ต้องขอโทษที่นอกเรื่องหน่อย คับ พอดีผมเล่นรถเก่าและทำงานเกี่ยวข้องกับด้านนี้แต่ก้อ ยังไม่เก่งมาก
พอทำได้มั้ง
เลยจะถามพี่น้องที่ทำงานด้านนี้และเล่นรถเก่า มาแชร์ความรู้ และเทคนิคต่างๆกันคับ
เพราะคงจะคุยกันง่ายขึ้น เพราะได้ชอบและทำในสิ่งเดียวกัน
และยังเพื่ออนาคตขอพวกเราที่จะมีงานและเงินเข้ามา ถ้าคุณทำสวยทำเหมือนทำดีทำเร็ว
ก้อจะได้มีคนจ้าง ถ้าพวกเราได้เข้ามาแชร์ความรู้กัน

ปล.ผมไม่ได้ที่จะมาหางานรึอะไร นอกจากแค่อยากจะขอความรู้ทางด้านนี้หน่อยคับ
e-m-3-0-3@hotmail.com