[ ขาย ] >>>>>นานๆๆมาทีซักทีเอ้ย!!!!!!!!!>>>>> - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 206 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 57 107 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: >>>>>นานๆๆมาทีซักทีเอ้ย!!!!!!!!!>>>>>

อยากได้แก้ว 7up เขียวจัง พอจะมีไหม

095-4562223

ธนาคารกรุงไทย
    วิรัช บุญชู
    234-1-16873-6

art way's Avatar
    สถานที่
    unlimited
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อ่อง อ่านข้อความ
    ปฏิทินซาสีแผ่นสุดท้าย(ไม่รวมกรอบครับส่งไปกลัวแตก)4 90ส่ง30สวยๆๆครับปี2511ครับแท้ๆๆ
    อาจารย์....อ่องแบ่งแผ่นเด่ะ....คิดเท่าไหร่ ปีเกิดผมพอดีเลย ฮิๆๆๆๆ
    สมเกียรติ (หรั่ง)
    โทร. 087-5126683
    e.mail: [email protected]
    บริการงานทะเบียนรถยนต์
    (ทุกพื้นที่เขตขนส่ง)
    สำหรับรถยนต์ทุกชนิดทุกประเภท รถใหม่,เก่า,รถคลาสสิค
    รับโอน-ย้ายรถเข้า,ออก-แจ้งย้ายปลายทาง-แจ้งติดตั้งแก๊ส
    แจ้งเปลี่ยนเครื่อง-แจ้งเปลี่ยนสี-แจ้งติดตั้งคอก,กะบะ,หลังคา,คอก
    แจ้งเปลี่ยนแปลงรายการต่างๆ-คัดสมุดจดทะเบียนเล่มใหม่-แจ้งเอกสารหาย
    แจ้งจอดรถชั่วคราว,ตลอดไป-แจ้งสลับเครื่อง-จดทะเบียนใหม่(รถภาษีขาดเกิน 3 ปี)
    บริการเสียภาษี(ไม่มีเล่มก็เสียได้) - พ.ร.บ. - ประกันภัย - บริการชำระภาษีรถทะเบียนระงับ-บริการรับตามเอกสารชุดโอน (บริการรับโอนทั่วประเทศ)
    รับปรึกษาปัญหาเรื่องทะเบียน (ทางเมล์ได้เลยครับ)

กระป๋องมาเป็นคู่ครับเล็กๆๆ+ใหญ่ใบเล็กตูดมีรูนิดนึง ครับ420ส่ง30(โดนสอยไปแล้วครับ)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อ่อง : 11-12-2008 เมื่อ 04:44

ความโลภเป็นบ่อเกิดแห่งควา อดุลย์'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

ท่านอ๋องพี่ส่งของที่ดองมานานให้แล้วพร้อมของปลอบใจเล็กๆน้อยๆ

ความโลภเป็นบ่อเกิดแห่งควา อดุลย์'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

ตามสภาพครับรอยที่เห็นยังไม่แห้ง(เพราะมันเหลือความสวยเท่าที่เห็น)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อดุลย์ : 06-05-2009 เมื่อ 09:05
    [IMG][/IMG]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อดุลย์ อ่านข้อความ
    ตามสภาพครับรอยที่เห็นยังไม่แห้ง(เพราะมันเหลือความสวยเท่าที่เห็น)
    ขอบคุณมากๆๆครับพี่อดุลย์....ที่ให้น้องไว้ใช้ฟรีๆๆๆ อยากได้อะไรกรี้งมาครับ....พี่อดุลย์.......เดี๋ยวผมจะได้มีโอกาสตอบแทนพี่บ้างครับ... ..ไม่ต้องเกรงใจ...ชอบอะไรกริ้งมาเลย.....ขอบคุณมากๆ ๆๆๆๆครับพี่อดุลย์em97

มาตรฐาน ..........

..
    ..
    ท่าน อ่องคับ
    ป่านนี้ยังไม่นอน..รอเชียร์บอลป่าวคับเนี่ย..55+
    ยังไงพักผ่อนบ้างนา..ผมไปนอนล่ะ
    ไม่ไหวล่ะ..แวะมาทักทายคับก่อนนอน

..
    ..
    นาย ยิ่งยศ ยอดญาณะ ( เบียร์ )

293 หมู่ 7 วรามิตรแมนชั่น ต. ท่าโพธิ์

อ. เมือง จ. พิษณุโลก 65000

Verified Member pigvwsawagen's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อ่อง อ่านข้อความ
    ฝากรูปให้อ.ด่วยครับเล็กกว่าไฟเเช๊คนิดนึงครับ

ตกลงผมซัดหมดเลยนะคับตามที่คุยคับ

ท่านอ๋องนี้เยี่ยมจริงๆ/\2
    อำนวยชัย ไพรงาม 086-5332599
    [email protected]
    ซื้อสินค้า รบกวนโทรมาบอกหน่อย ไม่รับจองนะครับ
    เพราะบางท่านจองแล้ว ยกเลิก
    เบอร์บัญชีธนาคาร อยู่หน้า 1 กระทู้แรกเลยครับ

มาตรฐาน น้องอ่องพอมีเหลือสักใบไหมครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pigvwsawagen อ่านข้อความ
    ตกลงผมซัดหมดเลยนะคับตามที่คุยคับ
    กระติกจิ่วสวยดีไม่เหลือไม่ป็นไรนะครับ
    กรุงเทพ 2290203344
    0867716875

มาตรฐาน คู่นี้มีอีกรือเปล่า

ฝากรูปครับ

ถ้ามีส่งข่าวกันบ้างนะครับขอบคุณครับนายหัวอ่อง
    กรุงเทพ 2290203344
    0867716875

art way's Avatar
    สถานที่
    unlimited
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ปฏิทินซาสีแผ่นสุดท้าย(ไม่รวมกรอบครับส่งไปกลัวแตก)ค รับปี2511(ป๋าหรั่งสอยไปแล้วครับขอบคุณมากๆๆครับ)
    ท่านอาจารย์ครับมีอะไรเพิ่มเติมกับกระผมไหมครับถ้าไม ่มีผมจะได้โอนตังค์ค่าป้ายให้นะครับท่านอาจารย์
    ปล.ถ้ามีให้แจ้งแถลงไขข้าผู้น้อยด่วนนนนนน ฮิฮิฮิฮิฮิ
    สมเกียรติ (หรั่ง)
    โทร. 087-5126683
    e.mail: [email protected]
    บริการงานทะเบียนรถยนต์
    (ทุกพื้นที่เขตขนส่ง)
    สำหรับรถยนต์ทุกชนิดทุกประเภท รถใหม่,เก่า,รถคลาสสิค
    รับโอน-ย้ายรถเข้า,ออก-แจ้งย้ายปลายทาง-แจ้งติดตั้งแก๊ส
    แจ้งเปลี่ยนเครื่อง-แจ้งเปลี่ยนสี-แจ้งติดตั้งคอก,กะบะ,หลังคา,คอก
    แจ้งเปลี่ยนแปลงรายการต่างๆ-คัดสมุดจดทะเบียนเล่มใหม่-แจ้งเอกสารหาย
    แจ้งจอดรถชั่วคราว,ตลอดไป-แจ้งสลับเครื่อง-จดทะเบียนใหม่(รถภาษีขาดเกิน 3 ปี)
    บริการเสียภาษี(ไม่มีเล่มก็เสียได้) - พ.ร.บ. - ประกันภัย - บริการชำระภาษีรถทะเบียนระงับ-บริการรับตามเอกสารชุดโอน (บริการรับโอนทั่วประเทศ)
    รับปรึกษาปัญหาเรื่องทะเบียน (ทางเมล์ได้เลยครับ)

Verified Member pigvwsawagen's Avatar
    ขอบคุณ
    0

/\2 ได้รับของแล้วคับถูกใจมากชอบๆๆๆๆจัดเข้าชุดพอดี/\2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pigvwsawagen อ่านข้อความ
    /\2 ได้รับของแล้วคับถูกใจมากชอบๆๆๆๆจัดเข้าชุดพอดี/\2

สวยจังถ้ามีอีกขอซักใบน๊ะครับพี่อ๋อง
    สีเขียวมันดูไม่บาลานส์อะครับด่วย สงเคราะห์หน่อยซิครับ
    I..........................LAMBRETTA

I........................PePsi-CoLa

ข อ ง เ ก่ า เ ริ่ ม......ก็ก่ด้รี

ขอบคุณ
    0

ส่งเมลแล้วครับท่านอ่อง?????
    [IMG][/IMG]

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 206 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 57 107 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks