สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ - หน้า 15

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    ใจสั่น เที่ยวยาวๆไปเลย หยุดงาน 5 วันเลย+พัร้อนๆๆ ยาวๆๆ ลุยงานนี้เฉพาะกิจเลย
    กะว่าจะไปถึง ลาวแล้วข้ามไปจีน ต่อเลยไงป้าโบ้ต คับ

คนไทไม่แพ้ชาติไดในโลก (แสงโสมเหรียนทองของไทย) em94
    /\2 by PX 200 e /\2
    [email protected]

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unit อ่านข้อความ
    กะว่าจะไปถึง ลาวแล้วข้ามไปจีน ต่อเลยไงป้าโบ้ต คับ

คนไทไม่แพ้ชาติไดในโลก (แสงโสมเหรียนทองของไทย) em94
    ชีวิตล้มแล้วต้องลุกเกิดเป็นคนต้องสู้ถ้าไม่สู้อายหม ามัน(ฉลามบุกสนับสนุนคนสู้ชีวิต) *อยากให้ถึงงานไวๆจัง*

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unit อ่านข้อความ

ก็ว่าก่อนวันงานจะไปนอนที่เขาใหญ่หรือปากช่องก่อนจะไ ด้ไม่เหนื่อย แล้วค่อยไปต่อกับพี่โต่ง และวันกลับค้างจะไปค้างชิวๆๆ ที่อื่นต่ออีกซํกคืน จะได้เที่ยวเต็มที่ครับพี่น้อง

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    ก็ว่าก่อนวันงานจะไปนอนที่เขาใหญ่หรือปากช่องก่อนจะไ ด้ไม่เหนื่อย แล้วค่อยไปต่อกับพี่โต่ง และวันกลับค้างจะไปค้างชิวๆๆ ที่อื่นต่ออีกซํกคืน จะได้เที่ยวเต็มที่ครับพี่น้อง
    โหวววววววววววววว ลูกผู้ชายตัวจริง กระทิงแดงครับ คนนี้

สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    โหวววววววววววววว ลูกผู้ชายตัวจริง กระทิงแดงครับ คนนี้
    ทัวป์ทั้งทีเอาให้คุ้ม อิอิ แฟนส่ายหัวเลย 5555 หลังจากงานpx เสร็จ ไปต่อไหนดีหว่า

Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Smile อืมม์....

รู้สึกดีใจนะครับ ที่เพื่อนๆสมาชิกให้ความสนใจในทริปครั้งนี้เป็นอย่าง มาก ผมหวังว่าวันงาน คงจะมากันพร้อมหน้าพร้อมตาให้มากที่สุดด้วยนะครับ และก็เมื่อสักครู่ผมเพิ่งวางสายจาก นายโต้ง คนดี แห่ง ไทยแลนด์คลาสสิค แมกกาซีน คุยกันไปสัพเพเหระครับ แต่ที่แน่ๆนายโต้งของเรา จะไปร่วมแจมด้วยแน่นอน งานนี้ผมอยากให้มันเป็นการเปิดตัวครั้งสำคัญของกลุ่ม อีกครั้ง หลังจากที่รู้จักกันในวงในแล้ว งานนี้คงจะเป็นการเปิดตัวกลุ่มอย่างเป็นทางการซักที หลังจากต้องรอมานานแสนนาน(
    งานมวกเหล็กก็พลาดถ่ายภาพรวมกัน) คราวนี้ผมคงต้องรบกวนให้น้องๆช่วยผมสักนิดนะครับ เกี่ยวกับพวกงานอาร์ตต่างๆ เช่นพวกป้ายinkjet ใครพอสะดวกที่จะทำให้หรือมีแหล่งทำราคาถูก ก็ช่วยกันออกคนละนิดช่วยคนละมือครับ งานครั้งที่แล้วก็งบส่วนตัวผมในการทำ ไม่ได้เกี่ยวกับกลองกลางเลย แต่ครั้งนี้เห็นทีจะต้องให้น้องๆช่วยๆละ หลังจากงานที่แล้ว ช๊อต เข้าเนื้อไปเต็มๆ อิ...อิ...แต่ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรมากมายกับจำนวนเงิน ที่ต้องออกเพิ่ม เห็นเพื่อนๆได้พบปะสังสรรค์กัน ตัวผมเองก็Happyแล้วครับ เพราะฉะนั้นงานนี้ ผมขอความช่วยเหลือจากน้องๆด้วยละกัน ใครพอมีงบประมาณก็ช่วยทำมาให้หน่อย เสร็จงานแล้วมันก็เป็นของคุณ(รึเปล่า)อยู่ดี ส่วนพวกเรื่องเสื้อหรือสติ๊กเกอร์ก็ค่อยว่ากันอีกที ตอนนี้ผมพยายามจะแบ่งๆหน้าที่กันไปครับ และที่สำคัญคือตอนนี้ผมจะพยายามเร่งสรุปยอดคนให้เร็ว ที่สุด เพื่อที่จะได้ดำเนินการในขั้นตอนต่อไป ไม่ว่าจะเป็นเรื่องสถานที่พัก อาหารการกิน ค่าใช้จ่ายส่วนกลาง(อันนี้สำคัญเลยล่ะ) เพราะฉะนั้นไม่ต้องกังวลนะครับว่าจะไม่มีใครทำงานตรง จุดนี้ เดี๋ยวผมจะเป็นธุระจัดการให้เต็มความสามารถที่ผมพึงจ ะกระทำได้ ก็คงไม่มีอะไรแจ้งให้ทราบเพิ่มเติมอีก ก็คงจะมีแต่ให้น้องๆทุกคนเซ็ตรถกันให้ดีๆ เตรียมความพร้อมกับรถและตัวเราให้มากที่สุดนะครับ

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    รู้สึกดีใจนะครับ ที่เพื่อนๆสมาชิกให้ความสนใจในทริปครั้งนี้เป็นอย่าง มาก ผมหวังว่าวันงาน คงจะมากันพร้อมหน้าพร้อมตาให้มากที่สุดด้วยนะครับ และก็เมื่อสักครู่ผมเพิ่งวางสายจาก นายโต้ง คนดี แห่ง ไทยแลนด์คลาสสิค แมกกาซีน คุยกันไปสัพเพเหระครับ แต่ที่แน่ๆนายโต้งของเรา จะไปร่วมแจมด้วยแน่นอน งานนี้ผมอยากให้มันเป็นการเปิดตัวครั้งสำคัญของกลุ่ม อีกครั้ง หลังจากที่รู้จักกันในวงในแล้ว งานนี้คงจะเป็นการเปิดตัวกลุ่มอย่างเป็นทางการซักที หลังจากต้องรอมานานแสนนาน(
    งานมวกเหล็กก็พลาดถ่ายภาพรวมกัน) คราวนี้ผมคงต้องรบกวนให้น้องๆช่วยผมสักนิดนะครับ เกี่ยวกับพวกงานอาร์ตต่างๆ เช่นพวกป้ายinkjet ใครพอสะดวกที่จะทำให้หรือมีแหล่งทำราคาถูก ก็ช่วยกันออกคนละนิดช่วยคนละมือครับ งานครั้งที่แล้วก็งบส่วนตัวผมในการทำ ไม่ได้เกี่ยวกับกลองกลางเลย แต่ครั้งนี้เห็นทีจะต้องให้น้องๆช่วยๆละ หลังจากงานที่แล้ว ช๊อต เข้าเนื้อไปเต็มๆ อิ...อิ...แต่ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรมากมายกับจำนวนเงิน ที่ต้องออกเพิ่ม เห็นเพื่อนๆได้พบปะสังสรรค์กัน ตัวผมเองก็Happyแล้วครับ เพราะฉะนั้นงานนี้ ผมขอความช่วยเหลือจากน้องๆด้วยละกัน ใครพอมีงบประมาณก็ช่วยทำมาให้หน่อย เสร็จงานแล้วมันก็เป็นของคุณ(รึเปล่า)อยู่ดี ส่วนพวกเรื่องเสื้อหรือสติ๊กเกอร์ก็ค่อยว่ากันอีกที ตอนนี้ผมพยายามจะแบ่งๆหน้าที่กันไปครับ และที่สำคัญคือตอนนี้ผมจะพยายามเร่งสรุปยอดคนให้เร็ว ที่สุด เพื่อที่จะได้ดำเนินการในขั้นตอนต่อไป ไม่ว่าจะเป็นเรื่องสถานที่พัก อาหารการกิน ค่าใช้จ่ายส่วนกลาง(อันนี้สำคัญเลยล่ะ) เพราะฉะนั้นไม่ต้องกังวลนะครับว่าจะไม่มีใครทำงานตรง จุดนี้ เดี๋ยวผมจะเป็นธุระจัดการให้เต็มความสามารถที่ผมพึงจ ะกระทำได้ ก็คงไม่มีอะไรแจ้งให้ทราบเพิ่มเติมอีก ก็คงจะมีแต่ให้น้องๆทุกคนเซ็ตรถกันให้ดีๆ เตรียมความพร้อมกับรถและตัวเราให้มากที่สุดนะครับ
    เจ๊บ่นไรยาวจัง อ่านแล้วรายตามาก ขยันพิมวะ

ดีๆเจ๊นำขบวนเลย ฮา ฮาem84
    /\2 by PX 200 e /\2
    [email protected]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    งานมวกเหล็กก็พลาดถ่ายภาพรวมกัน) คราวนี้ผมคงต้องรบกวนให้น้องๆช่วยผมสักนิดนะครับ เกี่ยวกับพวกงานอาร์ตต่างๆ เช่นพวกป้ายinkjet ใครพอสะดวกที่จะทำให้หรือมีแหล่งทำราคาถูก ก็ช่วยกันออกคนละนิดช่วยคนละมือครับ งานครั้งที่แล้วก็งบส่วนตัวผมในการทำ ไม่ได้เกี่ยวกับกลองกลางเลย แต่ครั้งนี้เห็นทีจะต้องให้น้องๆช่วยๆละ หลังจากงานที่แล้ว ช๊อต เข้าเนื้อไปเต็มๆ อิ...อิ...แต่ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรมากมายกับจำนวนเงิน ที่ต้องออกเพิ่ม เห็นเพื่อนๆได้พบปะสังสรรค์กัน ตัวผมเองก็happyแล้วครับ เพราะฉะนั้นงานนี้ ผมขอความช่วยเหลือจากน้องๆด้วยละกัน ใครพอมีงบประมาณก็ช่วยทำมาให้หน่อย เสร็จงานแล้วมันก็เป็นของคุณ(รึเปล่า)อยู่ดี ส่วนพวกเรื่องเสื้อหรือสติ๊กเกอร์ก็ค่อยว่ากันอีกที ตอนนี้ผมพยายามจะแบ่งๆหน้าที่กันไปครับ และที่สำคัญคือตอนนี้ผมจะพยายามเร่งสรุปยอดคนให้เร็ว ที่สุด เพื่อที่จะได้ดำเนินการในขั้นตอนต่อไป ไม่ว่าจะเป็นเรื่องสถานที่พัก อาหารการกิน ค่าใช้จ่ายส่วนกลาง(อันนี้สำคัญเลยล่ะ) เพราะฉะนั้นไม่ต้องกังวลนะครับว่าจะไม่มีใครทำงานตรง จุดนี้ เดี๋ยวผมจะเป็นธุระจัดการให้เต็มความสามารถที่ผมพึงจ ะกระทำได้ ก็คงไม่มีอะไรแจ้งให้ทราบเพิ่มเติมอีก ก็คงจะมีแต่ให้น้องๆทุกคนเซ็ตรถกันให้ดีๆ เตรียมความพร้อมกับรถและตัวเราให้มากที่สุดนะครับ

จัดไปครับงานนี้งานดีๆ เต็มที่

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ว่าแต่ขากลับน่าเที่ยวขอนแก่นต่อจัง สาวขาวๆหมวย เอ๊กซ์ๆเพียบ วาว่าว้าว ว่าแต่มันผ่านป่าวหว่า แต่งานนี้มีคนซ้อนท้าย อดครับพี่น้อง ฮือออ

☮ Birtpop- rock'n roℓℓs☮ teng666's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up เยี่ยม มากเจ้

มีผู้นำดีๆ ผู้ตามก็ได้ทางดีๆเหมือนกันคับ เยี่ยมมากครับ พี่โต้ง

ยอมรับใจจริงๆ/\2

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Smile ขอบคุณครับ สำหรับคำชม...

[/SIZE]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teng666 อ่านข้อความ
    มีผู้นำดีๆ ผู้ตามก็ได้ทางดีๆเหมือนกันคับ เยี่ยมมากครับ พี่โต้ง

ยอมรับใจจริงๆ/\2
    แต่พี่ชื่อโต่งนะครับ ไม่ใช่โต้ง โต้งอะ ชื่อพ่อผมครับ

https://www.facebook.com/puttinun.nab

Member เคนโด้400FL2's Avatar
    สถานที่
    สน.กาแฟแดง
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีคับ ไม่ทราบว่า พวกพี่ ผ่าน ทางเส้น ชัยนาท-สายเอเชีย กันมั่งไหมครับ
    อยากไปด้วยครับ แต่ไม่รุไปทางไหน *0* ขอบคุณครับ

ส.น.กาแฟแดง สมาคมสกู๊ตเตอร์ แห่งประเทศไทย ๐๐๑

ฉันรักเธอ สกู๊ตเตอร์ ของ "ฉัน" By`McDoZ

em93
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เคนโด้400FL2 อ่านข้อความ
    สวัสดีคับ ไม่ทราบว่า พวกพี่ ผ่าน ทางเส้น ชัยนาท-สายเอเชีย กันมั่งไหมครับ
    อยากไปด้วยครับ แต่ไม่รุไปทางไหน *0* ขอบคุณครับ

สุดยอดเจ้าใหม่ ซิงค์ๆในบอดร์มาแล้ว
    โปสเตอร์ใช้ได้จริง
    แต่ไม่ได้ผ่านชัยนาทอะครับ
    แต่ผมว่าไปไม่ยาอหลอกครับ

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

ไว้ลาย ไว้ลุย Adema's Avatar
    สถานที่
    " White Line " ไว้ลาย!!
    ขอบคุณ
    0

ไปแน่ๆครับงานนี้แต่ไม่รู้ว่าจะมากหรือน้อย^^
    White Line Scooter Club Chiangrai

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ adema อ่านข้อความ
    ไปแน่ๆครับงานนี้แต่ไม่รู้ว่าจะมากหรือน้อย^^
    จำนวนจะมากหรือจะน้อย ไม่สำคัญครับ สิ่งที่สำคัญที่สุดมันอยู่ที่ใจครับ

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย