งานหนองคายตีกันยับเด็กแว้นมากมาย

ร้านปัดฝุ่นมอเตอร์ไซค์โบราณ จำหน่าย Honda C70-C100 เครื่องเดิม-เครื่องดรีม ดรีมคุรุสภา Jx100 ติดต่อ 081-412-7470      PROFILE INTERIOR STUDIO รับออกแบบบ้านและออกแบบตกแต่งภายในบ้าน โทร.02-926-8939,081-482-1244      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      ร้านโบราณคลาสสิค ขายรถโบราณคลาสสิค c70 c100

ชื่อกระทู้: งานหนองคายตีกันยับเด็กแว้นมากมาย

Senior Member bombeer's Avatar
    สถานที่
    หมูป่าclassicclub
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานหนองคายตีกันยับเด็กแว้นมากมาย

ผมไปงานหอนงคายมาคับไม่รุ้งานทริปหรือสนามรบมั่วกันไ ปหมดตีกันแหลกราน

ผมเลยได้กลับตั่งแต่3ทุ่มอ่ะคับไม่รุ้ทั้งขวด ประทัด วุ่นวายไปหมด

Junior Member น้องเบียร์'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

มันก็ใช่นะคะเพราะว่าเป็นเทศกาลด้วยแล้วงานนี้คนไปเย อะแล้วส่วนใหญ่ที่ตีกันจะเป็นเด็กทั้งนั้นก็ไม่รูว่า จะว่ายังไงเหมือนกันทุกคนมาด้วยใจมาเพื่อต้องการความ สนุกสนานมาก็ไกลแถมต้องมาเจอแบบนี้มันก็ไม่แฮปปี้

Junior Member 108ท่า5นาT's Avatar
    สถานที่
    ภูไทคลาสสิคไบค์ สกลนคร
    ขอบคุณ
    0

ผมเห็นจัยเจ้าภาพที่จัดงานน่ะครับ...
    เค้าตั้งจัยจัดทริปดี ๆ ให้พวกเราไปร่วมกันทำบุญ
    แต่คนบางจำพวกและผมเชื่อว่าเป็นกลุ่มน้อยด้วย
    ที่มันตั้งจัยไปทำบาป...ถ้าไม่อยากไปร่วมทำบุญ
    ไม่อยากไปสนุก...ขอร้องว่าอย่าไปเลยดีกว่าครับ.พี่น้ องครับ
    เห็นจัย..และสงสารเจ้าภาพจัดงานบ้างครับ
    เดียวเค้าหมดกำลังจัย...จะไม่มีคัยจัดทริปให้พวกเราไ ด้วิ่งรถกันอีกหรอก
    em24em24 กลุ่มอนุรักษ์รถโบราณภูไทคลาสสิคไบค์ em24em24
    อ.วาริชภูมิ จ.สกลนคร
    แม้ทะเลจะไร้คลื่นซัดซาด
    สัตว์ประหลาดสาบสูญการ์ตูนหาย
    อุลตร้าแมนโดน มดX ลุมกัดตาย
    แต่ใจฉันก็ไม่วายคิดถึงเธอ

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ว่าแว้ว

หนองคายจัดทีไรตีกันทุกที เลิกแล้วครับรถเล็กเก็บเงินซื้อรถ King ดีกว่า
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Member ปีเตอร์'s Avatar
    สถานที่
    ส้องล้อพเนจร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สองล้อพเนจรหนองบัวลำภู

จงทำดีต่อไป
    สระบุรีเจอกันคับพี่นอ้ง

รูป รูป  

Senior Member 007007's Avatar
    สถานที่
    MC MarketBoy (กระนวน) ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

Angry กรรมแท้ๆไปตั้งไกล

ทามไหมต้องตีกันด้วยพวกที่ตีกันมันไม่ใช่lclassicมัน คือเด็กแว้นมันแค่ตั้งกลุ่มขึ้นมามันคิดว่าเท่หรือไง ที่ได้ออกทริปไอ้พวกแว้นเอยเหล้าเข้าปากไม่ได้ชอบหาแ ต่เรื่อง ผมกลุ่ม magetboy ขอสาปแช่งให้มันตายระหว่างการไปทริปทุกทริปเลยถ้าคิด จะมาตีกันแล้วยก em24 ทามไหม กรรมจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 007007 : 28-07-2011 เมื่อ 19:14

Junior Member
    สถานที่
    M&C Classic club Khon Kaen
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตีกันทำไม............??????

คิดว่างานจะเลิกแต่ 2 ทุ่มนะครับ เพราะคนตีกันแค่เพราะว่าเล่นประทัดจุดกันไปจุดกันมาแ ล้วไปโดนเพื่อนกลุ่มอื่นเข้าจากประทัดก็กลายเป็นขวดแ ทนไม่รู้ว่าจะเล่นไปทำไม แต่สงสัยกรรมตามสนองนะเพราะหลังจากนั้นเห็นแกโดนเขาย ำใหญ่เลยทีเดียว แต่ต้องยอมรับเจ้าภาพ em24 ที่ยอมเล่นต่อครึ่งหลัง ดนตรี(โคตร)มันส์ สนุกมากครับเล่นจนจบไม่มีคนตีกัน สงสัยนักเลงคงจะกลับหมดแล้ว

Senior Member kokopop's Avatar
    สถานที่
    ลูกพระนเรศ
    ขอบคุณ
    0

ผม ออกตอน ที่ตีกันนั่นละครับ ไม่ไหวละ กลัวจะมาดดนตัวเองกลับเพื่อนๆๆ ขอกลับเอจอุบัติเหตุด้วยครับ แต่ต้องขออภัยรถคันหลังด้วยครับที่ทำให้การจราจรตอดข ัด มังแต่ลงไชช่วยทำแผล รองเท้ายังลืมใส่เลยครับพี่น้อง พอเอาคนเจ็บขึ้นรถละ หันมาดูรถตัวเอง เหอะๆๆขวางถนนเลยครับ

_++อเมริโกย++_ Tangmo...'s Avatar
    สถานที่
    สนิมคํารามเลย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โครตเยะ

แม่รงตีกันมากมาย

www.storm riders.com
    Rust wordRam._cafe"pub
    LOEIcity } fanclub
    0885483038 ตุ๊ก

Junior Member Vriscass's Avatar
    สถานที่
    ลูกพระนเรศ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kokopop อ่านข้อความ
    ผม ออกตอน ที่ตีกันนั่นละครับ ไม่ไหวละ กลัวจะมาดดนตัวเองกลับเพื่อนๆๆ ขอกลับเอจอุบัติเหตุด้วยครับ แต่ต้องขออภัยรถคันหลังด้วยครับที่ทำให้การจราจรตอดข ัด มังแต่ลงไชช่วยทำแผล รองเท้ายังลืมใส่เลยครับพี่น้อง พอเอาคนเจ็บขึ้นรถละ หันมาดูรถตัวเอง เหอะๆๆขวางถนนเลยครับ

ช่วยคนเจ็บสำคัญกว่า จอดรถขวางไม่เป็นไร ทำความดีน่ายกย่อง em24

ดีนะที่ไม่ไปงานนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vriscass : 25-10-2008 เมื่อ 10:47

ผาล้อม คลาสสิก lek_aine's Avatar
    สถานที่
    ผาล้อม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

น่าเหงใจเจ้าภาพนะคะ

เซงจิงๆ สงครามขวดอ่ะ

แต่หลังจากที่งานสงบ

ช่วงหลังๆสนุกดีค่ะ

น่าเสียดาย คนที่ออกไปก่อน ม่ะได้อยุ่ร่วมสนุกด้วยกันเรยอ่ะ

ยังไงปีหน้าจัดอิกนะคะ

อย่าไปสนใจมันเรยได้พวกที่ชอบสร้างความเดือดร้อนิ่

เปงกะลังใจใก้นครนาคานะคะ

เหงบั้งไปพณานาคด้วยแหละ ตื่นเต้นๆ อิอิ

Bookmarks