สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ - หน้า 16

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เคนโด้400FL2 อ่านข้อความ
    สวัสดีคับ ไม่ทราบว่า พวกพี่ ผ่าน ทางเส้น ชัยนาท-สายเอเชีย กันมั่งไหมครับ
    อยากไปด้วยครับ แต่ไม่รุไปทางไหน *0* ขอบคุณครับ

ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนะครับ เราอยู่ชัยนาทก็วิ่งมาทาง ถ.เอเชีย มุ่งหน้าลพบุรีก็ได้ หรือยังไงก็ทิ้งเบอร์เอาไว้ครับ เดี๋ยวพี่จะโทรถามทางสายเหนือให้ ว่าเค้ามากันเส้นไหน แล้วจะผ่านตรงนั้นรึเปล่า หรือไม่งั้นเอาง่ายๆ เรามารอที่สระบุรีเลยครับ เพราะที่นั่นมีสมาชิกเราอยู่ด้วย น่าจะง่ายกว่านะพี่ว่า ไม่ต้องกังวลครับ งานนี้ขอให้มาเถอะครับ ได้เพื่อนกลับไปเพียบเลย บรรยากาศกันเองครับ ไม่ต้องกังวลว่าจะทำตัวไม่ถูก มาเข้ากลุ่มแล้ว เดี๋ยวมีพี่ๆเพื่อนๆมาคอยเทรนให้ รับรอง แป๊บเดียวเป็นงาน อิ..อิ..

em94

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    จำนวนจะมากหรือจะน้อย ไม่สำคัญครับ สิ่งที่สำคัญที่สุดมันอยู่ที่ใจครับ
    คมคมมากกกก แทบบาดใจ คิคิ

Member anabichi's Avatar
    สถานที่
    +-+MSU ScOOTER cLUB+-+
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    em93
    สุดยอดเจ้าใหม่ ซิงค์ๆในบอดร์มาแล้ว
    โปสเตอร์ใช้ได้จริง
    แต่ไม่ได้ผ่านชัยนาทอะครับ
    แต่ผมว่าไปไม่ยาอหลอกครับ

นี้เอ้ by unit นะครับ
    ตาเจตแก ไปรู้ได้ไงว่าเค้าซิง ลองแล้วหรืไง แม้ชอบอย่างงี้ก็ไม่บอก เดียวเค้าจัดให้นะตัวเองem84

พอดีเจอน้องสารคาม ที่ไม่เจอนาน มันขี่px200eมันบอกว่าจะไปด้วย แต่ไม่รู้จะไปจิงเปล่า นะถ้าไปก็ดีจะได้พี่เพื่อนขี่ไปด้วยกัน คับ พี่น้อง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anabichi : 19-02-2009 เมื่อ 10:36
    มิตรภาพที่ยิ่งใหญ่เกิดจากการได้รู้จักกัน ได้ขับรถท่องเที่ยวไปด้วยกันแล้วมีความสุข

เส้นทางเพื่อมิตรภาพ em97

08-78774348 Tang

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anabichi อ่านข้อความ
    ตาเจตแก ไปรู้ได้ไงว่าเค้าซิง ลองแล้วหรืไง แม้ชอบอย่างงี้ก็ไม่บอก เดียวเค้าจัดให้นะตัวเองem84

พอดีเจอน้องสารคาม ที่ไม่เจอนาน มันขี่px200eมันบอกว่าจะไปด้วย แต่ไม่รู้จะไปจิงเปล่า นะถ้าไปก็ดีจะได้พี่เพื่อนขี่ไปด้วยกัน คับ พี่น้อง
    ที่จำนวนคนดูเพิ่มมากขึ้นเพราะ คุณเอ้ น้ำแข็งยุนิตมันขยันเปิดดูเป็นพิเศษ วันนึง30กว่ารอบ
    ตอนนี้จำนวนคนดู 2800แล้ว
    คึกคักจริงๆ

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

Member เคนโด้400FL2's Avatar
    สถานที่
    สน.กาแฟแดง
    ขอบคุณ
    0

เบอร์ผมนะคับพี่ 084-8221222 เคน คับ
    ขอบคุณมากๆคับผม
    ส.น.กาแฟแดง สมาคมสกู๊ตเตอร์ แห่งประเทศไทย ๐๐๑

ฉันรักเธอ สกู๊ตเตอร์ ของ "ฉัน" By`McDoZ

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anabichi อ่านข้อความ

ใครหนอ ขับPx200e อีก 555+
    นึกว่า 200 เหลือ 2 คัน

ปล.คุณเอ้ ออก 27 ดึกๆนะ

เด๋ยวจะไปขอลายเซ็นต์พี่โต่งด้วย 555+

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teng666 อ่านข้อความ
    มีผู้นำดีๆ ผู้ตามก็ได้ทางดีๆเหมือนกันคับ เยี่ยมมากครับ พี่โต้ง

ยอมรับใจจริงๆ/\2
    ปล.เต้งออกพร้อมกันป่าว
    น่าจะ 27 ดึกๆ อ่ะ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

แหม คึกคักๆ ทั้งวันแฮะ

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

☮ Birtpop- rock'n roℓℓs☮ teng666's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb ถึงkน้อย200

เราเลิกงาน 6โมงเย็นคับ ถ้าไม่มีOTไปพร้อมกันแน่คับจะลองเซ็ทเวลากับหัวหน้าก ่อนคับ

ถ้าได้ไปด้วยกันคงจะดีมีเพื่อนPXเยอะ หนูช๊อบ ชอบ

ปล . ลายเซ็นนี้ทำไงอ่า เท่จัง

Senior Member aalamai's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club khonkaen
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอถามลูกพี่ก่อนนะครับออกกันตอนไหน

ไปแน่ๆครับ
    เคยมาป่าว
    194 scooter club
    since 2004

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อยากได้งานนี้ด้วย แต่ px ผมยังไม่เสร็จเลย t-t
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Senior Member joker69's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คุณเจต

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    แหม คึกคักๆ ทั้งวันแฮะ
    ออกเดินทางวันไหนบอกด้วยนะคับ ถ้ารถเสร็จทันจะไปด้วย
    " Vespa Means Joy Of Living "

Senior Member ปิง_FreeD๐M-L!Fe's Avatar
    สถานที่
    Freedom_Life Vespa Gang
    ขอบคุณ
    0

ครึกครื้นๆ คนเยอะสุดๆเลยพี่. ..งานนี้มีเฮน่ะเนี้ยผู้คนพุกพล่าน...

มากันเย๊อะคั๊ฟฟฟ เพชรบูรณ์พื้นที่เย๊อะขับกันให้กระจาย...

ปล. ถึงพี่โต่งคับ รบกวนออน MSN ด้วยคับพี่ จะแจ้งรายละเอียดเรื่องที่พักคับ
    e-mail & Tel.
    085-8765296 P!nG FreeD๐M /\3

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Wink ได้ครับ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปิง_FreeD๐M-L!Fe อ่านข้อความ
    ครึกครื้นๆ คนเยอะสุดๆเลยพี่. ..งานนี้มีเฮน่ะเนี้ยผู้คนพุกพล่าน...

มากันเย๊อะคั๊ฟฟฟ เพชรบูรณ์พื้นที่เย๊อะขับกันให้กระจาย...

ปล. ถึงพี่โต่งคับ รบกวนออน MSN ด้วยคับพี่ จะแจ้งรายละเอียดเรื่องที่พักคับ
    เดี๋ยวพี่จะออนให้ทั้งวันทั้งคืนเลย หุ..หุ..ทิ้งเบอร์โทรให้พี่ดีกว่าปิง พี่จะได้โทรหาดีกว่า รวดเร็วดี สรุปชัดเจน

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

จัดไปครับ สู้ๆๆ ลุยๆๆ ใครใจรักpx ไปกันนะครับ งานนี้มีเป็นสิ่งดีๆๆ ไปกันเยอะควรมีกิจกรรมเยอะกว่าเดิมอีก ช่วยๆกันคิด และเสนอถ้ามีไปทำบุญบริจาคเล็กๆน้อยๆก็จะดีมากครับ ดีไหมพี่น้อง

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย