หนังสือขอความอนุเคราะห์เพื่อความสะดวกในการเดินทาง ซับป่าว่าน ครั้งที่6

ชื่อกระทู้: หนังสือขอความอนุเคราะห์เพื่อความสะดวกในการเดินทาง ซับป่าว่าน ครั้งที่6

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หนังสือขอความอนุเคราะห์เพื่อความสะดวกในการเดินทาง ซับป่าว่าน ครั้งที่6

ถึงเพื่อนที่จะเดินทางร่วมงาน ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่6 วันที่ 25-26 ตุลาคม 2551
    หากเพื่อน กลุ่ม/ชมรม ใดที่ต้องการหนังสือขอความอนุเคราะห์เพื่อความสะดวกใ นการเดินทาง รบกวนแจ้งชื่อผู้รับ กลุ่ม ที่อยู่ ลงในกระทู้นี้หรือในบอร์ดแร้งคอย โซนภาคกลาง เพื่อผมจะได้รับรองสำเนาและส่งให้ทางไปรษณีย์ครับ
    หากเป็นกลุ่ม/ชมรม ที่อยู่ใกล้กัน เพื่อความสะดวกก็แจ้งมาด้วยกันได้เลยครับ
    จะส่งเพียงสามรอบเท่านั้นครับ ในวันที่ 10,15,20 ตุลาคม หลังจากนั้นก็จะเป็น fax ครับ จนถึงวันก่อนงาน

ขออนุญาตทำความเข้าใจครับ
    • หนังสือขอความอนุเคราะห์เพื่อความสะดวกในการเดินทาง ไม่ได้สนับสนุนให้ทุกคนทำความผิดกฎหมายจราจรนะครับ หากมันเป็นความผิดที่ร้ายแรงก็ไม่สามารถช่วยได้
    • การกระทำความผิดที่เป็นกรณีซึ่งหน้านั้น ก็เช่นเดียวกันไม่สามารถช่วยได้นะครับ เช่น ฝ่าไฟแดง ตัวรถ/เครื่องเป็นของที่ขโมยมา ท่อเสียงดังเป็นพิเศษ

ยังไงก็ช่วยกันร่วมมือร่วมใจ เอารถที่สวยงามมาโชว์กัน หากเป็นไปได้ไม่อยากฟังเสียงดังๆ
    มีเอกสารของรถอะไรบ้างเอามาให้หมดนะครับ

ประสานงาน
    พี่โบ้ 081-7565291 _ น้าเหลิม 086-7612148 _ น้าหมง 089-4949969
    แฟน 084-8259590 _ ก้อง 089-1370046

รายการที่ส่งรอบที่1(11 ต.ค. 51) ครับ ตามชื่อกลุ่มและชื่อผู้รับครับ

1. กลุ่ม ST.Lucifer Classic Club นายวัชระ สุภาพ
    2. กลุ่ม Mc เมืองเลย นายพัฒนพงษ์ บุญนามน
    3. กลุ่ม ด่านขุนทดรถโบราณคลับ นายพีนะ กองเงิน
    4. กลุ่ม น้ำล้น(มะเกลือใหม่)โคราช นายปุณณวัชร รัตนกาฬ
    5. ชมรถอนุรักษ์รถโบราณ เมืองไผ่ 2 ล้อ นายธีรภัทร ฤดีกมลจิต
    6. กลุ่ม 2ล้อเมืองเก่า ขอนแก่น นาย สุรเดช ชัยวงษ์วัตร
    7. กลุ่มTEPARAK CLUB นายสุรสิทธิ์ มั่งมี
    8. กลุ่ม ดอกคูณ คลาสิค ขอนแก่น นาย ธีรวัฒน์ ฮวดวงษา
    9. กลุ่ม-Korat Up Grade นาย สิทธิชัย นามอาสา
    10. กลุ่มเด็กโบ(ลาน) นายคชา ไชยศิวามงคล
    11. กลุ่ม หิน เหล็ก ไฟ บุรีรัมย์ นายเอกภพ กมลมุนีโชติ
    12. กลุ่ม นาป่า Classic ชลบุรี นายจิรวัฒน์ พรหมลา
    13. กลุ่ม ไฟหลวง นายสรรเพชร ชาสงวน
    14. กลุ่มรถเก่า สีโขะ เมืองเลยนาย นิรัติศัย สาริยา
    15. กลุ่ม C club Buakhao นาย พงษ์สิงห์ กาญจนาภา
    16. กลุ่มมเหศวร สุพรรณ นายสงกรานต์ ซำอ้วง
    17. กลุ่มตัวหลักคลาสสิคขอนแก่น นายเทพพิทักษ์ สระแก้ว
    18. กลุ่มเดชอุดม นายณรงค์ฤทธิ์ ศรีจันทร์ทอง
    19. ชมรมน้ำดำอาร์มไดโนเสาร์ กาฬสินธุ์ นายดนัย อุดรรักษ์
    20. กลุ่ม Metal classic แหลมฉบัง นายกฤษณพล ผาสุข (ต้น)
    21. กลุ่มดงมะไฟคลาสสิค นายชาญชัย อ้วนอินทร์
    22. กลุ่มรถเก่าโรงงานกระดาษ ขอนแก่น นาย ชัยนรินทร์ ต่อกำไร
    23. กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช นายอธิพันธ์ จันทรปรีชายุทธ
    24. กลุ่มตักสิลามหาสารคาม นายอภินันท์ ชำนาญสิงห์
    25. กลุ่มคนเซ่อ C เซอร์ classic นายพีรพล แสนสีลา
    26. กลุ่ม Go paknam นายณัฐพล คำสุภาพ
    27. กลุ่มลูกพระวิษณุ club นายธนวัฏ โรมพันธ์
    28. ชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง นายอดิศร สว่างวงค์ไชย
    29. กลุ่มซีอุส คลาสสิกไบค์พัทยา นายสามารถ เสือเจริญ
    30. กลุ่มแกลงฮอนด้าคลาสสิค คุณวัฒนา ภัยผ่องแผ้ว
    31. กลุ่มดอกคูณคลาสสิคขอนแก่น นายเกรียงไกร ไชยดี
    32. กลุ่ม mc วิเชียรบุรี คลาสสิค นายอธิปัตย์ นาสมชัย
    33. กลุ่มสองล้อพเนจรหนองบัวลำภู นาย ธวัชชัย พิมดี
    34. กลุ่มรถเก่าบ้านหมอ นายสยุมภู เข็มมา
    35. กลุ่ม พญาปาดคลาสสิค
    36. ชมรมรถโบราณเทศบาลตำบลหัวทะเล นายวีระเดช พันธุ์ชัย
    37. กลุ่มสถาบันรถเก่า ก.พ.ส.ตากลม นาย ณัฐวุฒิ ภูสมมา
    38. กลุ่ม TEPARAK CLUB นายสุรสิทธิ์ มั่งมี
    39. กลุ่ม เทคโนโลยีราชมลคลอีสานClassic นายกฤษณะ แท้สูงเนิน
    40. กลุ่มดาราพัน คลาสสิคไบค์ หนองบัวลำภู นายอภิชัย คำเรืองศรี
    41. กลุ่มฟรีดอม คลาสสิค วิเชียรบุรี/กลุ่ม เมคา นายอภิชาติ นาชัยพลอย คลาสสิค
    42. กลุ่ม Black sheep club udonthani นาย อิทธิพล ภูฆัง
    43. กลุ่มDEK MOO CLASSIC นายเอกชัย กาญจนบรรจง
    44. กลุ่มศาลาลอย คุณวันวิสาข์ ศรีศักดิ์
    45. Honda rayong classic touring team / Tubma classic /Klaeng honda classic นายศุภซัย วิริยาภรณ์ประภาส
    46. กลุ่มDEK MOO CLASSIC นายเอกชัย กาญจนบรรจง
    47. กลุ่มหินเหล็กไฟ นายคมศักดิ์ พรมแก้ว
    48. กลุ่มสันติสุขคลาสิคสุรินทร์ นายเทิดพงศ์ เปรียบยอดยิ่ง
    49. กลุ่มบำเหน็จณรงค์คลาสสิคไบค์ นายศักชัย โงนมณี
    50. กลุ่มอันซีน เพชรูบูรณ์ นาย บัญชา ปาน อำพันธ์
    51. กล่ม serious classic club และexit club นายณัฐพงษ์ มยุรา
    52. กลุ่ม Real Spirit ราชบุรี/ กลุ่ม หลักเมืองคลาสสิคราชบุรี นายสถิตย์ ศรีโสม
    53. กลุ่มสามพระยาคลาสสิค ชะอำ นาย ภวัต ยิบประดิษฐ์
    54. กลุ่ม Metal Classic Club แหลมฉบัง นายก้องภพ ศิริจัด
    55. กลุ่ม Mc สามหมอคลาสสิค อุดรธานี นายณัฐวุฒิ อนันตริยะทรัพย์
    56. กลุ่มหลานท่านเจ้าคุณ ปราจีนบุรี นาย นิติกร ชาตะพา
    57. ชมรมรถเก่า ลูกพระธาตุ นาย ณัฐพงษ์ วัดเวียงคำ
    58. ชมรมรถโบรณ มหาชัยคลาสสิค คลับ มหาสารคาม นายนิติทัศน์ รัตนฐานู
    59. กลุ่มหนองบุคลาสสิค นายโชติวิทย์ โสมดี
    60. กลุ่ม หลานท่านเจ้าคุณ คลาสสิค ปราจีนบุรี นาย ศิรชล จันทร์แจ่มศรี
    61. กลุ่มรถเก่าเสิงสางชมตะวันสาขาชะอำ นายประยูร มีเครือ
    62. กลุ่ม freedom neverdie มหาสารคาม นายมานัส ทองกันยา
    63. กลุ่มs.m.f หินเหล็กไฟ บุรีรัมย์ นายคมศักดิ์ พรมแก้ว
    64. กลุ่มอนุรักษ์สองล้อโบราณร้อยเอ็ด นายวรุฒ บุดดาเพ็ง
    65. ชมรมรถเก่า จ้าวพายุ อารยชนฅนเดินทาง นายเด็ดเดี่ยว เพ็งสันเทียะ
    66. กลุ่ม NAN...NAN Classic Club นาย ปฐมพงศ์ ไข่นาค
    67. กลุ่ม ไฟหลวง นายศิขรินทร์ ศรีพรหม
    68. กลุ่มภูเรือคลาสสิค mc. เลย นาย ราชศักดิ์ กองจันทร์ดี
    69. Classic On The Road Club นายปรัชญาวุฒิ เรือนเงิน
    70. ชมรม monter ลพบุรี นางสาวชนาภรณ์ สุขธัมรงค์
    71. กลุ่ม c club buakhao นายจิรวัฒน์ เหมือนแสง
    72. กลุ่ม slam boys นายจิรวัฒน์ เจือมประโคน
    73. กลุ่ม C – Angel/กลุ่ม ลูกหลวงพ่อ สองล้อคลาสสิค/กลุ่ม ปากด่านคลาสสิค/กลุ่ม ดอกเหงือคลาสสิค/กลุ่ม โพธิ์คู่ นายศุภฤกษ์ คำสิงห์

รายการที่ส่ง รอบที่2 15 ตุลาคม 2551 ตามชื่อกลุ่มและชื่อผู้รับครับ

1. กลุ่มเอราวัณคลาสสิก นายศักดิ์ดา ธรรมวาฬ
    2. กลุ่ม ประจันคลาสิก นาย ศตวรรษ ทองยืน
    3. กลุ่ม Mc แก้งคร้อ จ.ชัยภูมิ นาย คุณากร สมบัติโพธิ์
    4. ชมรมรถเก่า วัดเจียงอี ศรีสะเกษ คุณเฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    5. ชมรมรถโบราณลำตะคอง
    6. กลุ่มสองแรงเต่า นาย จักรภัทร ไชยพรรณา
    7. กลุ่ม"ปีกฝัน ไบค์เกอร์คลับ"(ชัยภูมิ) นายอิสระ สงวนศักดิ์
    8. Mc สะเทือน โคราชคับ นายกิตติชัย นากระโทก
    9. กลุ่ม Fat Devil Udonthani (อุดรธานี) นส.ศิริวรรณ สมจิตร
    10. กลุ่ม ฅนโคราช คลาสสิคคลับ นายถาวร ทักษิณ
    11. Mc หัวสะพาน นายสิทธิศักดิ์ ตันเกษม
    12. ชมรม ตรอกข้าวสาร Classic club นายศุลกากร หัสโรค์
    13. กลุ่ม เศษเหล็ก คลาสสิคคลับ บ้านเขาทุเรียน นครนายก นายอัครเดช เจริญสุข
    14. กลุ่มลำปลายมาศ Lm Lamplaimat บุรีรัมย์ นายวิทยา วาจาดี
    15. กลุ่มคชเสนีย์177 นาเฉลียง นายธีรพงษ์ นิลขาว
    16. กลุ่มซำเม๋าขอนแก่น นาย ปิยนัฐ แก้วกงพาน
    17. กลุ่มเต่าสนิม นายเจษฎา จิตรแก้ว
    18. ชมรมรถโบราณสําโรงทาบ นาย ยุทธภูมิ อินทร์ศรี
    19. กลุ่มเกี่ยวกื๋อ นายอุกฤษฏ์ ปิ่นอยู่
    20. กลุ่ม ขุนพลSLAM BOYS (ประโคนชัย) นายนฤทธิ์ ชาญประโคน
    21. กลุ่มหันคาคลาสสิค นาย ชัยทอง เมฆพัฒนาภิญโญ
    22. ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณ จังหวัดกาฬสินธุ์ ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    23. ชมรมรถเก่าหนองมันปลา
    24. ชมรมรถโบราณกองทัพวานร (โกสุมพิสัย) น.ส.กฤตยา สังขพัฒน์
    25. ชมรมรถโบราณ โพนางดำคลาสสิค นาย รุ่งโรจน์ รังษีโรจน์สมบัติ
    26. กลุ่ม k.k. จันทบุรี นาย อาศิษฐ์ วชิราภิวัธน์
    27. ชมรมรถเก่าเสิงสางชมตะวัน s.s.t สาขาโคราช นายแรม วันนะเวช
    28. กลุ่ม ราษฎรเกรด c ชัยภูมิ นายภูเบศร มโนธรรม
    29. กลุ่ม mc. Phayak นาย สกุลศักดิ์ ปิยะศิลป์
    30. กลุ่มp.s.t.k จ.พิษณุโลก นางสาวชณิตา นิลคล้าย
    31. กลุ่มชนกลุ่มน้อยปราจีนบุรี
    32. mahasarakham hondaclassic club นาย ยุทธนา ฐาปนาพงษ์
    33. นาย ภาณุพันธ์ โพธิ์ปาน (น็อต จากอุตรดิตถ์)
    34. กลุ่ม รามอินทรา คลาสสิก นายธนาวุฒิ จันทร์ปรีดา
    35. ชมรมเพื่อนคลาสสิคปากช่อง นายเสกสรรค์ ภูรัพพา
    36. กลุ่มอนุรักษ์รถเก่าโบราณรวงทอง จังหวัดอ่างทอง นายสุชาติ ปิ่นดี
    37. กลุ่มยานยนต์ย้อนยุค คุณกมลมาลย์ ทรงเเสงจันทร์
    38. กลุ่ม Dolphin Stone นางสาวอภิญญา กากแก้ว
    39. กลุ่ม BANNA BABY CLUB นางสาวสุรีรัตน์ มนตรี
    40. UNDEATH CLASSIC BIKE นส.พิชยา สกุลทวี
    41. กลุ่ม เก๋าคลาสสิค เมืองการุ้ง นายทิตยพล ทาเอื้อ
    42. กลุ่มบัวใหญ่สองล้อเก่า คุณมินทร์
    43. กลุ่มละแม บุราณ ชุมพร คุณชินวัฒน์ หนูนาค
    44. สนิมดินกบินทร์บุรี คุณมนูญ อร่ามเรือง
    45. กลุ่มพันธมิตรศรีขรภูมิ คุณเกรียงศักดิ์ พิพัฒทรชานนท์
    46. กลุ่มนครลำดวน คุณณัทรชต ติละบาล
    47. กลุ่มหนอนติดปีกหนองคาย CLASSIC BIKE คุณสุดาพร คินาพิทย์
    48. กลุ่ม สมเด็จคลาสสิคไบค์ ร้านเอ็นพี. มอเตอร์

รายการที่ส่ง รอบที่3 20 ตุลาคม 2551 ตามชื่อกลุ่มและชื่อผู้รับครับ

1. กลุ่ม หนองสำโรงคลาสสิค นายภู่ภิญโญ คำแพงศรี
    2. ธัญพิสิษฐ์ จ.อุดรธนี
    3. กลุ่ม Taliam Club Classic นายภานุเดช เครือลี
    4. ชมรม Classic Bike Nonthaburi Club นาย ณภัทร เกตุแก้วเกศกุล
    5. กลุ่ม ขุนพล SLAM BOYS (ประโคนชัย) นาย นฤทธิ์ ชาญประโคน
    6. กลุ่มโลละบาทคลาคสิค นาย สหชาติ มั่งมูล
    7. กลุ่ม เอราวัณ คลาสสิค เลย นายอนันต์ กระดานลาด
    8. กลุ่ม เพชรในหุบเขา เพชรบูรณ์ นายธนพล อินแพง
    9. ชมรม รถโบราณเมืองมันแกว มหาสารคาม นาย ปิยะณัฐ พลเยี่ยม
    10. กลุ่ม ขุนวิเศษ คลาสสิกไบท์ นายชัยริญจน์ จันโท
    11. กลุ่ม Racers only นายสิทธิชล จันทร์วิจิตรกุล
    12. กลุ่ม ชมรมรถเก่า สุดเขตแดนสยามคลาสสิคคลับ นายเกรียงไกร มงคลงำ
    13. กลุ่ม ผู้นิยมรถโบราณ หนุ่มพเนจร นายฐิติภูมิ แสนยะบุตร
    14. กลุ่ม Mc vintage classic club sakonnakhon นายนัฐพล พิมพ์สมแดง
    15. กลุ่ม MC77 Bangkradee Club นายธีรวัฒน์ ปัญญายาว
    16. กลุ่ม Mcล้อเหล็ก นายวรวรรณ ศรีปัญญา
    17. กลุ่ม ซุมเฮา CLASSIC BIKE มหาสารคามนายมานพ โสพุดอ่อน
    18. กลุ่ม......Mc ร่มไทร classic....... นายชัยวัฒน์ เนตรถาวร
    19. กลุ่ม ตาหวาน Classic Udonthani นายอนุพนธ์ ดีบุกคำ
    20. กลุ่ม มหาชัยคลาสสิค นายสุรสิทธิ์ โชหนู
    21. กลุ่ม hightspekek สกลนคร
    22. กลุ่ม ฅโบราณ นาย วันเฉลิม สุขสัวสดิ์
    23. กลุ่ม รถเก่า เมืองกลองยาว วาปีปทุม นายวีระภัทร สุรัญชนาจิรสกุล
    24. คุณธิชากรณ์ จ.หนองคาย
    25. นายวันชนะ อ.พยุหะคีรี
    26. กลุ่ม หนองแวงคลาสสิคคลับขอนแก่น นายวีระพล มหาธนศาล
    27. ชมรมรถโบราณนครจำปาศรี นายชูเกียรติ เหล่ามาลา
    28. กลุ่ม แกลงฮอนด้าคลาสสิคครับ นายนิครินทร์ เจริญวงศ์
    29. ชมรม ซุ้มโบราณ ClassicClub นายไกรชิต วีระบริรักษ์
    30. กลุ่ม Bike hero กทม นายวชิรพันธ์ พลวัชรินทร์
    31. กลุ่ม สองล้อท่าพระ นายจิรายุทธ ศรีแสง
    32. กลุ่ม 118ขับคลาสสิกไบค์ และ กลุ่มเกาะกลางสว่างคลาสสิกคลับ คุณเปี๊ยก
    33. กลุ่ม สองล้อโพนทอง นายจุริสัน คณะสุข
    34. กลุ่ม KLONG 6 Classic Club นายภาณุศักดิ์ เกษมสุข
    35. กลุ่ม สาเกตุนคร ร้อยเอ็ด
    36. กลุ่ม LM classic bike รถเก่าลำปลายมาศ นายจิรายุ บึงจันทร์
    37. กลุ่ม หนองแวงคลาสสิคคลับขอนแก่น นายวีระพล มหาธนศาล
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mr.kk : 20-10-2008 เมื่อ 08:35
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Senior Member ST.Lucifer-MC's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up แมน ST.Lucifer - ท่าแร่ครับ

นาย วัชระ สุภาพ 37 ม.1 ต.ท่าแร่ อ. เมือง จ. สกลนคร 47230

กลุ่ม ST.Lucifer Classic Club
    ทริปไหนไหนเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

ล้อครบ สตาดติด เบรคมี เจอกัน

ST.Lucifer Classic Club

ท่าแร่...สกลนคร

https://skydrive.live.com/?cid=f3379...57cb#sc=photos << ดูรูปทริปที่ผ่านมากว่า 20 ทริป

080-1943501(แมน)
    ขอบคุณ WEBMASTER ที่ทำให้พวกเรารู้จักกันมากขึ้นครับ

Senior Member Biw_MC's Avatar
    สถานที่
    Mc เมืองเลย
    ขอบคุณ
    0

นาย พัฒนพงษ์ บุญนามน

74/2 ต.นาอ้อ อ.เมือง จ.เลย 42100คราฟ

กลู่มMc เมืองเลย
    /\7 Mc เมืองเลย /\7

ถึงจะมีอุปสรรค แค่ไหนเราก็จะไปให้ถึง
    การที่จะรักใครสักคนอาจใช้เวลาเพียงชั่ววัน
    แต่การที่จะลืมใครสักคนนั้นต้องใช้เวลาชั่วชีวิต
    บิว Mc เมืองเลย08-71827496 ตลอด 25 ชม. Mc จงเจริญ
    เมืองแห่งทะเลภูเขา สุดหนาวใน สยาม ดอกไม้งามสามฤดู

ฮายฟาย; http://www.biwmcloei.hi5.com.

เมียทิ้งเพราะวิ่งทริป juniorpeera's Avatar
    สถานที่
    ลิงหลงป่า
    ขอบคุณ
    0

Angry ขอด้วยคับ

ชื่อ นายพีนะ กองเงิน

274หมู่11 ถ.สีคิ่ว-ชัยภูมิ ต.ด่านขุนทด อ.ด่านขุนทด จ.นครราชสีมา 30210

ด่านขุนทดรถโบราณคับ

http://retrospecrt.hi5.com

mail: [email protected]

Junior Member โก๋เอส's Avatar
    สถานที่
    MC. น้ำล้น มะเกลือใหม่
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอด้วคับ

ชื่อ นายปุณณวัชร รัตนกาฬ
    102/9 ม.2 ต.มะเกลือใหม่ อ.สูงเนิน จ.นครราชสีมา 30170
    กลุ่มน้ำล้น(มะเกลือใหม่)โคราช

em95

sr400 pop เมืองไผ่ 2 ล้อ's Avatar
    สถานที่
    mc-เมืองไผ่ 2 ล้อ Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอคับ..

ชมรถอนุรักษ์รถโบราณ เมืองไผ่ 2 ล้อ classic club

นาย ธีรภัทร ฤดีกมลจิต 989/7 ม3 ต.ในเมือง ซ.ประปา3 ถ.เจนจบทิศ อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่น 40110

ขอบคุณล่วงหน้าคับ แล้วเจอกันคับ...
    ยุติความรุนแรง !!

ชมรมอนุรักษ์รถโบราณ เมืองไผ่ 2 ล้อ

em88อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่นem88

em90ผมเชื้อว่าทุดคนทำได้em90

ได้เที้ยวคือความฝัน ปัจจุบันคืออก"ทริป"

ขับด้วยจัย ไปกับ Classic

www.MC-PoPc102.hi5.com มีไรติดต่อได้คับ 080-4125457 ป๊อป

Junior Member
    สถานที่
    2ล้อ เมืองเก่า M K C
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 2 ล้อเมืองเก่า

ชื่อ นาย สุรเดช ชัยวงษ์วัตร

กลุ่ม 2ล้อเมืองเก่า ขอนแก่น

บ้านเลขที่ 3/4 ม.6 ต.พระลับ ถ.ขอนแก่น-เชียงยืน อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

ขอบคุนล่วงหน้าคร๊าฟๆๆ
    Muang Kao Classic

M K C ^^

Member khak50's Avatar
    สถานที่
    ราบสูง คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอด้วยคับ

นายสุรสิทธิ์ มั่งมี
    251 บ้านวังกะทะ ม.9 ต.สำนักตะคร้อ อ.เทพารักษ์ จ.นครราชสีมา 30210
    กลุ่ม TEPARAK CLUB ขอบคุณคับ[email protected]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khak50 : 05-10-2008 เมื่อ 23:49

นิยมชมชอบ mC_DokKoon's Avatar
    สถานที่
    ดอกคูณ ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

นาย ธีรวัฒน์ ฮวดวงษา

406 ม.9 ต.ศิลา ถ.กสิกรทุ่งสร้าง อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

กลุ่ม ดอกคูณ คลาสิค ขอนแก่น

ขอบคุนล่วงหน้าครับ
    เมืองดอกคูณ ขอนแก่น !

I LOVE FINO

ไม่ยากถ้าคิดที่จะทำ จะยากตรงที่ว่าไม่คิดที่จะทำเลย

นายธีรวัฒน์ ฮวดวงษา
    406 ม.9 ถ.กสิกรทุ่งสร้าง ต.ศิลา
    อ.เมือง จ.ขอนแก่น รหัสไปรษณย์ 40000

เบอร์โทรศัพท์ 080-4213279 ไมค์

hi5 - http://zodamixel2.hi5.com

Member
    สถานที่
    มนต์คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอความอนุเคาะด้วยนะคับ

นาย สิทธิชัย นามอาสา

กลุ่ม-Korat Up Grade

ที่อยู่ 168/4 ซอย2มหาชัย ถนน สุรนารายย์ ต.ในเมือง อ. เมือง จ.นครราชสีมา รหัสไปรษณี 30000

ขอบไว้ล่วงหน้าด้วยเลยนะคับผม

ประธาน ฝ่าย it nu เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) classic bike
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอ หนังสือขอความอนุเคราะห์ ครับ

ขอด้วยน่ะครับ

นาย คชา ไชยศิวามงคล

166/3 ถ. ประพัทธ์บำรุง

ต. ในเมือง อ.บ้านไผ่

จ.ขอนแก่น 40110

กลุ่มเด็กโบ(ลาน) น่ะครับ

ขอขอบคุณมากครับผม

เด็กโบ(ลาน)classic bike

บอร์กลุ่มครับ
    Hi5กลุ่มน่ะครับ http://dekbolanclassicbike.hi5.com

สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    ธ.กรุงเทพ สาขาสะพานเหลือง
    108-0-59097-7 ภาณุ ไชยศิวามงคล

Senior Member Akaphop's Avatar
    สถานที่
    เบียร์ หิน เหล็ก ไฟ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

นายเอกภพ กมลมุนีโชติ 11 ม. 7 ต.บ้านจาน อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์ 31120

กลุ่ม หิน เหล็ก ไฟ บุรีรัมย์

หนึ่ง 089-6688998

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมขอด้วยครับ

นายจิรวัฒน์ พรหมลา 111/36 หมู่6 ต.หนองตำลึง อ.พานทอง จ.ชลบุรี 20160

กลุ่ม นาป่า CLassIC ชลบุรี

ขอใบเบิกทางด้วยนะครับts23
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

Member birdcom444's Avatar
    สถานที่
    ไฟหลวง
    ขอบคุณ
    0

14/18 ม.3 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000 นายสรรเพชร ชาสงวน กลุ่ม ไฟหลวง ขอบคุณครับ
    ชลไดไม่มีดนตรีในการ ในสันดารเป็นคนชอบกลนัก
    ไฟหลวงClub
    คลาสสิคคือหัวใจ เดินทางไกลคือประสบการณ์
    ts01ts01

Senior Member kingsize's Avatar
    สถานที่
    C-KOE (สีโขะเมืองเลย)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนด้วยนะคับ

นาย นิรัติศัย สาริยา

51/2 ถ.เลย-เชียงคาน ต.กุดป่อง อ.เมือง จ.เลย 42000

กลุ่ม รถเก่า สีโขะ เมืองเลย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    C-KOE CLASSIC MUANGLOEI
    THE ORIGINAL TEAM
    [/CENTER][/CENTER][/CENTER]

บอร์ดกลุ่ม--> http://www.thaiscooter.com/club/ck

Bookmarks