ขอเรียนเชิญไปงานนท์บุรีไบร์วีกครั้งที่ 1

ชื่อกระทู้: ขอเรียนเชิญไปงานนท์บุรีไบร์วีกครั้งที่ 1

Senior Member satanzerok125's Avatar
    สถานที่
    club k never die
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ขอเรียนเชิญไปงานนท์บุรีไบร์วีกครั้งที่ 1

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=216327
    รายละเอียดงานพร้อม แผนที่ครับ
    เรียนเชิญทุกๆๆท่านครับ
    ผมไปคุยกับพี่เจ้าของนิตยสารไทยแลนด์คลาสสิคเข้าขอคว ามร่วมมือให้ไปร่วมขวบนแห่ด้วย
    15.00 น. รวมตัวกันที่ท่าน้ำนนท์ พร้อมนักกีฬาพาราลิมปิก
    16.00น.งานเริ่มมีดนตรีเพื่อชีวิตดนตรีชาวร๊อค
    ****ประกวดมิสนนทบุรีไบร์วีค***
    ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน....มีไรติดต่อที่พี่ติสประธ าณณ ะนนนท์0812532597
    หรือติดต่อบ๊อบ 0804574026

ทางคลับเราไปงานตอนค่ำก้กได้ครับ
    ใครว่างก้กมาร่วมงานได้ครับผม15.00-00.00 น.
    สถานที่บางใหญ่ไนท์บาร์ซ่าก่อนถึงบิ๊กคิงบางใหญ่ครับ
    จาก สายนนท์
    บุญของทูลหัว มีผัวขี่K125

...............................Club K Classic Social..............................

Junior Member bird_yota's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แล้วงานวันไหนครับพี่น้อง....
    ย้ำวันเวลาและสถานที่ด้วยคร้าบบบบบ

Senior Member satanzerok125's Avatar
    สถานที่
    club k never die
    ขอบคุณ
    0

Wink ตอบน้าเบริด์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bird_yota อ่านข้อความ
    แล้วงานวันไหนครับพี่น้อง....
    ย้ำวันเวลาและสถานที่ด้วยคร้าบบบบบ
    งานมันมีวันที่3-5อ่ะน้าผ่านมาแล้ว
    ขอโทดด้วยทที่ไม่ได้โทรหา...เพราะว่าผมเพิ่งรู้ข่าวเ องอ่ะ...
    มีแต่สายนนท์ไปส่วยไปแห่มีผมไปคนเดียวคร๊าบใกล้บ้านพ อดี
    บุญของทูลหัว มีผัวขี่K125

...............................Club K Classic Social..............................

Bookmarks