ขออนุญาต เชิญชวนชาวคลาสสิคทุกท่านร่วมทำบุญ - หน้า 4

ชื่อกระทู้: ขออนุญาต เชิญชวนชาวคลาสสิคทุกท่านร่วมทำบุญ

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

สำหรับในวันนี้(2/12/2551).. ผมขอปิดบริจาคประมูลแล้วนะครับ.. ขอขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาดูและชม ..แม้ว่าท่านจะไม่ได้มาบริจาคประมูลไป.. แต่อย่างน้อย ทุกท่านก็ยังมีความสนใจได้เข้ามาอ่าน... ขอบุญที่มีร่วมกันทุกแบบทุกอย่างให้กับเด็กๆในวันนี้ .. จงนำพา... ให้ทุกๆท่านที่เข้ามาในกระทู้นี้... จงพบแต่ความสุขในชีวิตกันทุกๆท่านเลยนะครับ..

ขอขอบคุณเป็นพิเศษแด่.........

พี่กิติศักดิ์ รถเฒ่าเมืองแพร่.. กับน้ำใจแห่งใบบุญที่พี่มีมอบให้กับเด็กๆโดยไม่หวังผ ลตอบแทนเลยครับ..
    น้องป๊อ นครสวรรค์ มอเตอร์ไซเคิ่ลคลับ.. ที่สนับสนุนเต็มที่.. น้ำใจน้องนี่มากล้นจริงๆครับน้องป๊อ..
    น้องตี๋และน้องแมว ออบิท เสาชิงช้า.. ที่สนับสนุนและช่วยดันอย่างจริงใจครับ..
    น้องจอม โนวอร์ นครศรีธรรมราช ที่เข้ามาสนับสนุนอย่างรุนแรงในตอนแรก.. ก่อนที่จะโดนแซงโค้งไปครับ.. (อิอิ)
    น้องปลา ระยองคลาสสิค ซี ซุปเปอร์คับ.. ที่แอบส่งซิกมาครับ...
    น้องตุ้ย โบราณลิซึ่ม(หัวหิน-ปรานฯ)ที่ช่วยดันสม่ำเสมอครับ
    น้องหน่า เพื่อนคลาสสิค ปากช่อง.. กับพลังลมปราณฯของหนูน่ะครับ
    หรานโอ(เด็กเมกา)เคยู คลาสสิคคลับ เกษตรฯ ที่ช่วยเชียร์ครับ..
    และบางท่านที่ผมอาจยังกล่าวถึงไม่หมดณ.ที่ตรงนี้อีก. ... ขอบคุณมากๆเลยนะครับ.. em95

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

สาธุ......สาธุ
    ............................ทำบุญได้บุญ ทำบาปได้บาป ทำให้ชาติเสียหายได้.........สาธุ
    ..................ถึงรถจะเก่า คนขี่จะแก่ แต่ไม่เคยทำร้ายประเทศไทย จิงจิงนะจะบอกให้
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

Bookmarks