หิน เหล็ก ไฟ บุรีรัมย์ แวะมาทักทายครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หิน เหล็ก ไฟ บุรีรัมย์ แวะมาทักทายครับ

Senior Member Akaphop's Avatar
    สถานที่
    เบียร์ หิน เหล็ก ไฟ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Smile หิน เหล็ก ไฟ บุรีรัมย์ แวะมาทักทายครับ

หวัดดีพี่น้องชาวนครกาหลงทุกท่านครับ เป็นไงกันบ้างครับ สบายดีกันป่าวครับ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ

หิน เหล็ก ไฟ บุรีรัมย์

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Arrow

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Akaphop อ่านข้อความ
    หวัดดีพี่น้องชาวนครกาหลงทุกท่านครับ เป็นไงกันบ้างครับ สบายดีกันป่าวครับ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ

หิน เหล็ก ไฟ บุรีรัมย์

สบายดีกันทุกคนเลยคร๊าฟป๋ม

เช่นกันนะคร๊าฟ ดูแลสุขกันด้วยนะคร๊าฟช่วงปลายฝนต้นหนาว อ่ะคร๊าฟ

ไว้เจอกันคร๊าฟพี่น้องหิน เหล็ก ไฟ

สบายดีกันทุกคนนะคร๊าฟ
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

Bookmarks