สวัสดีครับ พี่น้องชาวเลือดแดงดำ ผมสมาชิกใหม่ครับ

ชื่อกระทู้: สวัสดีครับ พี่น้องชาวเลือดแดงดำ ผมสมาชิกใหม่ครับ

dj_BADZMAN's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน สวัสดีครับ พี่น้องชาวเลือดแดงดำ ผมสมาชิกใหม่ครับ

สวัสดีครับ ผม แบดซ์ ครับ

พาณิชย์ศิลป์รุ่น 29

สมาชิกใหม่ครับ

ดีใจมากๆเลยครับ ได้เจอพี่น้องชาวแดงดำในนี้

แอบดูรถยนต์คลาสสิกมานาน

อยากจะได้มาครองซักคันเหมือนกันครับ

อยากทำเป็นแนว Retro VIP car ครับ

ตอนนี้มองๆ dutsan CEDRIC กับ CROWN กระโห้ อยู่ครับ

มีอะไรช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอบคุณ
    0
    1

แหะ....ไม่มีพี่น้องมาทักทายเลย

เหงาจังครับ.....แหะๆem85

em94

แต่ถ้าเปิดเข้ามาแล้ว รบกวนช่วยสงเคราะห์ผมนิดนึงนะครับ

ตอนนี้ผมอยากได้ Toyota Cressida Gen1 มากๆเลยอ่ะครับ

เจออยู่ 3-4 คันราคาไม่เกิน 4-5 หมื่น แต่เสียดายขายไปหมดแล้ว

พี่น้องท่านใดพบพานรบกวนด้วยนะครับ

083 772 8723

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

k mustang's Avatar
    สถานที่
    bmw vintaeg
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมอยากแนะให้เปลี่ยนแนวครับ

ที่ให้เปลี่ยนเพราะผมเคยเล่นมาหลายแนวแล้วซื้อรถราคา ต่างกันไม่เท่าไรแต่ค่าทำไร่เรี่ยกัน
    เลยอยากให้ลองแนวอเมริกันดู ทำแล้วรถมีราคากว่าเยอะหรือรถอังกฤษก็มีให้เลือกเยอะ เยอรมันก็เหล่ม
    ตามต่างจังหวัดยังมีรถเหลืออยู่อีกเยอะ ในเวปมีเฟียตสี่หมื่นกว่า หรือโฟร์คห้าหกหมื่นอยู่หลายคัน
    ลองเข้าไปดูใน www.bangkokclassiccar.com ดู ผมว่ามีอนาคตกว่ารถญี่ปุ่น

ขอบคุณ
    0
    1

มาตรฐาน อืม.ม...ขอบคุณมากๆเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ k mustang อ่านข้อความ
    ที่ให้เปลี่ยนเพราะผมเคยเล่นมาหลายแนวแล้วซื้อรถราคา ต่างกันไม่เท่าไรแต่ค่าทำไร่เรี่ยกัน
    เลยอยากให้ลองแนวอเมริกันดู ทำแล้วรถมีราคากว่าเยอะหรือรถอังกฤษก็มีให้เลือกเยอะ เยอรมันก็เหล่ม
    ตามต่างจังหวัดยังมีรถเหลืออยู่อีกเยอะ ในเวปมีเฟียตสี่หมื่นกว่า หรือโฟร์คห้าหกหมื่นอยู่หลายคัน
    ลองเข้าไปดูใน www.bangkokclassiccar.com ดู ผมว่ามีอนาคตกว่ารถญี่ปุ่น

น่าสนใจอยู่เหมือนกัน แต่ผมมีงบกับ Retro จำกัดนิดนึงอ่ะครับ...แหะๆ...

เพราะทำรถอีกแนวกับอีกคันไปด้วย

แต่ถ้าเจอของสวยๆงามราคาไม่แรง รบกวนชี้ผมด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

Bookmarks