พี่ น้อง ที่แวะมาเยี่ยมชมโพสได้แล้ว ตอนนี้อัพเสร็จสมบูรณ์แล้วคราบ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: พี่ น้อง ที่แวะมาเยี่ยมชมโพสได้แล้ว ตอนนี้อัพเสร็จสมบูรณ์แล้วคราบ

Senior Member [เก่ง] นครลำดวน ศก.'s Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่านครลำดวน
    ขอบคุณ
    0

Exclamation พี่ น้อง ที่แวะมาเยี่ยมชมโพสได้แล้ว ตอนนี้อัพเสร็จสมบูรณ์แล้วคราบ

ยังไงก็ลงนามไห้ด้วยนะคับ ขอบคุณคราบบบ
    เหล้าฟรีไกลหมื่นหลี่ก็จะไป
    เหล้าหมื่นไหกินกับคนรู้ใจก็ไม่เมา
    <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p>ไผ่ว่าอีสานแล้งให้จูงแขนมันมาเบิ่ง น้ำของไหลอยู่จ้นๆ มันสิงแล้งปอนจั๋งได๋

<o:p></o:p>
    </o:p>
    ศรีสะเกษ

Senior Member กอล์ฟนครลำดวน's Avatar
    สถานที่
    นครลำดวน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบใจมากน้องรัก

ขอบใจมากน้องรักที่ทำให้เราได้มีช่องทางติดต่อสื่อสา รกันอีกครั้ง แล้วพบกันงานนครลำดวนครั้งที่ 3 ครับพี่น้อง กอล์ฟ นครลำดวน ครับพี่น้อง

Senior Member [เก่ง] นครลำดวน ศก.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking กำลังจะลงรูปไห้ดู แต่เวปเปิดยากมากๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กอล์ฟนครลำดวน อ่านข้อความ
    ขอบใจมากน้องรักที่ทำให้เราได้มีช่องทางติดต่อสื่อสา รกันอีกครั้ง แล้วพบกันงานนครลำดวนครั้งที่ 3 ครับพี่น้อง กอล์ฟ นครลำดวน ครับพี่น้อง
    มาดู มาโพส บ่อยๆ นะพี่บอร์ดจะได้ไม่เงียบ หุ หุ
    เหล้าฟรีไกลหมื่นหลี่ก็จะไป
    เหล้าหมื่นไหกินกับคนรู้ใจก็ไม่เมา
    <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p>ไผ่ว่าอีสานแล้งให้จูงแขนมันมาเบิ่ง น้ำของไหลอยู่จ้นๆ มันสิงแล้งปอนจั๋งได๋

<o:p></o:p>
    </o:p>
    ศรีสะเกษ

Bookmarks