คือคำว่า classic หรือยุค classic อันเดียวกันมั้ยครับแล้วรถ classic น่ะมาจากยุค classic หรือเปล่าครับ
แล้วคำว่ายุค classic น่ะครับมันอยู่ในปี 70-90 หรือเปล่าครับ และเป็นยุคที่ผ่านพ้นสงครามมาไม่ใช่หรอครับ ก็น่าจะเป็นยุคที่มีความรุ่งเรือง รุ่งโรจน์ ผู้คนมีความสุขกันไม่ใช่หรอครับ ผู้รู้ยังไงช่วยตอบหน่อยนะครับ
แล้วเดี๋ยวนี้ผู้คนที่ชอบในรถ คลาสสิค ทำไมเค้าไปงานรวมรถ คลาสสิค ที่ไร เค้าถึงมีความทุกข์ล่ะครับ
-------------------------------------------------------------------------------------
classic คือหัวใจใช่ม้ายค้าบ!
สถาบันรถเก่า วิถีคนจร กาฬสินธุ์