สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ - หน้า 10

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ

☮ Birtpop- rock'n roℓℓs☮ teng666's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb รอด้วยนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unit อ่านข้อความ
    คงวิ่งโคราช ชัยภูมิ 5555555 ว่าไป

ก็ต้องผ่านขอนแก่นอยู่แล้ว ใครสนใจก็แจ้งไว้เลย จะได้ไปนำกันละเฮา

เดียวทางสารคามกำรวบรวมกำลังพล และขุนศึก เตรียมตัว ออกรบ

ยอดไม่แน่แต่มีไปแน่นอนหายหวง ครับ

สารคาม200ตัวแรงรอ150ขอนแก่นด้วยนะคับ จะได้ไปทันกัน555+

Senior Member ปิง_FreeD๐M-L!Fe's Avatar
    สถานที่
    Freedom_Life Vespa Gang
    ขอบคุณ
    0

Red face ขอโอกาส หวนคืนวงการ Px Club อีกครั้งจะได้มั้ยคั๊ฟ. ...

ในฐานะที่ผมอยู่ในจังหวัดเพชรบูรณ์. ..มีอะไรให้ผมช่วยเหลือได้ยินดีร่วมมือเต็มที่คับผม. ..

แนะนำที่พักคับ
    เรื่องที่พักถ้าพี่ๆ สนจัยพักที่อำเภอเขาค้อ. ..ผมสะดวกที่จะขึ้นไปดู ถ่ายรูปสถานที่มาให้ได้คับผม... .
    ขอแนะนำหน่อยนะคับพี่ๆ คือ ถ้าเลือกที่จะค้างคืนที่เขาค้อ. ..มันจะสะดวกต่อการเที่ยวอะคับ เพราะในอำเภอเขาค้อก็มีที่เที่ยวหลายที่เหมือนกันอะค ับ สามารถเลือกได้เยอะอะคับว่าจะไปส่วนไหน ตรงไหน. ..
    เรื่องที่พักมันมีหลายแบบคับ. ..จะเอาแบบมีวิวหรือไม่มีวิวก็ได้คับ แต่ถ้าไม่มีวิว ราคาถูกมากคับ. ..เป็นส่วนของข้าราชการมีบ้าน 3-4 หลัง หลังนึงนอนได้ 20 คน เรื่องราคาชิวคับ แล้วแต่จะบริจาค. ..^^ พูดถึงความส่วนตัวก็พอมีบ้างคับ อยู่ติดเชิงเขา. ..สนจัยก็จะไปติดต่อไว้ให้คับ. ..แต่เรื่องมีวิวถ้าต้องการสามารถดูให้ได้คับ จำนวนเยอะไม่เยอะ...แจ้งได้คับผม (เคยพากลุ่ม Candy ไปพักอยู่คับ)

ส่วน. ..เรื่องอำเภอน้ำหนาว ผมไม่ทราบรายละเอียดเลยคับ ที่เห็นหลักๆในอำเภอน้ำหนาว ก็จะเห็นเป็น อุทยานแห่งชาติน้ำหนาว. ..ส่วนสถานที่ท่องเที่ยวอื่นๆ ผมไม่ทราบคับ

แล้วเรื่องที่พักในอำเภอเมืองเพชรบูรณ์ มีหลายแบบคับ จะเลือกสไตล์ไหนบอกได้คับผม ส่วนเรื่องไกลตัวเมืองไม่ต้องห่วงคับ ถูกๆในเมือง กลางใจเมืองก็มีคับ. ..

ยินดีร่วมมือกับ Px Club ทุกเรื่องคับ. ..ฐานะอดีต px club ^^

มีไรติดต่อได้ตลอดคับ. ..ช่วยเหลือได้ตลอด
    (Px คันใหม่มันใกล้แล้วคับ รถอยู่อู่ทำสี)em94
    e-mail & Tel.
    085-8765296 P!nG FreeD๐M /\3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    ผมลายเซ็นโปรโมทงานแว้วนะครับ ช่วยกันๆๆ
    แจ๋ว

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Bump!

Bumb! สร้างกระแสๆ
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    [email protected]

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Wink อืมม์....

ยินดีร่วมมือกับ Px Club ทุกเรื่องคับ. ..ฐานะอดีต px club ^^

คือมันไม่ใช่เรื่องของอดีตหรือปัจจุบันอะครับน้องปิง ถ้า ณ.ขณะนี้ คุณยังมีใจกับมันอยู่ คุณก็ยังคือส่วนหนึ่งของPX.Club สังเกตุได้เลยว่า พี่ๆหลายคนในนี้เค้ายังวนเวียนแวะมาพูดคุยทักทายกันต ลอด ไม่ได้เงียบหายไปไหน เพราะฉะนั้นเราก็จะเจอกันตลอดเรื่อยๆ ไม่คุยกันทางMSNก็จะโทรหากัน จนมันทำให้ความรู้สึกตรงนี้เหมือนพี่เหมือนน้องกันจร ิงๆ ไม่ได้แบ่งชนชั้นอะไรกันเลย เราสร้างที่นี่ เพื่อสำหรับคนที่รักPX.ด้วยหัวใจ ไม่ใช่กระแส ผมยังรู้สึกขอบคุณตั้มเลย ที่เปิดบอร์ดแห่งนี้ให้พวกเราได้พูดคุยกัน ถ้าไม่มีที่นี่ก็ไม่รู้จะได้รู้จักกันรึเปล่า เพราะฉะนั้นปิงไม่ต้องกังวลว่ามาในฐานะอะไร ถ้าตราบใดเรายังมีใจอยู่ คำตอบมันก็อยู่ในใจเรานั่นแหละ ไม่ได้ไปไหนไกลเลย ขอบคุณนะครับที่เสนอตัวมาช่วยในเรื่องสถานที่ แต่ตอนนี้อยู่ในช่วงเวลาในการสรุปข้อมูลกัน ทางพี่ๆก็ยังไม่ได้สรุปว่าจะพักตรงไหน เพราะยังเหลือเวลาตัดสินใจอีกเยอะ ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไป ช่วยไปserwayแถวๆน้ำหนาวให้หน่อย เอาข้อมูลมาให้พี่หน่อยก็ได้ จะได้ช่วยตัดสินใจได้มากขึ้น อันนี้เบอร์พี่ มีไรโทรมาถามได้หรือเมล์มาก็ได้ 08-6253-6253 [email protected]

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Talking Update...

เมื่อสักครู่ได้ไปนั่งดื่มสุรากับไอเอ้ cosa200แห่งทุ่งสารคามมา เผอิญว่าไปเจอวงดนตรีวงนึง เล่นได้แนวดี ผมก็เลยได้ไปพูดคุยกับเค้า สนใจอยากให้มาเล่นให้เพื่อนๆได้ฟังในคืนแรก จะได้ไม่เงียบเหงากันเกินไป วงนี้เค้าเล่น3ชิ้นครับ มีระนาด ซออู้ ตะเข้ กร๊ากกก555+ +...ไม่ใช่ครับ อิ..อิ..มีกีต้าร์2ตัว เครื่องเคาะ1ตัว เล่นแนวindyสบายๆ ผมว่าก็โอนะ กำลังคุยเรื่องราคาอยู่ ถ้าไม่แพงจนเกินไป ก็อยากจะเอามาเล่นให้เพื่อนๆได้สนุกกัน ส่วนคืนที่2ไม่ต้องห่วงครับ เมาเละแน่ๆ เดี๋ยวพาไปผับดังของเพชรบูรณ์ อิ..อิ../\3

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

โอ๊ย พี่ ทุ่งเลยเหลอ แม้ก็ว่าไม่ได้ทุ่งแต่เป็นโค้กต่างหาก

เอาไงเอากัน แล้วแต่เจ๊ แล้วกันคับ

ออกแบบสวยดีนะคุณรัก
    /\2 by PX 200 e /\2

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX RIDER อ่านข้อความ
    ไปไหนก็ไป.....

ขอไปด้วยคน....
    ไปด้วยกันน๊า เดี๋ยวเค้าเหงา

PX CluB อุบลราชธานี ultraman_999's Avatar
    สถานที่
    RED ZONE
    ขอบคุณ
    0

อยากไปจัง

แต่ตังค์ไม่มี

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

Talking จ้า!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    ไปด้วยกันน๊า เดี๋ยวเค้าเหงา
    จ้า ไม่ต้องห่วง หรอก..เธอไป ฉันไป...em93em18
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ultraman_999 อ่านข้อความ
    อยากไปจัง

แต่ตังค์ไม่มี
    มาดิวิท มาทางสารคามจะรออยู่สารคาม ได้วิ่งไปพร้อมๆกัน

นี่ยังไม่รู้เลยว่าสารคามจะมีใครไปไม

ไม่อยากวิ่งคนเดียว เค่าเหงา
    /\2 by PX 200 e /\2

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX RIDER อ่านข้อความ
    จ้า ไม่ต้องห่วง หรอก..เธอไป ฉันไป...em93em18
    เรื่องของเรื่องกลัวหลงทาง ฮ่าๆ แล้วไปด้วยกันรอกันด้วยละรถไม่เต็ม 100 em94em94

ปล. ขออนุญาตคุณรักษ์ด้วยนะครับ ที่เอาโปสเตอร์โปรโมทงานมาลงเป็นลายเซ็นครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nine_px177 : 14-02-2009 เมื่อ 15:51

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    เมื่อสักครู่ได้ไปนั่งดื่มสุรากับไอเอ้ cosa200แห่งทุ่งสารคามมา เผอิญว่าไปเจอวงดนตรีวงนึง เล่นได้แนวดี ผมก็เลยได้ไปพูดคุยกับเค้า สนใจอยากให้มาเล่นให้เพื่อนๆได้ฟังในคืนแรก จะได้ไม่เงียบเหงากันเกินไป วงนี้เค้าเล่น3ชิ้นครับ มีระนาด ซออู้ ตะเข้ กร๊ากกก555+ +...ไม่ใช่ครับ อิ..อิ..มีกีต้าร์2ตัว เครื่องเคาะ1ตัว เล่นแนวindyสบายๆ ผมว่าก็โอนะ กำลังคุยเรื่องราคาอยู่ ถ้าไม่แพงจนเกินไป ก็อยากจะเอามาเล่นให้เพื่อนๆได้สนุกกัน ส่วนคืนที่2ไม่ต้องห่วงครับ เมาเละแน่ๆ เดี๋ยวพาไปผับดังของเพชรบูรณ์ อิ..อิ../\3
    ถ้ามันแพงของผมฟรี เด้กที่ไปด้วย แนว อีโม เล่นได้หมด เพื่อชีวิต สกา อินดี้ ลูกทุ่ง ไม่ได้ ฮิอฮอปอย่างเดียว
    ย้ำฟรี

เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ px200e อ่านข้อความ
    bumb! สร้างกระแสๆ
    ทำรูปนี้เป็นลายเซ็นได้ปะครับ สอนผมทีดิอนุรักษ์ จะทำลายเซ็นโปรโมทซะหน่อย ขอเล็กกว่านี้นะ

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teng666 อ่านข้อความ
    สารคาม200ตัวแรงรอ150ขอนแก่นด้วยนะคับ จะได้ไปทันกัน555+
    อาจจะออกดึกๆวันที่ 27 หรือไม่ก็เช้า 28 กำลังเคลียร์คิวอยู่ครับ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย