให้สตาร์ทรถเบิลเสียงดังๆ เลย เพราะมันจะเป็นการสร้างกระแส คือ พอคนนึงเบิล อีกคนมันก็ต้องเห็นว่าทำได้ก็จะทำเหมือนกัน และจะเป็นอย่างงี้ไปเรื่อยๆ จนรบกวนคนรอบข้าง ทางที่ดีผมว่าปัญหาต่างๆ ที่เกิดขึ้นในสังคมรถ c ทุกวันนี้มันไม่ใช่ที่ตัวงาน ดี-ไม่ดี แต่มันอยู่ที่ตัวบุคคลในแต่ละบุคคลสมาชิกของแต่ละกลุ ่ม เรามาเริ่มกันตั้งแต่วันนี้กันเลยดีกว่าคับทุกๆท่าน มาร่วมกันสร้างความคลาสสิกกลับคืนมา ดึงศรัทธา ของผู้คนที่มองรอบข้างกลับมา เพราะชาวสองล้อที่ดีๆ ก็มีอีกเยอะแยะ แต่มีเพียงส่วนน้อยที่มันทำให้ ชาวสองล้อ มีความด่างพล้อย ปลาเน่าตัวเดียว ถ้าเราเอาออกทันมันก็ไม่เน่าไปทั้งหมดหรอกคับ เริ่มต้นกันเถอะครับ ทุกคนเลยนะครับ พี่น้องสองล้อครับ

Junior Member นิยมรถ[เก่า]'s Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง จ้า
    ขอบคุณ
    0

สุรา ทำให้คนมีอำนาจ กินกันแล้วก็ช่วยๆกันดูแลเพื่อนๆหน่อย ผมว่าคงจะไม่มีตีกันหรอก งานที่ทางกลุ่มต่างๆจัดจะได้ไม่มีปัญหา อีกอย่างคนเยอะเลยทำให้ดูแลลำบากด้วยผมว่า ยังไงก็ขอให้งานต่างๆที่จะจัดต่อไปทำงานให้ออกมาเต็ม ที่คับ

☮ Birtpop- rock'n roℓℓs☮ teng666's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ยังไงก็ก็สู้ต่อไปนะคับ

ผมก็ไปงานนี้ครับ เห็นมาหลายงานแล้วที่

วิ่งสนกันไปสวนกันมา และกลุ่มที่ดีๆก็อยากชมเชยครับ

ปล.ลืมไปว่ามีแกงค์ปาขวดแถวบ้านขามเปี้ยด้วยนะครับ

วิ่งมาก็ระวังด้วย..แถวอ.บ้านแฮดน้องมาเจอมาแล้ว

ติว-เสี่ยวโบราณ kuna_classic's Avatar
    สถานที่
    -เสี่ยวโบราณ-
    ขอบคุณ
    0

เปนกำลังใจไห้นะครับ
    - เสี่ยวโบราณ -
    Nongkhai

โทร 085-7557692
    BB PIN:27DE7669

สิ่งที่คุณเห็น. มันอาจไม่เปนอย่างที่คุณคิด. ลองมารู้จักกันก่อน. แล้วที่เหลือค่อยว่ากัน

คลาสสิคมันอยู่ใจ หัวใจคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    MC CLASSiX
    ขอบคุณ
    0

ออกมาตรการเด็ดขาดไปเลยครับ..ใครไม่ใช่เครื่องเดิมแล ะNo-Bookไม่ให้เข้าครับ เด็ดขาดไปเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หัวใจคลาสสิค : 02-10-2008 เมื่อ 23:11
    my name classic เรากลับมา มาอีกครั้ง
    อยากเห็นทุกคนที่มีความรักคลาสสิคช่วยกันกู้ชื่อเสียความคลาสสิคที่แท้จริงๆให้กลับมารักกันและ
    คลาสสิคเหมือนเดิมอีกครั้งหนึ่ง
    ช่วยกันสู้ๆนะครับ ขอร้องละครับ

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวใจคลาสสิค อ่านข้อความ
    ออกมาตรการเด็ดขาดไปเลยครับ..ใครไม่ใช่เครื่องเดิมแล ะNo-Bookไม่ให้เข้าครับ เด็ดขาดไปเลย

ผมว่า เครือ่งเดิมหรือไม่ มีทะเบียนหรือเปล่า มันไม่ใช่เรื่องสำคัญ มันสำคัญที่ จิตสำนึก ค๊าฟ
    MsN & Mail :
    VeNuS_6630@hotmail.com

HI5 รูปกิจกรรมบ้างส่วน
    http://km7korat.hi5.com

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

Senior Member Jo - Black Bull's Avatar
    สถานที่
    Black Bull
    ขอบคุณ
    0

อยากให้เวลาย้อนกลับมาเป็นเช่นดังเดิม
    คิดฮอดวันเก่า ๆ บรรยากาศก่อน ๆ
    * * ความรักความจริงใจความกลมเกีลยวแน่นแฟ้น * *
    มันหายไปกลับกาลเวลาไปซะแล้ว

sr400 pop เมืองไผ่ 2 ล้อ's Avatar
    สถานที่
    mc-เมืองไผ่ 2 ล้อ Classic Club
    ขอบคุณ
    0

สรุป อยู่ที่ตัวเราว่าจะทำหรือไม่ทำ เป็นจำลังงใจให้ทางเจ้าภาพงานต่อๆไป
    ยุติความรุนแรง !!

ชมรมอนุรักษ์รถโบราณ เมืองไผ่ 2 ล้อ

em88อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่นem88

em90ผมเชื้อว่าทุดคนทำได้em90

ได้เที้ยวคือความฝัน ปัจจุบันคืออก"ทริป"

ขับด้วยจัย ไปกับ Classic

www.MC-PoPc102.hi5.com มีไรติดต่อได้คับ 080-4125457 ป๊อป

เฮีย.สมพงษ์ ธ.สุขกวี's Avatar
    สถานที่
    M.H.C
    ขอบคุณ
    0

ทุกคนต้องชัดเจน

Bookmarks