สมอทอดคลาสสิกไบค์ ขับขี่อย่างไรให้เป็นสีสันบนท้องถนน

ชื่อกระทู้: สมอทอดคลาสสิกไบค์ ขับขี่อย่างไรให้เป็นสีสันบนท้องถนน

God Of Biker Capuletz's Avatar
    สถานที่
    samotodclassic phetchabun
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สมอทอดคลาสสิกไบค์ ขับขี่อย่างไรให้เป็นสีสันบนท้องถนน

ชาวสองล้อคิดเหมือนกันไหมว่าขับขี่แบบไหนให้มีสีสันบ นท้องถนน ง่ายๆคับแค่ให้เกียรติ์สถานที่ เจ้าหน้าที่ ชาวบ้านขับขี่อย่างมีระเบียบเท่านี้ก็เดินทางสะดวกแล ้วคับพี่น้องวาไหม

รูป รูป  
    ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานสมอทอดครั้งที่ 3

O-O-em99 ( บี ) ...Samortod !! >> สมอทอด โทร.089-5672026
    ~๏= [email protected] =๏~http://z11005.hi5.com

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยครับ.........ถึงรถเราจะเถื่อน...แต่พวกเราส ุภาพชนคนคลาสสิกไม่เถื่อนคับ
    พวกเราไม่เคยทำให้ใครเดื่อนร้อนด้วย.......เคยไปติดต ่อที่ขนส่งขอทำให้รถถูกกฎหมาย
    .......เค้าแนะนำดีมาก.....รถใหม่ๆถูกกฏหมายทำไมไม่ข ี่....ดีไหม....อิอิ
    ...รถเก่าๆ..คุณมีเงินเป้นล้าน ถ้าเจ้าของเขาไมขายก็ซื้อมาขี่ไม่ได้........นี่ไงคว ามคลาส..อยู่ตรงนี้
    ................................ช่วยกันคับพี่น้อง. .......สังคมจะได้เลิกมองพวกเราในแง่ร้ายซะที
    .....รถเฒ่าเมืองแป้.......

Bookmarks