ขอความเห็นพี่น้องเรื่องงานวันเกิด2ขวบมอร์แกนภูเก็ต เวสป้า

ชื่อกระทู้: ขอความเห็นพี่น้องเรื่องงานวันเกิด2ขวบมอร์แกนภูเก็ต เวสป้า

Platinum Member Hip Hip Huray!!'s Avatar
    สถานที่
    Morgan scooter club
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอความเห็นพี่น้องเรื่องงานวันเกิด2ขวบมอร์แกนภูเก็ต เวสป้า

เนื่องจากวันเสาร์ที่ 1 พ.ย. นี้เราจะมีมีทติ้งพร้อมกับฉลองครบรอบ 2 ขวบของพวกเราพี่น้องมอร์แกนภูเก็ตเวสป้า
    กอล์ฟก็เลยอยากเสนอว่างานนี้เราไม่ควรจัดงานกันแบบเด ิมๆอยากให้มีอะไรที่พิเศษกันนิดนึง เรื่องสถานที่แว่วมาว่าพี่เชและพี่น้อตกำลังจัดการอย ู่ อาจเป็นที่บาร์เล่ ยังไม่เฟิร์ม

เลยอยากเสนอเช่น
    1. มีตีมแต่งตัว (เช่น แต่งตัวมอด, แฟนซี, ฮาวาย,ย้อนยุค,สีสัน, สีทอง, นัดกันใส่สีต่างๆ ฯลฯ อะไรก็ได้)
    2. มีเกมส์เล่นกันบ้างแจกของรางวัลเล็กๆน้อยๆ (เช่น ประมูลของแต่ง, บิงโก, แบ่งกลุ่มส่งตัวแทนแข่งคาราโอเกะคอนเทสพร้อมเต้นประก อบ (ฮาๆ) , ประกวดคนที่แต่งตัวได้แรงสุด หรือประกวดภาพถ่ายรถโบราณ)
    3. ทำของที่ระรึกของงานนี้ (คิดรวมกับค่าเข้างานไปเลย(ไม่แพง)) เช่น สติ๊กเกอร์, อาร์มกลุ่ม, ผ้าเช็ดหน้าออกทริป ฯลฯ
    อะไรอีกมากมายที่พี่น้องอยากเสนอ ก็ลองว่ามานะ ช่วยๆกัน
    เดี๋ยวกอล์ฟช่วยดำเนินงานเป็นพิธีกรให้เอง อิอิู^__^em94
    IN VESPA WE TRUST!
    ทำ ทำ ทำ จะลอง ทำดู จะได้รู้ว่าเธอนั้นทำได้มั้ย!!!
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
    &
    LIVE TO RIDE

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hip Hip Huray!! อ่านข้อความ
    เนื่องจากวันเสาร์ที่ 1 พ.ย. นี้เราจะมีมีทติ้งพร้อมกับฉลองครบรอบ 2 ขวบของพวกเราพี่น้องมอร์แกนภูเก็ตเวสป้า
    กอล์ฟก็เลยอยากเสนอว่างานนี้เราไม่ควรจัดงานกันแบบเด ิมๆอยากให้มีอะไรที่พิเศษกันนิดนึง เรื่องสถานที่แว่วมาว่าพี่เชและพี่น้อตกำลังจัดการอย ู่ อาจเป็นที่บาร์เล่ ยังไม่เฟิร์ม

เลยอยากเสนอเช่น
    1. มีตีมแต่งตัว (เช่น แต่งตัวมอด, แฟนซี, ฮาวาย,ย้อนยุค,สีสัน, สีทอง, นัดกันใส่สีต่างๆ ฯลฯ อะไรก็ได้)
    2. มีเกมส์เล่นกันบ้างแจกของรางวัลเล็กๆน้อยๆ (เช่น ประมูลของแต่ง, บิงโก, แบ่งกลุ่มส่งตัวแทนแข่งคาราโอเกะคอนเทสพร้อมเต้นประก อบ (ฮาๆ) , ประกวดคนที่แต่งตัวได้แรงสุด หรือประกวดภาพถ่ายรถโบราณ)
    3. ทำของที่ระรึกของงานนี้ (คิดรวมกับค่าเข้างานไปเลย(ไม่แพง)) เช่น สติ๊กเกอร์, อาร์มกลุ่ม, ผ้าเช็ดหน้าออกทริป ฯลฯ
    อะไรอีกมากมายที่พี่น้องอยากเสนอ ก็ลองว่ามานะ ช่วยๆกัน
    เดี๋ยวกอล์ฟช่วยดำเนินงานเป็นพิธีกรให้เอง อิอิู^__^em94
    ไม่มีการประกวดโระเทพ มิสสกุตเต้อ รางวัลมาไกล พี่ก้พอใจแล้วครับ น้องกะล๊อฟครับ

em95
    หิหิหิ
    อิคึอิคึ
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Member armeast1630's Avatar
    สถานที่
    morgan
    ขอบคุณ
    0

ประกวดคนที่แต่งตัวได้แรงสุด.........ได้แก่........ ..............แลมล่อแล่แน่ๆเลย
    ผลงานปีที่แล้ว อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armeast1630 : 17-10-2008 เมื่อ 01:29

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

แสดดดดดดดดดอาร์มมมม มาแอบด่าซะและแสดดดด ปีนี้งดแต่งตัว ไปแบบเปลือยๆ 555

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

บอกหลวงเชด้วยยนะว่าเราติดต่อ คนทำเพลตมะได้เรย ต้องคิดการไปทำอย่างอื่นแทนแล้วล่ะ

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    บอกหลวงเชด้วยยนะว่าเราติดต่อ คนทำเพลตมะได้เรย ต้องคิดการไปทำอย่างอื่นแทนแล้วล่ะ
    เพลตเลขรหัสประจำตัวก้สวยนะคับหม่อม
    em95
    หิหิหิ
    อิคึอิคึ

แบบ MG001,MG007
    เลียนแบบเค้าแต่ก้เข้าท่า
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Member phuketica's Avatar
    สถานที่
    morgan phuket vespa
    ขอบคุณ
    0

ถามลูกก่อน ไม่รู้ได้ไปป่าวเนี้ย ลูกอ่อนคับพี่น้อง ลล,ลลูกร้องแว้ว อุแว้ๆๆๆป๋าหิวเหล้า

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ส่งข่าวครับ

ผมได้คุยกับโก้น๊อตว่า ให้คุยกับโก้โหน่งดูเรื่องสถานที่
    ว่าจะจัดที่เดอะบาร์ เล่ จัดเลี้ยงบุฟเฟ่ด้านหน้าก่อน แล้วค่อยย้ายเข้าไปเฮฮาต่อในห้องร้องเพลง แต่ได้ข่าวทางโก้โหน่งแกยังไม่ว่างที เลยไม่รู้จะเอาไงดี ตอนนี้ก็ได้แต่รอคำตอบสรุปเรื่องราคาค่าใช่จ่ายอยู่น ะครับ ถ้าสรุปเรื่องราคาได้แล้วจะรีบแจ้งทุกคนโดยเร็ว ปีนี้สมาชิคเยอะกว่าปีก่อนน่าจะสนุก อยากให้มากันมากๆเพราะเป็นวันเกิดกลุ่มเราปีนึงจะมีค รั้ง จะรุ่นใหม่เก่า
    มีรถหรือไม่มี ก็มากันได้ไม่แยกแยะครับ..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Che : 17-10-2008 เมื่อ 22:35

Platinum Member Hip Hip Huray!!'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Wink

ขอโหวตด้วย คือ อยากให้แต่งกายย้อนยุคมางาน อิอิ แล้วก็ขับรถเล่นรอบเมือง เทพจริงๆเลย

ความคิดป๋าเป็ดก็ไม่เลวนิทำรหัสเรียงเบอร์ อคึ อคึ
    เราน่าจะลงทะเบียนสมาชิกในงานด้วยนะ แบบว่าเก็บข้อมูลไว้เล็กๆน้อย เอาไว้มาทำเป็นงานทะเบียนกลุ่มดีม่ะem97

โอว แต่ตอนนี้ กอล์ฟกำลังปรึกษากะพี่ต้าว่าจะทำ ผ้าเช็ดหน้าสกรีนลายโลโก้งานนี้ (จะใช้เป็นผ้าคาดหน้าออกทริป หรือ โพกหัว,ผูกแขน พันคอก็ได้ ) เดี๋ยวจะลองลงแบบให้ดูนะจ้ะ เผื่อจะเวิร์ค
    ทำ ทำ ทำ จะลอง ทำดู จะได้รู้ว่าเธอนั้นทำได้มั้ย!!!
    &

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    เรื่องทำเพลตไม่เป็นไรครับโก้แหน่ง คงจะไม่ทันแล้ว ยังไงถ้าติดต่อคนทำได้แล้วค่อยว่ากันใหม่ครับ
    ยังไงก็ฝากโก้แหน่งช่วยดูๆให้ด้วยนะครับ..ได้ข่าวว่า โก้เรางานเยอะช่วงนี้ทำแต่งาน
    ผมก็ไม่ว่างเข้าไปหาที่บ้านเลย ว่างๆจะเข้าไปชนด้วยนะครับ

สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hip Hip Huray!! อ่านข้อความ
    ขอโหวตด้วย คือ อยากให้แต่งกายย้อนยุคมางาน อิอิ แล้วก็ขับรถเล่นรอบเมือง เทพจริงๆเลย

ความคิดป๋าเป็ดก็ไม่เลวนิทำรหัสเรียงเบอร์ อคึ อคึ
    เราน่าจะลงทะเบียนสมาชิกในงานด้วยนะ แบบว่าเก็บข้อมูลไว้เล็กๆน้อย เอาไว้มาทำเป็นงานทะเบียนกลุ่มดีม่ะem97

โอว แต่ตอนนี้ กอล์ฟกำลังปรึกษากะพี่ต้าว่าจะทำ ผ้าเช็ดหน้าสกรีนลายโลโก้งานนี้ (จะใช้เป็นผ้าคาดหน้าออกทริป หรือ โพกหัว,ผูกแขน พันคอก็ได้ ) เดี๋ยวจะลองลงแบบให้ดูนะจ้ะ เผื่อจะเวิร์ค

ชอบๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Simple-Morgan : 19-11-2008 เมื่อ 21:18

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

เย้ เย้
    เยี่ยมเรยยป๋า จะย้อนยุครุ่นไหนก็ได้ แบบเหมืองแร่ก็เจ๋ง อิอิ อยากให้ทุกคนได้สนุกกันem90
    &

สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

เย้ เย้
    เยี่ยมเรยยป๋า จะย้อนยุครุ่นไหนก็ได้ แบบเหมืองแร่ก็เจ๋ง อิอิ อยากให้ทุกคนได้สนุกกันem90
    รึจะแบบนี้?
    em95

หิหิหิ
    อิคึอิคึ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Simple-Morgan : 19-11-2008 เมื่อ 21:18

Ch@ron's Avatar
    สถานที่
    นอกสังกัด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดไป............สายกะทู้ขอ เมาไม่ขับน่ะพี่

em97em97em97em97em97em97
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ch@ron : 19-04-2009 เมื่อ 16:42

Ch@ron's Avatar
    สถานที่
    นอกสังกัด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .................

ขอสายกะทู้เมาแบบ ชิว............................ชิว

OK...................................ป่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ch@ron : 19-04-2009 เมื่อ 16:42

Bookmarks