ใครพอจะรู้จักพี่ที่ชื่อ ทอม ที่อยู่บู๊ธขายอะไหล่ของเว็บ saigonscootercentre ในงาน Thailand Scooter Jamboree ที่ผ่านมา ที่จัดที่ค่ายลูกเสืออิทธิณัฐ จ.สระบุรี มั่งครับ

คือผมเมมเบอร์พี่เค้าไว้ จะถามเรื่องอะไหล่แฮนแป็บอ่ะคับ พอตอนขากลับ โทรศัพท์ผมร่วงหายระหว่างเดินทางกลับ
ใครพอจะรู้จักพี่เค้า หรือว่ามีเบอร์พี่เค้ามั้ยครับ เห็นเพื่อนผมบอกว่าพี่เค้าอยู่กลุ่ม โซลสกุ๊ตเตอร์ อ่ะคับ ไม่แน่ใจนะครับ

รบกวนด้วยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ