ประกาศ เวลาและสถานที่วันออกทริบ 1 2 พ ย

ชื่อกระทู้: ประกาศ เวลาและสถานที่วันออกทริบ 1 2 พ ย

Senior Member LAMMANIA001's Avatar
    สถานที่
    lammania
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประกาศ เวลาและสถานที่วันออกทริบ 1 2 พ ย

เวลา 6: 30 (เสาร์ที่ 1 หกโมงครึง เช้านะครับไม่ใช่เย็น)

สถานที่ หน้า วัดเสมียนนารี บริเวณ หน้าวัด ตรงโลคอลโรด ตรงถนนหน้าวัด

กฎ คนที่มาสาย เกิน 6;30 เก็บเงินค่ามาสายคนละ 100 ( คนขับ 100 ซ้อน 100 ) เก็บทุกคันที่มาสายเกิน

หลังจากที่เราเก็บเงินคนมาสาย และทำการประนามเรียบร้อย ล้อเราจะหมุน 7โมง ตรง ไม่รอต่อ คนที่มาสายเกิน 7

โมง ตามไปจ่ายตั้ง100บาทตามสถานที่ข้างล่างนี้

กำหนดการ Thailand Scooter Jamboree 1st
    01 พศจิกายน 51
    08.00 น. เพื่อน ๆ พบกันที่ ปั้ม Esso ใหญ่ที่สุดในโลก รังสิต
    08.30 น. ทีมงาน Run number เฉพาะรถเพื่อน ๆ ที่มีตั๋วใบขาว
    09.00 น. Pritty จัดขบวนรถ พร้อมเตรียมเดินทาง , กิจกรรม 10.00 น. พร้อมออกเดินทาง โดยมีรถตำรวจทางหลวง นำและปิดท้ายขบวน เส้นทางรังสิตเลี้ยวขวาสู่วังน้อย หนองแค หินกอง สระบุรี
    11.30 น. ปั้ม ปตท แก่งคอย พักรถ เติมนำมัน-กินข้าว
    12.30 น. ออก เดินทาง ไปค่ายอิทธิณัฐ
    13.00 น. จอดเรียงแถว และทยอย เข้าลงทะเบียนตามหมวดตัวเลขในบัตรขาว
    - รปภ.ตรวจบัตรขาวพร้อม สติกเกอร์ run number (เฉพาะผู้ มีบัตร เท่านั้น)ก่อนผ่านไปลงทะเบียน
    - เพือน ๆ ทยอย ลงทะเบียน ตามหมวดตัวเลขในบัตรขาวประมาณ แถวละ 200 คน ( staff)
    - รับของที่ระลึก staff นำเพื่อน ๆ สู่ลานกางเต้นท์
    - กิจกรรม ค่าย เล่นน้ำตก และ อื่น ๆ ตาม อัทธยาศัย
    17.00 น. ประชุม หัวหน้าทีม ทุกทีม และผู้เกี่ยวข้อง
    18.00 น เพื่อน ๆ ทยอย รับประทานอาหาร 4 แถว ๆ ละประมาณ 300คน เป็นอาหารบุฟเฟห์ 4 อย่าง หร้อมขนมและนำดื่ม ใช้บัตรคล้องคอ แทนคูปอง19.30 น. พิธีเปิดงาน พร้อม กิจกรรม Thailand scooter jamboree แบบ พี่ ๆ น้อง จากทีมงานมือ อาชีพ
    การประมูล อะไหล่ และกิจกรรม มันส์ ๆ
    21.00 น. ดนตรี จากทีมงาน D 2 w scooterclub แบบมันส์ หยด
    -เปิด ขายเบียร์ เย็น ๆ แบบเป็นทางการ , ของกินเล่นราคาถูก รายได้หักเข้าการกุศล ทั้งหมด
    - ประกวด รายการภาคกลางคืน อาทิหนุ่มน้อยสาวน้อยขับมาไกลสุด ,
    23.00 น . ข้าวต้ม มาแล้ว ครับ
    00.00 น. ร่วม ร้องเพลง สามัคคี Scooter ชุมนุม แบบหนุกหนาน
    01.00 น. นอน ได้ แล้ว คราบบบ !!!!
    02 พศจิกายน 2551
    07.00 น. ข้างต้ม กาแฟ ร้อน
    0730 - 08.30 น รถที่เข้าประกวดพร้อมจอด ในลานจอด กรรมการตัดสินจากต่างประเทศพร้อม กรรมการกิตติมศักดิ์
    09.30 น เตรียมพร้อม ออกเดินทาง ไปบริจาคทุนการศึกษา 40 km .จากค่าย มีรถนำ
    10.00 น. ออกเดินทางเป็นหมู่คณะ ตามเส้นทาง ธรรมชาติ สวยงาม
    - เพื่อน ๆ น้อง ทยอย ออกจากค่าย ทั้งหมด ก่อน 11.00 .น. สำหรับใครไมไป รร.
    11.30 น. ถึงรร. มอบทุนการศึกษา, กิจกรรม ประกาศรางวัล
    12.30 น. แยกย้าย รำลา กลับ๓มิลำเนา ครับ
    รายการ ประกวด บนเวที กลางคืน
    1 Mister ,Miss Scooter 2 รางวัล (หล่อ สวย เทjห์ ,มีความสามาถ ฉลาดล้ำ เอาไปเลย )
    2 รางวัลมาไกลสุด นับหลักิโลในแผนที่พร้อม หลักฐานยืนยัน 1 รางวัล
    3 Lady ride by scooter vespa and lambretta 2 รางวัล
    4 แต่งกายแปลก แต่เท่ห์ โดนใจ 1 รางวัล
    5 ทีมยอดเยี่ยมในงาน ( Spirit team ) เป็นที่รู้จักกว้างขวาง ในงานนี้ ท่าทีเป็นมิตร สุภาพบุรุษ
    ช่วยเหลือเพื่อน และช่วยงานสังคม อย่างต่อเนื่อง และไม่หวังผลตอบแทน 1 รางวัล
    อันนี้ มีกติกาพิเศษ แยกต่างหาก แข่งที่โรงเรียน ตอนเที่ยง ๆ
    รายการ ประกวดรถ ตอน เช้า
    07.00 -8.00 นำรถเข้าประกวด เลยเวลา ตัดสิทธิ๋
    ประเภท ที่1 เก่า ,เน่า สุด ๆ ( vespa / lambretta ) 2 รางวัล
    กติกา เครื่อง เดิม ติดรถ ก็มาถึง เอาไปเลย มีกติกา พิเศษ
    ประเภท ที่ 2 Best Vespa ,Lambretta 2รางวัล
    กติกา สีสันสวยงาม ของตบแต่งรถเดิม ๆ แท้ ๆ เท่านั้น ของก็อป อด
    ประเภท ที่3 Best Custom ( vespa /lambretta )2 รางวัล
    กติกา สร้างสรรค์ แปลกตา หลุดโลก รวมทั้ง racing แต่วิ่งได้ 2 รางวัล
    ประเภท ที่ 4 Modern สุดบรรยาย ( vespa / lambretta ) 2 รางวัล
    กติกา นับกันที่ ของตกแต่งประดามีที่ทับถมมา มีกติกา พิเศษยังไม่บอก จ้า กิจกรรม
    กิจกรรม การประกวด เน้น สามัคคี เป็นหลักครับ .....
    กรุณาอย่ามาหาซื้อ บัตรหน้างาน เพราะเรา ไม่มีขาย
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG

ล บ ต
    กรุงเทพมหานคร
    1 7 5

ล บ ต
    กรุงเทพมหานคร
    2 0 0

Lammania โว๊ย หนุ่มหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    Lammania Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

รับทราบครับ แล้วเจอกันครับ พี่น้อง
    WE ARE LAMMANIA
    LAMMANIA029
    steve_wine@hotmail.com

Member lammania030's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พร้อม ลุยกันมานานแล้ว คร๊าบ ผมออกจากบ้าน วันที่ 31 5 โมงเย็นเลย 555+
    lammania030@hotmail.com

Junior Member LAMMANIA027's Avatar
    สถานที่
    LAMMAFIA
    ขอบคุณ
    0

Talking

รับทราบครับผม..ลารอตั้งแต่พฤหัสแล้วครับ(ซ้อมเมา)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LAMMANIA027 : 30-10-2008 เมื่อ 16:33

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool 003

จะได้ไปหรือไม่ได้ไป ก็รู้กันวันนี้นี่หล่ะครับ
    ตอนที่ผมโพสนี่เป็นเวลาตี5ครึ่งของเช้าวันศุกร์
    เข้าเวร...ม๊อบจะตีกัน ไอ้สีนู้น สีนี้
    เนี้ยถ้าไม่ได้ไปเพราะม๊อบ ก็ขอให้ตีๆกันให้ตายไปเลย
    จะได้ไม่เสียแรงที่ลาไม่ได้

วันนี้หล่ะครับผมจะลองขอลาดู
    เปอร์เซ็นได้ไปต่ำมากๆ

แต่จะลองดูนะครับ

แลมมาเนีย โฟ้ย...

อา ฮู...
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    boylammania@hotmail.com
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Seniority SpecialGS's Avatar
    สถานที่
    Besotted Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lammania003 อ่านข้อความ
    จะได้ไปหรือไม่ได้ไป ก็รู้กันวันนี้นี่หล่ะครับ
    ตอนที่ผมโพสนี่เป็นเวลาตี5ครึ่งของเช้าวันศุกร์
    เข้าเวร...ม๊อบจะตีกัน ไอ้สีนู้น สีนี้
    เนี้ยถ้าไม่ได้ไปเพราะม๊อบ ก็ขอให้ตีๆกันให้ตายไปเลย
    จะได้ไม่เสียแรงที่ลาไม่ได้

วันนี้หล่ะครับผมจะลองขอลาดู
    เปอร์เซ็นได้ไปต่ำมากๆ

แต่จะลองดูนะครับ

แลมมาเนีย โฟ้ย...

อา ฮู...

ขอให้ลาได้นะครับพี่
    จะได้เจอกันที่งาน

ถ้าม๊อบตีกัน ผมเชียร์ สีเหลือง 555+
    Besotted Scooter Club
    เงียบ เงียบ นิ่ง นิ่ง

Lambretta series III Special Silver 150 cc.
    Vespa Gran Sport Mark II 160 cc.

จงใช้ชีวิต อย่างมีเหตุและมีผล ลำดับความสำคัญมันให้ถูก ชีวิตจะมีความสุข

ถ้าเหนื่อยนัก ก็พักซักหน่อยดีกว่า

Bookmarks