ขอความเห็นพี่น้องเรื่องงานวันเกิด2ขวบมอร์แกนภูเก็ต เวสป้า - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ขอความเห็นพี่น้องเรื่องงานวันเกิด2ขวบมอร์แกนภูเก็ต เวสป้า

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ S Santi อ่านข้อความ
    โกเหน่ง..จ่ายเงินที่เดอะบาร์ครับ...(ค่าดริ้งเด็กผม ) ...หิหิหิ

ส่วนพี่เป็ดนั้นส่วนตัวแล้วผมอยากให้ช่วยจัดเด็กให้อ ่ะครับ...หิหิหิ

เอาเป็นการเป็นงานก็คืองี้-เรื่องค่าใช้จ่ายต้องไปลงทะเบียนหน้างานอ่ะคับ เห็นเชว่า(ไม่ใช่เชฟเชนโก้นะ) น้องกอล์ฟจะเป็นพนักงานลงทะเบียนให้
    - อีกเรื่องที่ผมว่าน่าจะมีคือ ของที่ระลึกประจำงาน เช่นเสื้อสกรีน หรือ สติ๊กเกอร์(ไม่รู้ทันเปล่า) น่าจะทำมาจำหน่ายเป็นที่ระลึก...ใครไหวในการออกแบบ และจัดทำ ก็รบกวนด้วยครับ..หรือคืนวันเสาร์นี้เจอกันเป็น ออเดิร์ฟ ที่ 60bar ก็ได้ จะได้ประชุมกัน...ดีไหมไหยๆๆๆ
    เรื่องเด็ก พี่บอลดราก้อนไฟท์ รับจัดการให้แล้วครับพี่น๊อต
    จะเอาฝรั่งรึมังคุด รึลูกมะละกอ เด่วเสาร์นี้ไปเทสซาวด์ กันครับ

หิหิหิ
    อิคึอิคึ
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Platinum Member Hip Hip Huray!!'s Avatar
    สถานที่
    Morgan scooter club
    ขอบคุณ
    0

Talking

โอว นัดประชุมเพลิง...5555 ไปด้วยๆไปด้วยคนนะ
    IN VESPA WE TRUST!
    ทำ ทำ ทำ จะลอง ทำดู จะได้รู้ว่าเธอนั้นทำได้มั้ย!!!
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
    &
    LIVE TO RIDE

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

เมื่อผมคับคล้ายคับคลาว่าเจอโกน๊อต หรือผมฝันไปก็ไม่ทราบได้ เอ๊ะมันยังงัย ไหนบอกนัดกันวันนี้ดันเจอกันเมื่อวาน โกน๊อตมาแก้ข่าวคาวววว ซิ อิอิอิ

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Member armeast1630's Avatar
    สถานที่
    morgan
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hip Hip Huray!! อ่านข้อความ
    โอว นัดประชุมเพลิง...5555 ไปด้วยๆไปด้วยคนนะ
    ยืมหน่อยนะ......กอล์ฟ

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

เรียนพี่น้อง
    ช่วยบอกข่าวให้พี่น้องที่ไม่ใช่ผีเฝ้าบอร์ด เอาไฟล์รูป และ ไฟล์คลิ๊ป ด่วนครับ

ช่วยอธิบายเพื่อน พี่น้อง ที่ไม่เข้าใจให้ด้วยนะครับ
    อย่าให้เกินวันหัสนะ ยิ่งเร็วยิงดี

เด๋ววันงาน จะได้โชว์กันครบๆ
    ป้อม ก๊อลฟ พี่เหน่ง อาร์ม เช และสมาชิกผีเฝ้าบอร์ดทุกท่าน รบกวนด้วยครับ

พวกที่มี Hi5 น่าจะไม่มีปัญหารัย เด๋วค่อยเข้าไปลัก เอาครับ
    หรือใครมีรูปเด็ด รบกวนเมลล์มานะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Simple-Morgan : 27-10-2008 เมื่อ 12:55
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

ผมจะไปบอกครายได้ล่ะค๊าฟฟฟฟ หลวงเป็ดเอ๊ยยย555 ว่าแต่ชนะแค่ 1-0 เอง แทงใว้ว่าจะได้ซัก 3-0
    สรุปตรีมแต่งตัว ก็ย้อนยุค
    ลงทะเบียน แนะนำสมาชิกและอีกมากมายกิจกามมมม
    เด๋วน้องกอล์ฟคงมาสาธตา(ยาย)ให้ฟัง หึหึหึ

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    ผมจะไปบอกครายได้ล่ะค๊าฟฟฟฟ หลวงเป็ดเอ๊ยยย555 ว่าแต่ชนะแค่ 1-0 เอง แทงใว้ว่าจะได้ซัก 3-0
    สรุปตรีมแต่งตัว ก็ย้อนยุค
    ลงทะเบียน แนะนำสมาชิกและอีกมากมายกิจกามมมม
    เด๋วน้องกอล์ฟคงมาสาธตา(ยาย)ให้ฟัง หึหึหึ
    เป็นการเป็นงาน
    ห้ามคุยเรื่องบอลครับหม่อม

ผมบอกแล้วอย่าเอาไอ้โคลลง
    ดอจิง เซ็ง
    ปิดทีวีตั้งเห็นเห็นชื่อไอ้โคลเลย

Platinum Member Hip Hip Huray!!'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

รายละเอียดงานจ้า

รูป รูป  
    ทำ ทำ ทำ จะลอง ทำดู จะได้รู้ว่าเธอนั้นทำได้มั้ย!!!
    &

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รายละเอียดเพิ่มเติม
    รายการอาหารงานวันเกิดมอร์แกนภูเก็ตเวสป้า ที่เดอะบาร์เล่
    1 ทอดมันกุ้ง
    2 ปลาราดพริก (เนื้อปลา)
    3 ต้มยำซีฟู้ด
    4 กุ้งผัดเม็ดมะม่วงหิมพานต์
    5 แกงส้มปลา
    6 ข้าวผัดซีฟู้ด (กุ้ง,หมึก,ไก่)
    7 ผลไม้ตามฤดูกาล
    **เมนูปลาขอเนื้อปลาเป็นชิ้น
    *อาหารทุกประเภทไม่มีหมู*

กำหนดการ
    18.00-20.00 ลงทะเบียนถ่ายรูปหน้างาน
    18.00-22.00 ทานอาหารบุฟเฟต์และคาราโอเกะสลับเล่นเกมส์
    ประมาณ 22.00น. ถ่ายรูปหมู่
    22.00-01.00น. คาราโอเกะ ร่วมเล่นเกมส์รับของขวัญ ประกาศรางวัลผู้แต่งกายสุดแนวและสุด....
    ร่วมแต่งกายย้อนยุค เอาง่ายๆไม่ต้องลงทุนจะยุคไหนก็สุดแต่จะพิศมัย
    **นำของขวัญมาท่านละ 1 ชิ้น เพื่อเป็นของรางวัลเล่นเกมส์ ของอะไรก็ได้ไม่กำหนดราคาขอให้เกี่ยวกับคลาสสิคหรือม อร์แกนภูเก็ตเวสป้า................................ เจอกันนะทุกคน รักนะจุ๊บๆ
    &

Bookmarks