ขอบคุณ ทุกท่านที่เดินทางร่วมงาน K.M.7 Praty Night (เฉพาะกิจ) โบนันซ่า-เขาใหญ่ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขอบคุณ ทุกท่านที่เดินทางร่วมงาน K.M.7 Praty Night (เฉพาะกิจ) โบนันซ่า-เขาใหญ่

พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว ตาลีบัน's Avatar
    สถานที่
    สนิมคำราม
    ขอบคุณ
    0

ขอบอกว่าสุดยอดเลยครับ

ก็ขอขอบคุณพี่กลุ่มk.m.7ด้วยครับที่จักงานดีๆแบบนี้
    "ชีวิตนั้นสั้น ศิลปะยืนยาว"

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"

นึ่นิคำ
    มื

Junior Member
    สถานที่
    มันแกวหวาน เมืองบรบือ honda classic mahasarakham
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมรมมันแกวหวาน เมืองบรบือ ขอขอบคุณงานดีๆๆอย่างนี้

มันแกวหวาน เมืองบรบือ

ขอขอบคุณที่ทำให้มีงานดีๆๆแบบนี้

แต่ผมขอถามหน่อยได้ไหมครับ

พอดีผมมาไม่ทันประชุม

อยากทราบว่ามของที่ระลึกได้มีไหมครั

ไปทุกที่ที ที่มีคุณ

msn [email protected]

บาส(ใส้กรอก) 084 -4190799

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

ทุกงานมันต้องมีอุปสรรคครับ
    งานจัดดี ครั้งหน้าจัดอีกดิ ผมคนแรกที่ไปเลยอะ
    ส่วนเรื่องห้องน้ำผมถือว่าเป็นเรื่องปกติครับ คนเยอะขนาดนั้น (ต้องทำใจครับ)
    ผมขอเพิ่มเติม น่าจะมีจอขนาดใหญ่ เพิ่มอีกสัก 4-5 จุด และก็ลำโพงด้วยครับ
    อยู่ไกลมันไม่เห็นอะ ผมเห็นนักร้องตัวเท่ามดเองอะ ไกลมาก
    ส่วนเรื่อง โอเค ครับ
    จะติงก็เรื่องแขกที่ร่วมงานกว่าไม่ค่อยฟังทางstaff กันเลย
    เขาบอกไม่ให้ขี่ไปที่ห้องน้ำก้ยังไปฟืนอีก ผมกับเพื่อนยังเดินไปอาบเลย (มันไกลก็จริงแต่มันคือกฏครับ)
    ขอบคุงค๊าฟ ที่เข้าใจ ขนาดผมยังต้องเดินไป จาก จุด ห้องน้ำข้างบน ไปถึง พาลามอเตอร์ 2 รอบ ขาแทบลาก เหมือนกันครับผม

พวกเราชาว " banna freedom classic "

ขอบคุณ...วันและเวลาที่ทำให้พวกเราได้มาเจอกัน

ขอบคุณ...ทุกๆรอยยิ้มที่มีให้แก่กัน

ขอบคุณ....สำหรับมิตรภาพที่ทุกคนมีให้กัน

และขอบคุณทีมงาน km 7 ทุกๆคนที่จัดงานดีๆแบบนี้ให้พวกเราชาว classic ได้มาเจอกัน....

ขอบคุงค๊าฟ

ขอบอกว่าสุดยอดเลยครับ

ก็ขอขอบคุณพี่กลุ่มk.m.7ด้วยครับที่จักงานดีๆแบบนี้
    ขอบคุงค๊าฟ เหนือยมากแต่ก้อ ภูมิใจครับผม

ขอขอบคุณที่ทำให้มีงานดีๆๆแบบนี้

แต่ผมขอถามหน่อยได้ไหมครับ

พอดีผมมาไม่ทันประชุม

อยากทราบว่ามของที่ระลึกได้มีไหมครั
    ไม่มีแลกของที่ละลึก ครับผม
    MsN & Mail :
    [email protected]

HI5 รูปกิจกรรมบ้างส่วน
    http://km7korat.hi5.com

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

Member กระต่ายบิน's Avatar
    สถานที่
    กระต่ายบิน
    ขอบคุณ
    0

ดีครับงานkm. 7
    ไป2ครั้งได้ของกลับบ้าน2ครั้ง

รอบนี้ได้แก๊บไฟหน้ากับvcdของกลุ่มkm.7ด้วย

แต่มีอุปสรรคเล็กน้อย โดนตำรวจจับที่อำเภอด่านขุนทด2คันผมเองกับน้องในกลุ่ ม
    ตำรวจตั้งด่านพอดีน้ำมันน้องมันหมดเลยยันผ่านมานิดเด ี่ยวจะถึงปั้มโดนเลย1ชุดใหญ่พร้อมพี่กลุ่มสุริน
    ไม่รู้มาโพอะไรทาวนี้ก็ไม่รู้ คือพี่เขาหลงทางก็เลยโดนจับด้วยเลย

ตอนแรกจะตวจยืดคิดหนักเลย เลยขอข้อหาเบาๆก่วานี้ใบขับขี่ ตำรวจก็ไม่เอาตั้งแต่ตี4จนตี5ด่านเลิก

ในที่สุดความวังก็มาถึงพี่ตำรวจอบรมนิดหน่อยแล้วก็ปล ่อย ตอนตี5ครึ่ง

ขอแค่ กระทิงแดง3ขวดพอค่าใบสัง
    แล้วพี่ตำรวจกล่าวปิดท้ายด้วย วันที่29นี้เจอกันที่เขาใหญ่มีคาราบาวถ้าพวกเองมาพี่ จะพาเข้าฟรี
    มาหาพี่ที่หน้าสถานี้ด่านขุนทดนะ มันเป็นคำที่ประทับจัยจิงๆ
    ขอขอบคุณพี่ตำรวจ3นาย ที่เข้าจัยกลุ่มรถเก่าอย่างเราขอขอบคุณครับ
    และขอบขุณงานดีๆของ km.7ด้วยที่ทำให้เรา กลุ่มกระต่ายบิน ชัยภูมิ ได้รู้จักตำรวจดีๆ3นาย

ขอบขุณคับ

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กระต่ายบิน อ่านข้อความ
    ดีครับงานkm. 7
    ไป2ครั้งได้ของกลับบ้าน2ครั้ง

รอบนี้ได้แก๊บไฟหน้ากับvcdของกลุ่มkm.7ด้วย

แต่มีอุปสรรคเล็กน้อย โดนตำรวจจับที่อำเภอด่านขุนทด2คันผมเองกับน้องในกลุ่ ม
    ตำรวจตั้งด่านพอดีน้ำมันน้องมันหมดเลยยันผ่านมานิดเด ี่ยวจะถึงปั้มโดนเลย1ชุดใหญ่พร้อมพี่กลุ่มสุริน
    ไม่รู้มาโพอะไรทาวนี้ก็ไม่รู้ คือพี่เขาหลงทางก็เลยโดนจับด้วยเลย

ตอนแรกจะตวจยืดคิดหนักเลย เลยขอข้อหาเบาๆก่วานี้ใบขับขี่ ตำรวจก็ไม่เอาตั้งแต่ตี4จนตี5ด่านเลิก

ในที่สุดความวังก็มาถึงพี่ตำรวจอบรมนิดหน่อยแล้วก็ปล ่อย ตอนตี5ครึ่ง

ขอแค่ กระทิงแดง3ขวดพอค่าใบสัง
    แล้วพี่ตำรวจกล่าวปิดท้ายด้วย วันที่29นี้เจอกันที่เขาใหญ่มีคาราบาวถ้าพวกเองมาพี่ จะพาเข้าฟรี
    มาหาพี่ที่หน้าสถานี้ด่านขุนทดนะ มันเป็นคำที่ประทับจัยจิงๆ
    ขอขอบคุณพี่ตำรวจ3นาย ที่เข้าจัยกลุ่มรถเก่าอย่างเราขอขอบคุณครับ
    และขอบขุณงานดีๆของ km.7ด้วยที่ทำให้เรา กลุ่มกระต่ายบิน ชัยภูมิ ได้รู้จักตำรวจดีๆ3นาย

ขอบขุณคับ
    ขอบคุงที่มาร่วมงาน ครับผม วันนั้นตำรวจ ตั้งด่าน กันเยอะมากๆๆ เลยครับ

ถ้าเราทำตัวก่ะเค้าดีๆ ทำตัวอ่อนน้อม ก่ะเค้า เค้าก้อใจดี ไม่มีปัญหาอ่ะไรหลอกครับผม ผมเจอบ่อย ครั้งล่ะ 100-400 เป้งประจำเหอะๆๆ แต่ไอ้พวกเด้กแว็นในคราบรถ c นะสิ ทำให้พวกเราเสียไปด้วย คิดแล้วเส้า ไม่อยากไปเลยครับ เดียวนี้ แทบจะนอนไม่ได้ เสียงดัง ยกล้อ มันหมดแล้วครับ classic ผมว่า อย่าบอกว่าตัวเองเป้งคนรัก รถ classic เลย กลับไป ขี่รถ แว๊นๆ กันในหมู่บ้านเหมือนเดิม เถอะนะครับ อย่ามาทำให้คนอืนเค้าเสียหายด้วยนะ ครับ ผมขอล่ะ

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

ขอบคุณ
    0

งานดีมากๆ คับ บรรยากาศภายในงาน ok.มากคับ และต้องขอบคุนพี่ staff มากมายคับ
    ที่ทำให้ไม่ค่อยมีเด็กแว่นในงานคับ ทำให้พวกเราได้นอนพักผ่อนอย่างเต็มที่คับ
    em84 แต่เสียดายตำรวจตั้งด่านเยอะไปหน่อย เจอตั้งแต่ขาไปยันขากลับคับ ก้อเลยได้จ่ายค่ากาแฟให้ คุนตำรวจ ไป 555 แ แต่ถึงยังไงพวกเราก้อไม่ท้อคับ ถ้างานออกมาดี
    แบบนี้ถือว่าคุ้มคับ งานดีๆ แบบนี้ พี่ๆ อย่าลืม จัดอีกละกานคับem94
    km.48 classic bike khonkaen

_++อเมริโกย++_ Tangmo...'s Avatar
    สถานที่
    สนิมคํารามเลย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุดยอดพี่น้อง

..........

www.storm riders.com
    Rust wordRam._cafe"pub
    LOEIcity } fanclub
    0885483038 ตุ๊ก

Member daew nongkhaiclub's Avatar
    สถานที่
    Vespa & Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

งานนี้อดไปเลย คิดถึง เคเอ็ม ทุกคนน่ะครับ โอกาศดีๆๆคงจะได้เจอกันนะครับ
    เลิกออกงานชั่วคราว

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หน้าเศร้า

เมื่อคืนมีรถที่กลับจากเขาใหญ่ จะไปขอนแก่น โดนรถสิบล้อเยียบตาย1ศพบาดเจ็บสาหัดอีก1
    ที่ อ.สีดา จ.นครราชสีมา

สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ modza.com อ่านข้อความ
    เมื่อคืนมีรถที่กลับจากเขาใหญ่ จะไปขอนแก่น โดนรถสิบล้อเยียบตาย1ศพบาดเจ็บสาหัดอีก1
    ที่ อ.สีดา จ.นครราชสีมา

กลุ่มไหน ครับ ท่านพอจะทราบหรือเปล่า พวกเรา พี่น้องชาว km7 ขอแสดง ความเสียใจใน ครั้งนี้ด้วยครับ

ทางกลุ่มเราก้อ เกิด อุบัติเหตุเหมือนกัน รถชน แถวๆ โรงเรียนนานาชาติ ปากช่อง บาดเจ็บ 5 คน เข้า รพ. ปากช่อง ครับผม

Senior Member เดอะตู้'s Avatar
    สถานที่
    แต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ชมรมรถโบราณแต่ปางก่อน สิงห์บุรี

ขอบคุณทีมงาน KM7 ที่จัดงานดีๆแบบนี้

ครั้งต่อไปถ้ามีอีกพวกเราก้จะไปอีกแน่นอน

ชมรมรถโบราณแต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    คลับซ่า - สำหรับคนวัยมันส์
    www.facebook.com/tuzata

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบคุณมากๆคับ

งานครั้งนี้ดีมากๆเลยคับ
    ไม่มีตีกัน เยี่ยมมากๆคับขอให้เป็นอย่างงี้ตลอดไปนะคับ ทุกๆงานเลย

แล้ววันที่ไปตำรวจเยอะมากๆคับตั้งด่านกัน

ตอนนั้นจอดพักกินข้าวที่3แยกโคราชกันครับ
    กินๆอยู่ไปได้ซักพักทีนี้มีตำรวจเดินเข้ามาหาครับ
    ตอนแรกนึกว่าจะมาจับแต่พอเดิมมาบอกว่า

"รีบๆไปนะเค้าจะตั้งด่านกัน"

ตำรวจที่นั่นใจดีมากครับ

ถ้ามีงานอีกจาไปแน่นอนครับ

Senior Member jasakkoksung's Avatar
    สถานที่
    km7
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณอีกครั้ง

พวกเราชาว km7 ทุกคนขอขอบพระคุณทุกกลุ่มทุกคนทั้งที่ประกาศชื่อและไ ม่ได้ประกาศตลอดจนที่มาช่วยงาน(โล)สารคามที่มาร่วมงา นที่โบนันซ่าด้วยความจริงใจและมีความสุขไม่มีการตีกั นแสดงถึงความมีนำใจที่สูงส่งของชาวสองล้อที่ทุกวันจะ คลายมนต์ขลังลงไปทางคณะผู้จัดไม่มีอะไรจะตอบแทนได้นอ กจากความสุขที่ได้มอบให้ทุกท่านในวันงานซึ่งทางเราพย ายามจัดงานให้ดีที่สุดอาจจะทำให้ถูกใจบ้างไม่ถูกใจบ้ างก็ขออภัย การทำงานใหญ่ระดับนี้ย่อมมีปัญหาไม่มากก็น้อยแต่เมื่ องานออกมาเช่นนี้พวกเราก็หายเหนื่อเป็นปลิดทิ้งเมื่อ เห็นชาวสองล้อสนุกสนานและมาร่วมงานกันอย่างล้นหลามถ้ ามีอะไรขาดตกบกพร่องหรือดูแลไม่ทั่วถึงชาว km7 ทุกคนก็ขออภัยมาด้วยและถ้าทุกท่านสนุกสนานและมีความส ุขพวกเราก็ยกความดีให้แก่ชาวสองล้อทุกคนขอบคุณจากใจจ ริง จ่าศักดิ์ km7 พิธีกรในงาน (สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมเชิญคล็กที่ WWW.KM7 KORAT.COM)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jasakkoksung : เมื่อวานนี้ เมื่อ 17:06.

jasakkoksung
    ดูรายละเอียดของ
    ค้นหาโพสเพิ่มเติมของ jasakkoksung
    เพิ่ม jasakkoksung เข้าไปในรายการเพื่อนสนิทของคุณ

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบคุณ k m 7

ขอบคุณมากนะคับสำหรับงานดีๆๆ
    ถ้าจัดอีกพวกเราไปแน่คับ
    งานสนุกมากเลยคับ

รูป รูป  

สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทีมงาน KM7 ที่จัดงานดีๆแบบนี้

ครั้งต่อไปถ้ามีอีกพวกเราก้จะไปอีกแน่นอน
    เจอกันเมือ ชาติต้องการครับผม

งานครั้งนี้ดีมากๆเลยคับ
    ไม่มีตีกัน เยี่ยมมากๆคับขอให้เป็นอย่างงี้ตลอดไปนะคับ ทุกๆงานเลย

แล้ววันที่ไปตำรวจเยอะมากๆคับตั้งด่านกัน

ตอนนั้นจอดพักกินข้าวที่3แยกโคราชกันครับ
    กินๆอยู่ไปได้ซักพักทีนี้มีตำรวจเดินเข้ามาหาครับ
    ตอนแรกนึกว่าจะมาจับแต่พอเดิมมาบอกว่า

"รีบๆไปนะเค้าจะตั้งด่านกัน"

ตำรวจที่นั่นใจดีมากครับ

ถ้ามีงานอีกจาไปแน่นอนครับ
    ขอบคุง ค๊าฟปม ตำรวจเค้าดีๆ อยู่แล้ว ถ้าเราไม่ไปทำอะไร ให้เค้า หมันไส อ่ะครับ

พวกเราชาว km7 ทุกคนขอขอบพระคุณทุกกลุ่มทุกคนทั้งที่ประกาศชื่อและไ ม่ได้ประกาศตลอดจนที่มาช่วยงาน(โล)สารคามที่มาร่วมงา นที่โบนันซ่าด้วยความจริงใจและมีความสุขไม่มีการตีกั นแสดงถึงความมีนำใจที่สูงส่งของชาวสองล้อที่ทุกวันจะ คลายมนต์ขลังลงไปทางคณะผู้จัดไม่มีอะไรจะตอบแทนได้นอ กจากความสุขที่ได้มอบให้ทุกท่านในวันงานซึ่งทางเราพย ายามจัดงานให้ดีที่สุดอาจจะทำให้ถูกใจบ้างไม่ถูกใจบ้ างก็ขออภัย การทำงานใหญ่ระดับนี้ย่อมมีปัญหาไม่มากก็น้อยแต่เมื่ องานออกมาเช่นนี้พวกเราก็หายเหนื่อเป็นปลิดทิ้งเมื่อ เห็นชาวสองล้อสนุกสนานและมาร่วมงานกันอย่างล้นหลามถ้ ามีอะไรขาดตกบกพร่องหรือดูแลไม่ทั่วถึงชาว km7 ทุกคนก็ขออภัยมาด้วยและถ้าทุกท่านสนุกสนานและมีความส ุขพวกเราก็ยกความดีให้แก่ชาวสองล้อทุกคนขอบคุณจากใจจ ริง จ่าศักดิ์ km7 พิธีกรในงาน (สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมเชิญคล็กที่ WWW.KM7 KORAT.COM)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jasakkoksung : เมื่อวานนี้ เมื่อ 17:06.
    ขอบคุงค๊าฟฟ จ่าศักดิ์

ขอบคุณมากนะคับสำหรับงานดีๆๆ
    ถ้าจัดอีกพวกเราไปแน่คับ

งานสนุกมากเลยคับ

ถ้ามีโอกาศได้จัดอีก คงได้เจอกัน ครับผม