สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ - หน้า 17

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 17 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teng666 อ่านข้อความ
    เราเลิกงาน 6โมงเย็นคับ ถ้าไม่มีOTไปพร้อมกันแน่คับจะลองเซ็ทเวลากับหัวหน้าก ่อนคับ

ถ้าได้ไปด้วยกันคงจะดีมีเพื่อนPXเยอะ หนูช๊อบ ชอบ

ปล . ลายเซ็นนี้ทำไงอ่า เท่จัง

อาจจะออกจากสารคามซักประมาณ 5 ทุ่มอ่ะครับ
    พอดีติดภาระกิจอย่างรุนแรงมากๆ
    ถ้าออกพร้อมกันก็ดีครับ จะได้มีเพื่อนร่วมทางเยอะๆ

ปล.ลายเซ็นต์ลองไปดูกระทู้ Promote งานนะครับ

มีวิธีลงลายเซ็นต์ซึ่งคุณโบ๊ตได้บอกวิธีไว้แล้วครับ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Red face อืมม์....

เรื่องกิจกรรมเสริมก็เป็นสิ่งที่ดีนะครับ แต่ก็ต้องเข้าใจว่าเราไม่ได้อยุ่ในพื้นที่ตรงนั้นโดย ตรงและที่สำคัญเราไม่มีคนประสานงานตรงนั้น คือผมกำลังจะบอกว่า ถ้าจะมีเพิ่มเติมก็ต้องหาบุคลากรมาดูแลในเรื่องนี้โด ยตรง เพราะถ้าจะให้ผมเข้ามาดูแลเพิ่มเติมอีก เห็นทีจะไม่ไหว เพราะประสานงานหลายเรื่อง กลัวจะพลาดครับ เอางี้ครับ ณ.เวลานี้เรามีแค่นายปิง ที่อยู่ในพื้นที่เท่านั้นที่พอจะช่วยเหลือได้บ้าง แต่น้องเค้าก็ยังเด็กเกินไปที่จะดูแลรับผิดชอบในงานใ หญ่ๆ ผมไม่ได้บอกว่าน้องเค้าไม่มีความสามารถนะครับ แต่เรื่องบางเรื่องก็ควรจะให้ผู้ใหญ่เข้าไปดูแล ก็ลองดูครับ เอาไงก็เอา เหลือเวลาอีกพอสมควรจะรีบทำอะไรกันก็ทำครับ เดี๋ยวเวลาน้อยลงจะมานั่งเสียดายกันเปล่าๆ ส่วนน้องๆที่จะมาคืนแรก ในวันที่ 27 ใจจริงผมก็อยากให้มากันไวนิดนึง ไม่อยากให้มาดึกมากนัก เพราะมันอันตราย จะได้มีเวลาพักผ่อนกันด้วย แต่ถ้าใครไม่สะดวกมาช่วยเย็น ต้องมาช่วงดึกๆ ก็ขอให้ขับรถกันแบบระมัดระวังกันด้วย อย่าประมาท
    น้อย ขับมาคันเดียวไหวมั๊ย ถ้าไม่ไหวก็ลองดูเพื่อนๆทางสายสารคามกับขอนแก่นนะ
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    เรื่องกิจกรรมเสริมก็เป็นสิ่งที่ดีนะครับ แต่ก็ต้องเข้าใจว่าเราไม่ได้อยุ่ในพื้นที่ตรงนั้นโดย ตรงและที่สำคัญเราไม่มีคนประสานงานตรงนั้น คือผมกำลังจะบอกว่า ถ้าจะมีเพิ่มเติมก็ต้องหาบุคลากรมาดูแลในเรื่องนี้โด ยตรง เพราะถ้าจะให้ผมเข้ามาดูแลเพิ่มเติมอีก เห็นทีจะไม่ไหว เพราะประสานงานหลายเรื่อง กลัวจะพลาดครับ เอางี้ครับ ณ.เวลานี้เรามีแค่นายปิง ที่อยู่ในพื้นที่เท่านั้นที่พอจะช่วยเหลือได้บ้าง แต่น้องเค้าก็ยังเด็กเกินไปที่จะดูแลรับผิดชอบในงานใ หญ่ๆ ผมไม่ได้บอกว่าน้องเค้าไม่มีความสามารถนะครับ แต่เรื่องบางเรื่องก็ควรจะให้ผู้ใหญ่เข้าไปดูแล ก็ลองดูครับ เอาไงก็เอา เหลือเวลาอีกพอสมควรจะรีบทำอะไรกันก็ทำครับ เดี๋ยวเวลาน้อยลงจะมานั่งเสียดายกันเปล่าๆ ส่วนน้องๆที่จะมาคืนแรก ในวันที่ 27 ใจจริงผมก็อยากให้มากันไวนิดนึง ไม่อยากให้มาดึกมากนัก เพราะมันอันตราย จะได้มีเวลาพักผ่อนกันด้วย แต่ถ้าใครไม่สะดวกมาช่วยเย็น ต้องมาช่วงดึกๆ ก็ขอให้ขับรถกันแบบระมัดระวังกันด้วย อย่าประมาท
    น้อย ขับมาคันเดียวไหวมั๊ย ถ้าไม่ไหวก็ลองดูเพื่อนๆทางสายสารคามกับขอนแก่นนะ
    มีคาราโอเกะด้วยเปล่า
    อยากร้องและเมาเรื้อน

eakvespa_px@hotmail.com

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

Senior Member ปิง_FreeD๐M-L!Fe's Avatar
    สถานที่
    Freedom_Life Vespa Gang
    ขอบคุณ
    0

em86 พี่ๆแต่ละคนออกดึกๆ ทั้งนั้นเลย. ..พี่ๆลองคำนวณเวลาด้วยน่ะคับ ว่าใช้เวลากี่ชั่วโมงจะถึงจังหวัดเพชรบูรณ์. ..ถ้าผมสามารถไปรับได้ ไม่มีพลาดคับ. ..อีกอย่างเสียวสันหลังแทนคับระวังวัยรุ่นแว๊นมันกวน เอาได้น่ะคับพี่. ..สายใต้เพชรบูรณ์มันแว๊นกันพอตัว. ..ด้วยความเป็นห่วงเป็นใยคับ

ปล. ถึงพี่โต่งคับ เรื่องที่พักผมประสานกับการท่องเที่ยวจังหวัดแล้วคับ . ..คือต้องสรุปจำนวนบุคคลไปแจ้งเค้าคับ ทางโน้นเค้าจะจัดแจกสถานที่ให้คับว่าทางเราไปมากน้อย ขนาดไหน. ..คือว่าเค้าแนนำมานิ๊ดนึงว่า ทางน้ำหนาวตัวเลือกน้อยคับพี่โต่งทางเราสามารถเปลี่ย นโปรแกรมย้านสถานที่มาทางอำเภอเขาค้ออะรัยหลายๆอย่าง จะสะดวกคับ แต่ถ้ายังเปลี่ยนโปรแกรมไม่ได้ทางการท่องเที่ยวเค้าจ ะจัดสถานที่น้ำหนาวไว้ให้ได้คับผม. ..ขอบคุณคั๊ฟ
    e-mail & Tel.
    085-8765296 P!nG FreeD๐M /\3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ joker69 อ่านข้อความ
    ออกเดินทางวันไหนบอกด้วยนะคับ ถ้ารถเสร็จทันจะไปด้วย
    ทันอยู่แล้ว ถ้าหาข้อเหวี่ยงไม่ได้โทรมาละกัน ผมหาให้ไม่แพง
    แล้วโทรไปหา

เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช

Junior Member UtaRo's Avatar
    สถานที่
    ก็บอกแล้วไงว่า Yod's 9
    ขอบคุณ
    0

-..- มีใครวิ่งผ่านพิดโลกไหมคับ เผื่อไม่มีใครไป จะได้ขอร่วมทางด้วยครับ แฮะๆ

Senior Member ปิง_FreeD๐M-L!Fe's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    ทันอยู่แล้ว ถ้าหาข้อเหวี่ยงไม่ได้โทรมาละกัน ผมหาให้ไม่แพง
    แล้วโทรไปหา

แล้วเครื่องละค๊าบบบ จะทันมั้ยนี่. ..กำลังเร่งประกอบรถอยู่คับ. ..ต้องรีบๆๆๆๆ... ฮ่าฮ่าฮ่าาา ขอเครื่องฟิตๆ แน่นๆเลยน่ะคับพี่

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ทางผมคงไปตั้วแต่วันพฤหัสตอนบ่ายไปนอนปากช่องก่อนเลย จะได้ย่นระยะทางและไม่เหนื่อยและอาจเดินทางต่อในเช้า มืดจะได้ไม่เหนื่อยกันครับ ที่คิดๆไว้นะ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อาจจะช่วยพี่ๆได้...ไม่มากก็น้อย

กำลังเปิดเวปหาข้อมูลหลายๆอย่างอยู่. ..มองไปเห็นแผนที่คับ. ..อาจจะช่วยพี่ๆได้ หรือ เอาไปวางโปรแกรมเส้นทางที่จะเที่ยวกันก็ได้คับ. ..ดูดีๆดูลึกๆ แล้วจะเข้าจัยคับ. ..
    จะเป็นแผนที่จังหวัด กับ แผนที่อำเภอเขาค้อน่ะคับ

เข้าไปดูเต็มๆได้ที่. . http://www.thai-tour.com/thai-tour/N...chbun/main.htm

รูป รูป    

Junior Member UtaRo's Avatar
    สถานที่
    ก็บอกแล้วไงว่า Yod's 9
    ขอบคุณ
    0

พิดโลก ค๊าบ มีใครผ่านมั้งๆๆ จะให้มารับหน่อย อิ อิ กลัวหลงทาง

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

โอ้วๆๆ เล่นยกแผนที่กันมาเลย สุดๆจริงๆ อยากไปด้วย แต่ไม่ว่างๆ ทริปหน้าแล้วกันนะครับทุกคน

ใช้ชีวิตอย่างอิสระ ท้าทายในสิ่งที่ถูกต้อง ลองในสิ่งที่แปลกใหม่ นี่แหล่ะ "LiFe StYle"

em97wit_wan@hotmail.comem97
    http://Banda22.hi5.com
    Bangkok & Phatthalung

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Banda22 อ่านข้อความ
    โอ้วๆๆ เล่นยกแผนที่กันมาเลย สุดๆจริงๆ อยากไปด้วย แต่ไม่ว่างๆ ทริปหน้าแล้วกันนะครับทุกคน

ใช้ชีวิตอย่างอิสระ ท้าทายในสิ่งที่ถูกต้อง ลองในสิ่งที่แปลกใหม่ นี่แหล่ะ "LiFe StYle"

em97wit_wan@hotmail.comem97
    http://Banda22.hi5.com
    Bangkok & Phatthalung

อ้าวไหงงั้นอะเห็นบอกจะไปดิบดีไมอยู่ดีๆไม่ไปงะ งงๆๆครับบังรูน ขาด px สายใต้ไปได้ไงเนี่ย

ครึกครื้นๆ เมือวานคนดู 2800 หน่อยๆ ตอนนี้ 3150 แล้ว ts32

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ถ้าขับคันเดียวก็เสียวๆนะครับพี่

เด๋ยวจะลองคุยกับกลุ่มสารคามและกลุ่มขอนแก่นดูก่อนคร ับ

ถ้าขับคันเดียวคงออกเช้า 28 ครับ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

ไปน้ำหนาวกันหรอครับ..เพิ่งเข้ามาเห็น... เดือน มีนา... ยังหนาวอยู่เเน่ๆ ครับ ช่วงนี้อากาศที่เพชรบูรณ์ ตอนกลางวันร้อนจัด ดึกๆ หนาว ตอนเข้าๆหมอกลงหนาๆ.... เส้นทางไป อท.น้ำหนาวสวยๆครับ...

สมาคมหื่นสกูตเตอร์แห่งสยามประเทศ
    ------------------------------------------------------------
    Mr.Phakids Chantang * Tel :: 097-9622791 * terng@windowslive.com * http://www.facebook.com/kru.terng * บัญชี ธ.กรุงไทย สาขาชนแดน 623-1604-21-7
    ------------------------------------------------------------
    Special thanks :: Sothor_ko ,สาวก Vespa&Lambretta ,Li_150 ,กังหันลมโบราณ ฯลฯ และ ITALY 200....ผู้เติมเต็มความฝันของผม

หน้าที่ 17 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย