สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ - หน้า 11

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ noy_little อ่านข้อความ
    อาจจะออกดึกๆวันที่ 27 หรือไม่ก็เช้า 28 กำลังเคลียร์คิวอยู่ครับ

อยากไป27งะพี่น้อย

ยังออกให้ได้นะ 27 ออก28 เดียวมันจะเหนื่อย เพราะทางมันไกล งะพี่
    /\2 by PX 200 e /\2
    [email protected]

มีคาราโอเกะ ด้วยได้ปะตาโต่ง แบบว่าให้ส่งตัวแทนมาร้องงะ ใครมาคันเดียวก็ต้องร้อง (เพราะฉะนั้นพากันมาเยอะๆ) 555 พักเดียวผมว่า เมาเรื้อนชัวร์แน่ๆ ดูอย่างครั้งก่อนดิยังเรื้อนเลย

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    มีคาราโอเกะ ด้วยได้ปะตาโต่ง แบบว่าให้ส่งตัวแทนมาร้องงะ ใครมาคันเดียวก็ต้องร้อง (เพราะฉะนั้นพากันมาเยอะๆ) 555 พักเดียวผมว่า เมาเรื้อนชัวร์แน่ๆ ดูอย่างครั้งก่อนดิยังเรื้อนเลย
    ใครเมาเลื่อนตาเจต เห็นแต่แก เมา รอบนี้เมาอีก

เอาไงเอากัน มันนำกัน เด่อ
    /\2 by PX 200 e /\2
    [email protected]

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

งานนี้ไม่มันส์ ก็ให้มันรู้กันปาย....ยาวๆ

ขอบอก!!
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

☮ Birtpop- rock'n roℓℓs☮ teng666's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ
    ขอบคุณ
    0

Talking เอาเข้าไป

เอาแล้ว เครื่องชักร้อน เลยนะ น้องเอ้200 PXขอนแก่น ผมก็ประชาสัมพันณ์ไป

แล้วนะคับ บอกปากต่อปาก มีหลายคันอยุ่นะ อุดรว่าไงหนอ

@aeys@'s Avatar
    สถานที่
    YoD's 9 ScOoTeR cLuB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ...

สายเหนือใครจะแวะมาเที่ยวพิดโลกก่อนก็มาได้น่ะคับที่ พักฟรี อิอิ

Member Armkakimoto's Avatar
    สถานที่
    PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

Wink

อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    Mr.Piyanut Thammarit (Arm)| Line : Armkakimoto | Mail : [email protected]|

Senior Member ปิง_FreeD๐M-L!Fe's Avatar
    สถานที่
    Freedom_Life Vespa Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ยินดีร่วมมือกับ Px Club ทุกเรื่องคับ. ..ฐานะอดีต px club ^^

คือมันไม่ใช่เรื่องของอดีตหรือปัจจุบันอะครับน้องปิง ถ้า ณ.ขณะนี้ คุณยังมีใจกับมันอยู่ คุณก็ยังคือส่วนหนึ่งของPX.Club สังเกตุได้เลยว่า พี่ๆหลายคนในนี้เค้ายังวนเวียนแวะมาพูดคุยทักทายกันต ลอด ไม่ได้เงียบหายไปไหน เพราะฉะนั้นเราก็จะเจอกันตลอดเรื่อยๆ ไม่คุยกันทางMSNก็จะโทรหากัน จนมันทำให้ความรู้สึกตรงนี้เหมือนพี่เหมือนน้องกันจร ิงๆ ไม่ได้แบ่งชนชั้นอะไรกันเลย เราสร้างที่นี่ เพื่อสำหรับคนที่รักPX.ด้วยหัวใจ ไม่ใช่กระแส ผมยังรู้สึกขอบคุณตั้มเลย ที่เปิดบอร์ดแห่งนี้ให้พวกเราได้พูดคุยกัน ถ้าไม่มีที่นี่ก็ไม่รู้จะได้รู้จักกันรึเปล่า เพราะฉะนั้นปิงไม่ต้องกังวลว่ามาในฐานะอะไร ถ้าตราบใดเรายังมีใจอยู่ คำตอบมันก็อยู่ในใจเรานั่นแหละ ไม่ได้ไปไหนไกลเลย ขอบคุณนะครับที่เสนอตัวมาช่วยในเรื่องสถานที่ แต่ตอนนี้อยู่ในช่วงเวลาในการสรุปข้อมูลกัน ทางพี่ๆก็ยังไม่ได้สรุปว่าจะพักตรงไหน เพราะยังเหลือเวลาตัดสินใจอีกเยอะ ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไป ช่วยไปserwayแถวๆน้ำหนาวให้หน่อย เอาข้อมูลมาให้พี่หน่อยก็ได้ จะได้ช่วยตัดสินใจได้มากขึ้น อันนี้เบอร์พี่ มีไรโทรมาถามได้หรือเมล์มาก็ได้ 08-6253-6253 [email protected]

คับพี่. ..สรุปชัดเจนได้เมื่อรัยบอกกันได้เลยน่ะคับ เดี๋ยวไปเคลียร์สถานที่ให้คับ. .. ยังงัยงานนี้ก็ไม่อยากจะพลาดเลยคับ บริการเต็มที่คับ. ..มีข้อมูลเพิ่มเติมคับผม สไตล์ชิวๆ ติดดิน. ..กางเต้น สถานที่ฟรีทุกอย่างคับ สอบถามพี่ๆล้อเล็กท้ายวังได้คับ เคยพาไปพักมาแล๊ว ย้ำคับฟรี!! ทุกอย่างอยู่หลังสำนักงานภูธรอำเภอเขาค้อ(หลังโรงพัก คับ ^^). ..บรรกาศได้แน่คับผม บรรกาศสุดๆเลยคับ มีวิว ตื่นมาหมอกอยู่หน้าเต็นซ์เลยคับ

ชมภาพละกันคับ มันจะประมาณนี้อะคับ อธิบายไม่ถูกคับ เดี๋ยวหารูปเพิ่มเติมให้คับ
    (เรื่องที่จอด. ..ข้างเต็นซ์ยังได้เลยคับ em94)

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ปิง_FreeD๐M-L!Fe : 15-02-2009 เมื่อ 04:10
    e-mail & Tel.
    085-8765296 P!nG FreeD๐M /\3

Senior Member ปิง_FreeD๐M-L!Fe's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

em93 ขอเพิ่มเติมให้เยอะที่สุดคับ จะได้ชัดเจน ขออนุญาติคับ. ..

รูป รูป    

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออนุญาติโพสน่ะคับ เพื่อความชัดเจนคับ. ..

ส่วนวิว. ..ก็จะประมาณนี้อะคับ ตอนนี้สายๆแล้วคับ เท่าที่จำได้. ..ก็ประมาณ 9.00 - 10.00 โมงเช้า สายๆ ยังมีหมอกหลงเหลือ. ..เช้าๆถ้าน่ะเยอะกว่านี้คับ

แล้วถ้าได้ข้อมูลมาใหม่ถ้าสามารถ หารูปมาให้ได้จะจัดคับ. ...

รูป รูป    

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

แจ๋วเลยเพชรบูรณ์ กำลังว่าจะไปพอดี งานนี้มันส์แน่รอผมด้วยละ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย djboatbeat : 15-02-2009 เมื่อ 09:14

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

เริ่มคึกคัก แล้วเว้ย ชอบๆ เริ่มมีคนใหม่ๆมาโพสละ

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมากปิง ที่เป็นธุระให้ แต่คืนแรกพี่ยังโฟกัสไปที่น้ำหนาวอยู่ เช้าอีกวันนึงถึงจะลงไปเที่ยวเขาค้อ เพราะฉะนั้นอยากจะพักที่น้ำหนาว เช้ามาก็ขึ้นไปเที่ยวบนอุทยาน ขากลับยิงยาวลงมาแวะขึ้นไปเที่ยวบนเขาค้อ ต่อจากนั้นก็จะเข้าพักโรงแรมที่ตัวเมืองเพชรบูรณ์ ตกดึกมาก็จะพากันหลีหญิงแถวหน้าผับ และแสดงตัวว่ากุนี่แหละ เก๋าๆ จ้อนๆ หาteenให้ชาวคณะเล่นๆ 555+++ ยังไงถ้าจะเอาข้อมูลมาให้พี่ ขอเป็นแถวน้ำหนาวดีกว่าน้อง มันตรงโปรแกรมพอดี เขาค้อเราคงไม่ได้ไปพัก เพราะมันคือเส้นทางผ่านอยุ่แล้ว/\3

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    แจ๋วเลยเพชรบูรณ์ กำลังว่าจะไปพอดี งานนี้มันส์แน่รอผมด้วยละ
    รถก็เก่า คนก็แก่ เข้ากันดีจริง..จริ๊ง

กรุณาเช็คยางของคุณก่อนออกเดินทาง เพราะมิฉะนั้น คุณอาจจะเป็นเหมือนเขาได้(ไม่บอกก็รู้วาใคร)

https://www.facebook.com/puttinun.nab

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอามากระตุ้น ต่อมน้ำลายกันให้หายยาก...

ภาพแบบนี้จะเกิดขึ้นอีกครั้ง ในPXClub ครั้งที่ 2 คุณจะคือส่วนหนึ่งของ PX.Club Thailand ตัวจริงเท่านั้นที่เราต้องการ

รูป รูป    

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย