สัจธรรมที่ผมพูด

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สัจธรรมที่ผมพูด

Senior Member c50's Avatar
    สถานที่
    8-riew tiny group
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สัจธรรมที่ผมพูด

ในปัจจุบันนี้สังคมคลาสสิคของเราเห็นการเปลี่ยนแปลงม ากมาย ที่ดีขึ้นและก็แย่ลง แต่การเปลี่ยนแปลงที่แย่ลงมันจะจะค่อยหายไปเรื่อยๆ การเปลี่ยนแปลงที่เห็นได้ชัดคือการใช้เครื่อง มีการใช้เครื่องแฝงมากขึ้นจากที่ผมแนะนำมานานแล้ว
    มีการใช้แคร้งหมายเลขเดิมหรือแคร้งมีทะเบียน ก็มีการทำกันมากขึ้น แต่ก่อนหน้านี้แนะนำไม่เชื่อยากแรงอย่างเดียว
    ตอนนี้บางคนเริ่มเฉยๆกับการแลกสติกเกอร์และอาร์ม เริ่มมาสนใจเรื่องคนมากกว่า แต่ก่อนนี้ไม่สนใจรถมีทะเบียนแต่เดี๋ยวนี้หากันน่าดู และเรื่องการออกทริปอีกอย่างคนที่ออกบ่อยๆเดี๋ยวเขาก ็ออกน้อยลงเพราะเขาเห็นสัจธรรมมากขึ้น คำพูดของผมต้องมากมายที่แนะนำเขาไว้แล้วเขาไม่เชื่อแ ต่เดี๋ยวนี้เห็นผลแล้วเชื่อยัง ตอนนี้สังคมคลาสสิคของเราเริ่มมีคนที่ชอบมินิมากขึ้น กระแสค่อนข้างแรง เน้นท่อดังเครื่องแรงของไม่เดิมแปลงระเบิด กลุ่มเหล่านี้จะออกเดินทางกันน้อยลง
    คนที่ชอบออกทริปกับงานต่างๆจะกลับมาขี่เพื่อท่องเที่ ยวมากขึ้นและไกลขึ้นเรื่อยๆเพื่อเหตุผลต่างๆนาๆแต่มั นก็ดีจะทำให้แหล่งท่องเที่ยวได้เงินจากพวกเรามากขึ้น ต่อไปนี้กลุ่มต่างๆจะมีมากขึ้นเรื่อยๆเพราะคนที่ไม่พ อใจกฏของกลุ่มเก่าก็ออกมาตั้งกลุ่มกันมากขึ้น
    ต่อไปนี้จะมีคนพูดว่าว่าตัวเองใช้เครื่องเทพมากขึ้น
    คนแก่ กับ รถเก่า
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=75
    รักการเดินทางและธรรมชาติ
    Today a man, tomorrow a mouse[/COLOR][/SIZE]
    who never a mistake never made a discovery

Facebook,msn & e-mail panu*y1991@hotmail.com
    I'm traveller,I'm not photographer.

Senior Member Raweve's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

คร๊าบบบบ..... ........
    ++Photography ++
    Loading Complete IIIIIIIII 100%

Bookmarks