เมื่อวานนี้ขี่รถอยู่ครับ แล้วโคมไฟมันหลุดออกมาทั้งยวงกลางถนนเลยครับ ผลคือกระจกแตกละเอียดเลยครับ ต้องขี่รถทั้งๆที่มืดๆกลับบ้าน พอมาถึงบ้านก็สำรวจ ปรากฏว่าน๊อตที่ล็อคโคมไฟที่ติดกับหัวก็หายไปด้วย ทีนี้ผมเลยอยากถามว่าทั้งหมดราคาประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วผมจะซื้อน็อตที่ติดกับโคมด้วยเค้าจะมีขายมั้ยครั บ ถ้ามีคือเบอร์อะไรครับ
ผมใช้ SS180 ครับ ของทั้งหมดที่ว่าคือ ชุดโคมไฟทั้งชุด และตัวที่ติดสายและหลอดไฟด้วยครับ(พอดีมันหัก) ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ