จัดงาน...สังสรรค์เลี้ยงปีใหม่ ชาวลาดกระบังคลาสสิกคลับ กันดีไหม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: จัดงาน...สังสรรค์เลี้ยงปีใหม่ ชาวลาดกระบังคลาสสิกคลับ กันดีไหม

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

Talking จัดงาน...สังสรรค์เลี้ยงปีใหม่ ชาวลาดกระบังคลาสสิกคลับ กันดีไหม

วัตถุประสงค์การจัดงาน
    1.เช็คยอดสมาชิกปัจจุบัน
    2.จะได้สร้างความสนิทสนมกลมเกลียว
    3.คุยสรุปเรื่องกิจกรรมต่างๆในกลุ่มเราที่กำลังจะเกิ ดขึ้น
    วิธีการดำเนินงาน
    1.เก็บตังท่านสมาชิก ท่านละ 100 - 150 บาท ให้ได้ก่อน แล้วบริหารเงินนั้นอย่างชาญฉลาด
    2.หาสถานที่ ถ้าได้ บ้านเพื่อนสมาชิกจะดีมากๆเพราะไม่ต้องกังวลเรื่อง ราคา เหล้า + มิกเซอร์ + ค่าอาหาร และบรรยาการน่าจะเป้นกันเองอย่างทั่วถึง กว่านั่งในร้าน
    ร่วมกันเสนอความคิดเห็น เรื่องวันเวลาและสถาณที่
    .........พี่ขอเสนอสถานที่เป็น บ้านนายเบริดร์ เหตุผล เปลี่ยนบรรยากาศจากแถวลาดกระบัง มากิ่งแก้วบ้าง และที่สำคัญ บ้านเบริดร์ เปิด เซเว่นด้วย สะดวกในการซื้อของ กับแกล้มก้อสั่งร้านหน้าปากซอย......

[....คืนวันเสาร์ที่ 7 ม.ค. 48 หรือ วันเสาร์ที่ 14 (วันเด็ก) ช่วยๆกันโวตหน่อย แล้ววันศุกรืนี้จะสรุปอีกที่ๆลานพระจอมไปกันเอยาะๆน่ ะ.........
    ........งานนี้น่าจะทำกันได้น่ะ:... ใครมีความคิดเห็นอย่างไร ก้อเสนอมาโดยด่วน/\2..............
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Safety Man : 04-01-2006 เมื่อ 20:35

Member awaygod's Avatar
    สถานที่
    EveryWhere
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ่า...เมาอีกแว้ววววว

ผมคิดว่าดีนะคับ วัตุประสงค์ของพี่เซมอ่ะ อยากกินแล้วล่ะ

เสนออะไรหน่อยนะคับ ผมว่าพวกของกินน่าเป็นแบบทำเองประมาณสเต๊กหมูอ่ะคับ ผมเคยไปทำกินบ้านเพื่อนมาหนุกดีด้วย แค่เอาหมูชิ้นใหญ่ๆมาหมักๆไว้ ถึงเวลาก้อตั้งเตาเอาตะแกรงมาวาง ย่างๆจบ...กินกันได้เรื่อยๆทั้งคืนเลย หนึบดีแท้/\2
    Ride to Live
    Live to Ride

กินด้วย ๆ เมาด้วย ๆ กร๊าก ๆๆๆ
    ( ตั้งแต่รถหายเลยเพี้ยน ขออำภัย !!!)
    บอกข่าวด้วยเน้อ !!!!

Member ballza53's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

เหนด้วยคับพี่เซมมม:)

Junior Member soundcream's Avatar
    สถานที่
    KMITL Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

/\3 /\2 /\3 [SIZE="4"] น่าสนนะครับ อยากไปแต่ติดที่ว่า กลับบ้านคับ เสียดายนะครับ อย่างไรก็ฝาก

HAPPY NEW YEAR ทุกๆทันนะครับ ]

ไม่กินเหล้าแต่เมาดิบได้นะ 55555+

Senior Member haleluyaah's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

Talking

ดีครับผมเพิ่งไปบ้านคุนเบิร์ดมามะวานไปช่วยทำรถคุนปุ ้ม ซื้อของง่ายดีครับ
    แต่ว่าวันที่ 7 ผมคงไปไม่ได้มีส่งงานใหญ่วันที่ 9 ครับยังไงก้อสวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าครับ
    . ขับรถคู่ใจ มีสาวหน้าใสซ้อนท้าย Get high n สะพายกล้อง
    . Dat's way Aha Aha ........ I like it Aha Aha .......
    /\2

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

วันสุกที่6ก้อน่าสนนะครับ

สาวๆเยอะดี

Senior Member haleluyaah's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

Talking

ถ้าขาดมือย่างไก่อย่างช่างอาร์มไปแย่เรยยสิ ผมกะคงไม่ได้ไปงานเยอะว่างอีกทีหลังวันที่9อะครับถ้า เลื่อนได้จะดีใจมาก
    . ขับรถคู่ใจ มีสาวหน้าใสซ้อนท้าย Get high n สะพายกล้อง
    . Dat's way Aha Aha ........ I like it Aha Aha .......
    /\2

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ถ้าเลื่อนเป้นวันเสาร์ที่ 14 (วันเด็ก) ........สมาชิกจะว่างกันไหม งานนี้อยากให้มากันครบๆ คิดซะว่าเป็นงานเลี้ยงประจำปีของกลุ่ม ลาดกระบังคลาสสิก คลับ ครั้งที่ 1 (อย่างให้จัดทุกปี)....อย่างไงวันศุกรืนี้จะเข้าไปสร ุปอีกที ใครมีความคิดเห้นอย่างไรก้อเข้ามาคุยกันได้.....

Junior Member
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ด้วยคนนะคร้าบบบบบ ยังไม่เคยไปกลุ่มเลย อยากไปมั่ง ไปด้วยๆๆ

Member ballza53's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

เอาเปนว่าวันนนี้มาคุยกันครับ...ว่าแต่ทุ่มนึงจิงหรอ ...ถ้าผมมาทุ่มนึงนี่ต้องเอายากันยุงมากี่โหลอ่ะ/\3

Bookmarks