ปัยเที่ยวกันมั้ย,,, เพรชบูรณ์ - เขาค้อ ^___^ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ปัยเที่ยวกันมั้ย,,, เพรชบูรณ์ - เขาค้อ ^___^

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

...

รูป รูป  
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

[email protected]
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยคนดิคับ ไปวันไหนอ่ะคับ?

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sorthor_ko อ่านข้อความ
    ต้องมาแหล่สาวๆในเมืองก่อน เดี๋ยวจะไม่ถึงเพชรบูรณ์
    ว่าแต่หิ้วปิ่นโตมาด้วยอ่ะ...อดไป.....ts23
    ; หะหะ แฟนบอกจัดเลยตามสบาย 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teng666 อ่านข้อความ
    จัดไปน้อง เดือนหน้าพี่ ว่าง งาน

กลัวแต่ หลงสาวแถวนั้นไม่กลับขอนแก่นอะดิ em84555
    ; เยี่ยมเลยพี่เฮียเกี้ยว่าจะชวนกลุ่มชุมแพไปด้วยสนใจม ั้ยจ๊ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aukubb อ่านข้อความ
    เพชรบูรณ์ ยินดีต้อนรับครับผม ถ้ายังไงมาแล้วไม่แน่จะตาม
    ไปสมทบครับผมมม อยู่เพชรบูรณ์ครับบบบ

สนับสนุนครับ ท่องเที่ยวไทย อิอิ
    ; ขอบคุณค้าบผมยังไงเปนไกด์พาไปลั่นล๊า,,, หน่อยนะค้าบบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ armkakimoto อ่านข้อความ
    ไปด้วย แต่ๆๆๆ
    ไปเป้น กขค ได้ไหมคับ 555555555+

; ได้เลยคับคุณอาร์ม งาน thaiscooter jamboree th1 ก้อไม่ได้เจอกัน
    ปัยเที่ยวกันป่ะ อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oung อ่านข้อความ
    ผมไปมาเมื่อปีที่แล้วล่ะ บรรยากาศสุดๆ เลยครับ...
    ; สวยมากเลยคับ นี่เลยที่อยากจะชม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ newbie-rookie อ่านข้อความ
    ไปด้วยคนดิคับ ไปวันไหนอ่ะคับ?
    ; ได้เลยคับยินดีเปนอย่างยิ่ง

รายละเอียดจะแจ้งหั้ยทราบภายหลังนะครับ [ตอนนี้คิดอยู่คับ อิอิ]

Member _vesrabao_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

เชิญเลยครับ......... เพชรบูรณ์ยินดีต้อนรับ ถ้าว่างเดี๊ยวไปเป็นไกล์ให้ครับพี่ๆๆ.....

ขอบคุณ
    0

ไปช่วงไหนอ่ะครับ? เดือน ธค ผมคงว่าง 5 6 7 ธค
    อิอิ

EX Vespa Polini Classic Original's Avatar
    สถานที่
    ++CHIANGKHAN CLUB SCOOTER++(ขับคนเดียว สำบายใจ)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ++อยากไปด้วยนะ...

++อยากไปด้วยนะ...แต่ไปรู้จะว่างรึป่าวอ่ะ...ใช่คนที ่ขับสปริ้นหัวเหลี่ยมสีแดงป่ะ ที่ไปสระบุรีด้วยกันอ่ะ ผมขับสปริ้นนำเงินอ่ะ ถ้าว่าง คงได้วิ่งด้วยกันอีกนะ......

Vespa_S_พัทลุง vespa_fever's Avatar
    สถานที่
    ZiGGy AntZ
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยคนสิคับ

ตั้งแต่ได้มา ยังไม่เคยออกทริปเลยคับ

อยู่ บางกะปิคับป๋ม

084-1004519 ปอ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _vesrabao_ อ่านข้อความ
    เชิญเลยครับ......... เพชรบูรณ์ยินดีต้อนรับ ถ้าว่างเดี๊ยวไปเป็นไกล์ให้ครับพี่ๆๆ.....
    ; ขอบคุณมากค้าบชาวล้อเล็กเพรชบูรณ์,,, แต่ถ้าไปด้วยกันคงจะมันส์น่าดู อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ newbie-rookie อ่านข้อความ
    ไปช่วงไหนอ่ะครับ? เดือน ธค ผมคงว่าง 5 6 7 ธค
    อิอิ
    ; 5 6 7 คับบป๋ม 55+ วันเวลาใจตรงกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classic original อ่านข้อความ
    ++อยากไปด้วยนะ...แต่ไปรู้จะว่างรึป่าว...
    ใช่คนที่ขับสปริ้นหัวเหลี่ยมสีแดงป่ะ ที่ไปสระบุรีด้วยกันอ่ะ ผมขับสปริ้นนำเงินะ ถ้าว่าง คงได้วิ่งด้วยกันอีกนะ......
    ; ดีจัยจังยังจำกันได้,,, ถ้าว่างก้อปัยด้วยกันน่ะคับบยินดีเปนอย่างยิ่งจ้า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespa_fever อ่านข้อความ

ตั้งแต่ได้มา ยังไม่เคยออกทริปเลยคับ

; ได้เลยคับผมว่าแต่ตอนนี้อยู่ กทม หรอคับ

TV 175 puyfay's Avatar
    สถานที่
    Candy Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

หุหุน่าสนุกเนอะ.. มีเพื่อนๆจะไปด้วยหลายคนเลย
    อย่าลืมเก็บภาพบรรยากาศมาให้ชมด้วยนะคะ
    C-a-n-d-y's -:- S-c-o-o-t-e-r -:-C-l-u-b

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespa_fever อ่านข้อความ

โห มาไกล นะเนี่ย วิ่งจาก กทม เลย..
    ไม่แน่ตอนไปเขาค้อ อาจจะขอติดไปด้วยนะครับ เพราะว่า วันนี้จะขี่เข้ากทม อ่ะ ลองเอาไปขี่เล่นๆในเมืองกรุง สัก 2-3 อาทิตย

/\2

เด่วตอนจะไป เด่วจะติดต่อไปอีกทีนะครับขอบคุนครับ

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

ก๋วยเตี๋ยวไก่ ข้าง อบจ. อร่อยโคตร ขอบอก 555+

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก vespa & lam อ่านข้อความ
    มาเที้ยวก็แวะมาหาผมได้นะครับเดี้ยวพาไปกินขนมจีนครั บผม
    อร่อยจริง แน่นอนมาก ขนมจีน 4 สี
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

Junior Member aukubb's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CluB 200 อ่านข้อความ
    ก๋วยเตี๋ยวไก่ ข้าง อบจ. อร่อยโคตร ขอบอก 555+
    ถูกต้องนะครับพี่ตั๊มม เด็กเพชรบูรณ์ขอคอนเฟริม.....แต่ยังมีอร่อยกว่านั้นอ ีกนครับผม ถ้ามีโอกาสได้มาเดี๋ยวผมจะพาไปกินครับพี่ ขอบคุณนะครับบสำหรับทริป....สระบุรีนะครับem95
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aukubb : 09-11-2008 เมื่อ 21:42

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ puyfay อ่านข้อความ
    หุหุน่าสนุกเนอะ.. มีเพื่อนๆจะไปด้วยหลายคนเลย
    อย่าลืมเก็บภาพบรรยากาศมาให้ชมด้วยนะคะ
    ; จ้าฝ้าย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ club 200 อ่านข้อความ
    ; จัดไปคับพี่ตั้ม

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

อ่างเก็บน้ำอ.ชนแดน กับซุ้มคว้านช้าง รร. เสรี อย่าลืมมาเด้อ...

Bookmarks