ฝากชื่อ ที่อยู่ เพื่อส่งหนังสือขอความอนุเคราะห์เพื่อความสะดวกในการ เดินทาง - หน้า 4

ชื่อกระทู้: ฝากชื่อ ที่อยู่ เพื่อส่งหนังสือขอความอนุเคราะห์เพื่อความสะดวกในการ เดินทาง

Senior Member /-$pCc !'s Avatar
    สถานที่
    The Tramp
    ขอบคุณ
    0

ขอ 1 ชุดครับ กลุ่ม สามพรานคลาสสิค คลับ (นครปฐม)

นาย วงศกร เรณูธรณ์
    61/24 ม.7 ต.สามพราน อ.สามพราน จ.นครปฐม 73110

(ขอบคุณไว้ ณ ที่นี้เลยนะคับ แล้วเจอกันคับ)
    sr500-Us -THE TRAMP Nakhonpathom-
    9040041064 ธ.กรุงเทพ สาขาโลตัส สามพราน
    นาย วงศกร เรณูธรณ์ / 086-1658358

-Megaphone 1900฿ /////// -Super Trapp 1700฿ เลสทั้งใบ ใส้เกลียว !!!!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=613050
    Junior Member พลพะงัน's Avatar
    สถานที่
    พลพะงัน ในลึก สุราษฎร์ธานี
    ขอบคุณ
    0

ผมขอ 1 ชุด กลุ่ม บางใหญ่มอเตอร์คลาสสิก (สุราษฎร์ธานี)
    ผมนายพันฤทธิ์ วาณิชย์เจริญ
    ที่อยู่ 120/253 ถ.วัดโพธิ์ - บางใหญ่ ต.ตลาด อ.เมือง
    จ.สุราษฎร์ธานี 84000

ได้ทันรึเปล่าถ้าไม่ทันไม่เป็นไร ผมไปแค่ 2 คันเองคับ
    ถ้ายังไงพี่ก็ทิ้งเบอร์ไว้ให้ด้วย
    ขอบคุนคับ และค่อยพบกันที่งานคับ บาย
    พลพะงัน ในลึกสุราษฎร์ธานี รับซ่อม ตกแต่ง ทำสี รถโบราณทุกรุ่น รับจัดหาอะไหล่ ทั้งใหม่เก่า ติดต่อ
    084-6903191
    em90ts32ts32ts32em90
    Senior Member fan's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ
    ขอบคุณ
    0

รบกวนกลุ่มไหนที่ยังไม่ได้หนังสือขอความอนุเคราะห์เพื่อความสะดวกในการเดินทาง ซับป่าว่าน ครั้งที่6ให้โพสเบอร์ FAX ใว้ วันนี้หลัง 18.00 น ทางทีมงานแร้งคอยจะจัดส่งให้คับ ถ้าส่ง ems คงไม่ทัน

[URL]

Member Pa.Act's Avatar
    สถานที่
    klaeng honda classic
    ขอบคุณ
    0

Red face ขอบคุณมากครับ

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากๆๆครับ

แกลงฮอนด้าคลาสสิค

ระยองครับๆ
    Senior Member t_cg125's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO & ENDURO CLASSIC
    ขอบคุณ
    0

Cool ได้รับเอกสารแล้วครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ t_cg125 อ่านข้อความ
    กลุ่ม bike hero กทม
    วชิรพันธ์ พลวัชรินทร์ 326/2 ซอย กุศลศิลป์ ถนน สรรพาวุธ แขวงบางนา เขตบางนา กทม 10260
    ขอบคุณครับ
    ขอบคุณมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย t_cg125 : 06-05-2009 เมื่อ 22:44
    Member tanois110's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่มชมรมรถโบราณ กันและกัน คลาสสิค อุบลราชธานี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หนังสือขอความอนุเคราะห์เพื่อความสะดวกในการเดินทาง ซับป่าว่าน ครั้งที่ 7 มายังคับ

หนังสือขอความอนุเคราะห์เพื่อความสะดวกในการเดินทาง ซับป่าว่าน ครั้งที่ 7 มายังคับพี่ๆๆกลุ่ม แร้งค้อย

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

รายละเอียดจะแจ้งเรื่อยๆ ที่หน้าทริปกิจกรรม งานซับป่าว่านฯ ครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=333926

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tanois110 อ่านข้อความ
    หนังสือขอความอนุเคราะห์เพื่อความสะดวกในการเดินทาง ซับป่าว่าน ครั้งที่ 7 มายังคับพี่ๆๆกลุ่ม แร้งค้อย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mr.kk : 03-09-2009 เมื่อ 23:35
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน
    Junior Member arm357's Avatar
    สถานที่
    บ้านผมเอง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลุ่ม เต่าคลานคลาสสิกทุ่งสง

ขอใบหนังสือเดินทางด้วยครับ
    นัฐวุฒิ เรื่องรุก 197/3-4 ถ.ทุ่งสง-สุราด ต.ชะมาย อ.ทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราช80110

ขอขอบพระคุนมากๆนะครับ พี่ๆแรงคอยแล้วเจอกันครับ เบอร์แฟก075421303
    B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ขออนุญาตปิดกระทู้นี้ก่อนนนะครับ ได้เอกสารเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบและฝากอีเมลย์ไว้ครั บ

รายละเอียดจะแจ้งเรื่อยๆ ที่หน้าทริปกิจกรรม งานซับป่าว่านฯ ครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=333926
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Bookmarks