รถผมเป็น Body sprint แต่เครื่องมุดไปดูมันเป็นเครื่อง px125 อะครับแล้วผมงงระบบไฟ
เพราะว่าเอาไปให้ร้านเด็กแว้นทำอะครับ แต่เขาไล่ไฟไม่จบซักที
งัดออกมามี มัดข้าวต้มสามมัด ไม่ช่าย px ตัว ที่มีcdi งงอะครับหาพิมพ์เขียวเกี่ยวกับไฟมันไปแล้วงงหาไม่เจอ อะครับ
ใครพอรู้เรื่องบอกหน่อยดิครับ รหัสเครื่องผมเป็น vnx1t อะครับ ตอนนี้ไฟเบรกใหญ่ติดแต่พอเหยียบแล้วดับไปหมดเลย ไฟเบรกเวลาเหยียบก็ไม่ติดเลยครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
อาการคือ ไฟหน้าติด ไฟท้ายติด แต่ไฟเบรกพอเหยียบมันดับหมดเลยครับ