กลุ่มVespa Contours Phitsanuloke GoTo Changrai

ชื่อกระทู้: กลุ่มVespa Contours Phitsanuloke GoTo Changrai

Senior Member phayap's Avatar
    สถานที่
    VespaContourPhitsanulokClub
    ขอบคุณ
    12

มาตรฐาน กลุ่มVespa Contours Phitsanuloke GoTo Changrai

เนื่องจากกลุ่มVespaContoursPhitsanuloke ออกทริปที่เชียงรายนี้จะนำของใช้และอุปกรณ์การเรียนไ ปบริจาคให้แก่โรงเรียนชาวเขาที่ขาดแคลนในวันที่ 5-7 ธันวา 51นี้ .....ถ้าพี่น้องชาวล้อเล็ก
    ที่อยากร่วมทริปนี้ด้วยหรือจะร่วมบริจาคได้ที่กลุ่มเ ราและประธานกลุ่ม สมภพ 081-8888-224,อนุโรม089-9609-298,ภายัพ089-2726-221หรือwww.anulom_arc@hotmail.com
    www.somphop201@hotmail.com
    www.payap_dd@hotmail.com
    และอยากให้เพื่อนๆพี่ชาวล้อเล็กเชียงรายแนะนำเส้นทาง และหมู่บ้านชาวเขาหรือโรงเรียนชาวเขาที่ขาดแคลนเพื่อ จะนำของไปบริจาคคับตามระหว่างเส้นทางที่เราจะไปกันจะ ดีมากคับ....เราเดินทางจากพิดโลกก่อนเข้าเชียงรายแวะ ที่วัดล่องขุ่นแล้วไปแม่สายนอนที่วนอุทยานถําผานางคอ ย 1คืนแล้วออกเดินทางไปภูชี้ฟ้านอน1คืนเช้าออกเดินทางก ลับพิดโลกคับปรามาณนี้คับผม.(เราพร้อมจาลุยกันมานานแ ล้วคับ)..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phayap : 24-10-2008 เมื่อ 17:24

Senior Member litexxxx's Avatar
    สถานที่
    VeSpA CoNtOuR PhItSaNuLoK
    ขอบคุณ
    0

นับวันรอแล้ว........แต่รถพัง.....

ซ่อมๆๆๆๆๆ..ทันแน่
    Vespa Contour Phitsanulok

......แค่ อยากไปมองดูโลกกว้างว่ามันใหญ่แค่ไหน
    แค่ อยากออกไปให้มันหายอยาก
    แค่ อยากกำจัดคำว่าอยากไป
    แค่ อยากพูดว่าเคย่ไป
    แค่ อยากบอกใครต่อใครว่ามันน่าไป
    เพราะ มันอาจจะไม่มีวันพรุ้งนี้ให้เราได้ไปem89ไหนอีกเลย

รู้จักเรามากขึ้น
    > > > http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=310 < < < รู้จักเรามากขึ้น

สถานที่
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ litexxxx อ่านข้อความ
    นับวันรอแล้ว........แต่รถพัง.....

ซ่อมๆๆๆๆๆ..ทันแน่
    เป็นไรอีกละครับพี่น้อง...........เอาเร็วๆๆๆๆเค้าพร ้อมจาลุยกันแล้วครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    12

Thumbs up เอารูปมาฝากแบบฉบับเราพร้อมหอบบุญมาฝาก

เข้าไปดูได้เลยครับ มีให้ดูกันหลายหน้าเลยหลายบรรยากาศมากด้วยความสวยของ เส้นทางและสถานที่เราไปกันครับ
    Vespa Contours Phitsanuloke เชิญได้ครับ
    http://thaiscooter.com/forums/showth...=237385&page=3

small-room's Avatar
    สถานที่
    C-MU SCOOTER CLUB (Barley Mode@Lism cafe)
    ขอบคุณ
    0

กิจกรรมดี ที่น่าสนับสุนนน ครับ

ปล. ผมก็ทำงานที่พิดโลกนะครับ บ้านเกิดเชียงใหม่ครับ

กลับไปพิดโลกมีโอกาสจะปวะไปครับบบem94
    Fly Away On My Zephyr

smallroom-vp@hotmail.com : smallroom-vp.hi5.com

<marquee direction="up">

</marquee>

Bookmarks