แจ้งสมาชิกทุกท่านครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แจ้งสมาชิกทุกท่านครับ

{ หื่น@ คลาสสิก} กังหันลมโบราณ's Avatar
    สถานที่
    Mixer Club S.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจ้งสมาชิกทุกท่านครับ

มารายงานตัวครับ กราบขออภัยบรรดาสมาชิกทุกท่าน ทุกสายเด้อครับ เพิ่งจัดการงานศพยายที่หล่มเสร็จ 2 อาทิตย์ผ่านมายุ่งมากๆ จึงไม่มีเวลามาใน บอด์ล เลยติดตามข่าวสารความเคลื่อนไหวกลุ่มแล้วครับวันนี้ มติต่างๆ เห็นชอบทุกเรื่องครับ ไม่ว่า จะเป็น เรื่องเสื้อทีม แบบ โลโก้ วันเวลาการเดินทาง และอื่นๆ

ขออภัยอีกครั้งครับที่ไม่ได้ช่วย แสดงความคิดเห็นช่วยเลย ไม่ว่ากันน่ะ ยุ่งจริงๆ

คิดถึงทุกคนครับ มีเวลาจะไปหา และจะมาในบอด์ล บ่อยๆจะได้ไม่ตกข่าว 5555

พี่ ต่อ และสาย กทม. ทุกท่าน เรื่องซ้อมยกแก้ว กลางเดือนดีมั้ยครับ ต้นเดือนเจนมีสอบ ครับ

ปล. เหล้าที่เปิด Member ที่ Island หมดแล้วครับ พี่โก้สนใจ ต่อมั้ยพี่ ไอ้เบนท์ มันบอก ไอ้สาดดดด ยังไม่ทันจะได้ไปอีกเลยหมดซะแล้ว เซ้งว่ะ

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กังหันลมโบราณ อ่านข้อความ
    มารายงานตัวครับ กราบขออภัยบรรดาสมาชิกทุกท่าน ทุกสายเด้อครับ เพิ่งจัดการงานศพยายที่หล่มเสร็จ 2 อาทิตย์ผ่านมายุ่งมากๆ จึงไม่มีเวลามาใน บอด์ล เลยติดตามข่าวสารความเคลื่อนไหวกลุ่มแล้วครับวันนี้ มติต่างๆ เห็นชอบทุกเรื่องครับ ไม่ว่า จะเป็น เรื่องเสื้อทีม แบบ โลโก้ วันเวลาการเดินทาง และอื่นๆ

ขออภัยอีกครั้งครับที่ไม่ได้ช่วย แสดงความคิดเห็นช่วยเลย ไม่ว่ากันน่ะ ยุ่งจริงๆ

คิดถึงทุกคนครับ มีเวลาจะไปหา และจะมาในบอด์ล บ่อยๆจะได้ไม่ตกข่าว 5555

พี่ ต่อ และสาย กทม. ทุกท่าน เรื่องซ้อมยกแก้ว กลางเดือนดีมั้ยครับ ต้นเดือนเจนมีสอบ ครับ

ปล. เหล้าที่เปิด member ที่ island หมดแล้วครับ พี่โก้สนใจ ต่อมั้ยพี่ ไอ้เบนท์ มันบอก ไอ้สาดดดด ยังไม่ทันจะได้ไปอีกเลยหมดซะแล้ว เซ้งว่ะ
    ขอเเสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณยายด้วยครับผ

เหล้าที่เปิดไว้...ผมยังไม่ได้ไปชิมเลยนะพี่โก้....เ เบบนี้ ใช่ซี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ลำปางหนาวมาก

สมาคมหื่นสกูตเตอร์แห่งสยามประเทศ
    ------------------------------------------------------------
    Mr.Phakids Chantang * Tel :: 097-9622791 * terng@windowslive.com * http://www.facebook.com/kru.terng * บัญชี ธ.กรุงไทย สาขาชนแดน 623-1604-21-7
    ------------------------------------------------------------
    Special thanks :: Sothor_ko ,สาวก Vespa&Lambretta ,Li_150 ,กังหันลมโบราณ ฯลฯ และ ITALY 200....ผู้เติมเต็มความฝันของผม

{ หื่น@ คลาสสิก} กังหันลมโบราณ's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ terng อ่านข้อความ
    ขอเเสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณยายด้วยครับผ

เหล้าที่เปิดไว้...ผมยังไม่ได้ไปชิมเลยนะพี่โก้....เ เบบนี้ ใช่ซี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ลำปางหนาวมาก
    ขอคุณมากครับ เติ้ง....

ตอนนี้ มีทรงผมใหม่น่ะผมน่ะ หัวโล้น ...ประจวบ ก้อร้อนมาก.....

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

เสียใจด้วยนะครับเรื่องแม่ใหญ่ แต่ทำไมไม่บอกกันบ้างอ่ะครับจะได้ไปช่วยงาน เรื่องป้ายทะเบียนจัดใว้ให้แล้วนะครับกลับมาวันไหนก็ มาเอาได้เลยครับ รักน้องๆทุกคนครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก vespa & lam อ่านข้อความ
    เสียใจด้วยนะครับเรื่องแม่ใหญ่ แต่ทำไมไม่บอกกันบ้างอ่ะครับจะได้ไปช่วยงาน เรื่องป้ายทะเบียนจัดใว้ให้แล้วนะครับกลับมาวันไหนก็ มาเอาได้เลยครับ รักน้องๆทุกคนครับ

ขอบคุณมากครับพี่หนุ่ม เรื่องแม่ใหญ่ ยุ่งๆอะครับเลยไม่ได้โทรบอกเลย บวชด้วยเลยไม่ได้พกโทรศัพท์....เอาไว้งานมงคล ค่อยไปช่วยเด้อ รักพี่เหมือนกันครับ

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

ชอโทษพี่หนุ่มด้วยนะครับพี่...
    รักและนับถือพี่หนุ่มนะครับ

นวลมีปัญหาเรื่องการตั้งขาตั้งเเละการทรงตัวรถตอนเอา ขาตั้งลงเพราะไม่มีเเรง...
    อีกอย่างขอบอกว่า ห้ามชวนคุยขณะขี่เพราะ ไหลลงข้าง......ทาง

สมาคมหื่นสกูตเตอร์แห่งสยามประเทศ
    Mr.Phakids Chantang * Tel :: 097-9622791 * terng@windowslive.com * http://www.facebook.com/kru.terng * บัญชี ธ.กรุงไทย สาขาชนแดน 623-1604-21-7
    Special thanks :: Sothor_ko ,สาวก Vespa&Lambretta ,Li_150 ,กังหันลมโบราณ ฯลฯ และ ITALY 200....ผู้เติมเต็มความฝันของผม

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ terng อ่านข้อความ
    ชอโทษพี่หนุ่มด้วยนะครับพี่...
    รักและนับถือพี่หนุ่มนะครับ

นวลมีปัญหาเรื่องการตั้งขาตั้งเเละการทรงตัวรถตอนเอา ขาตั้งลงเพราะไม่มีเเรง...
    อีกอย่างขอบอกว่า ห้ามชวนคุยขณะขี่เพราะ ไหลลงข้าง......ทาง
    ตัดขาตั้งออกไป1ซม.ช่วยได้ครับ หรือถ้าไม่ได้ก็ตัดเพิ่มทีล่ะนิดแล้วใส่ยางขาตั้งแล้ วลองตั้งดูให้ล้อหน้าแตะพื้นเลยจะช่วยทำให้ตั้งง่ายข ึ้น

Senior Member marin's Avatar
    สถานที่
    Bangsaen Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กังหันลมโบราณ อ่านข้อความ

ขอบคุณมากครับพี่หนุ่ม เรื่องแม่ใหญ่ ยุ่งๆอะครับเลยไม่ได้โทรบอกเลย บวชด้วยเลยไม่ได้พกโทรศัพท์....เอาไว้งานมงคล ค่อยไปช่วยเด้อ รักพี่เหมือนกันครับ
    เสียใจด้วยนะครับ วันไปงานสงสัยทรงผมเจนจะทรงเดียวกับต่าย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marin อ่านข้อความ
    เสียใจด้วยนะครับ วันไปงานสงสัยทรงผมเจนจะทรงเดียวกับต่าย

ครับต่าย ขอบคุณมากๆ ....วันงานมีเพื่อน ทรงผมเดียวกันแล้วไม่ต้องกลัว..em90

~* หื่น VIP *~ Sorthor_ko's Avatar
    สถานที่
    ~*Crave CIassic*~
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง วันงานเจอกันนะทนายหื่น
    เเก๊งค์สกูตเตอร์ที่...สาวๆต้องผวา..

~* Crave Scooter CluB *~

(หื่น สกูตเตอร์คลับ)

แล้วคุณจะรู้จักกับ....

MoDs -->สายไฟสว่างที่สุดในเอเชีย..

Bookmarks