สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ - หน้า 18

หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ

Senior Member aalamai's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club khonkaen
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนทวนรายละเอียดงานนิดหนึ่งนะครับ

วันที่27เดินทางใช่มั้ยครับ

วันที่28นอนน้ำหนาวใช่มั้ยครับ

วันที่29นอนเพชรบูรณ์ใช่มั้ยครับ

แล้วกิจกรรมในแต่ละวันทำอะไรบ้างครับ

จะได้เตรียมตัว เตรียมตังค์ถูกครับ
    เคยมาป่าว
    194 scooter club
    since 2004

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ terng อ่านข้อความ
    ไปน้ำหนาวกันหรอครับ..เพิ่งเข้ามาเห็น... เดือน มีนา... ยังหนาวอยู่เเน่ๆ ครับ ช่วงนี้อากาศที่เพชรบูรณ์ ตอนกลางวันร้อนจัด ดึกๆ หนาว ตอนเข้าๆหมอกลงหนาๆ.... เส้นทางไป อท.น้ำหนาวสวยๆครับ...
    แจ๋ว

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ utaro อ่านข้อความ
    พิดโลก ค๊าบ มีใครผ่านมั้งๆๆ จะให้มารับหน่อย อิ อิ กลัวหลงทาง
    พิษณุโลก มีสมาชิกมาด้วยนี่ครับ อยุ่กลุ่ม ยอด9 ลองไปพูดคุยกันดูสิครับ แล้วก็ทางท้ายวังก็ผ่านมาด้วย คงจะแวะเจอกันได้ ไม่ต้องกังวลว่าจะหลงครับ เส้นทางมาไม่ยากจนเกินไป เดี๋ยวยังไงลองติดต่อดูกับสมาชิกกลุ่มยอด9 พิษณุโลก ผมก็จำชื่อน้องเค้าไม่ได้ด้วยสิว่าชื่ออะไร จะได้ไปถามถูก แต่ก็อย่างที่บอกครับ ไม่ต้องกังวลเรื่องเส้นทาง เดี๋ยวได้เจอเพื่อนร่วมทางแน่ 08-6253-6253 เบอร์ผมครับ โทรมาถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้/\3

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ noy_little อ่านข้อความ
    อาจจะออกจากสารคามซักประมาณ 5 ทุ่มอ่ะครับ
    พอดีติดภาระกิจอย่างรุนแรงมากๆ
    ถ้าออกพร้อมกันก็ดีครับ จะได้มีเพื่อนร่วมทางเยอะๆ

ปล.ลายเซ็นต์ลองไปดูกระทู้ Promote งานนะครับ

มีวิธีลงลายเซ็นต์ซึ่งคุณโบ๊ตได้บอกวิธีไว้แล้วครับ
    พี่น้อย ออกดึกจังไปถึงเค้าจะไม่หลับกันแล้วเหลอ

สักสี่สามสี่ทุ้สกำลังสวยเลย แม้...เล่นสะห้าทุ้มเลย งี่เสียเบียให้ผมเลยไม่งันไปคนเดียวนะ

ไอเรื่องเบียเนียเอาไว้เผาหัวตลอดทาง กันลูกติดไง

ป.ล. ทางมึดเปรี่ยวมาก ยิ่งดึกยิ่งอันตราย นะพี่ทั้งนำมัน ทังรถ ทั้งคน คิด..........
    /\2 by PX 200 e /\2
    [email protected]

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aalamai อ่านข้อความ

วันที่29นอนเพชรบูรณ์ใช่มั้ยครับ

แล้วกิจกรรมในแต่ละวันทำอะไรบ้างครับ

จะได้เตรียมตัว เตรียมตังค์ถูกครับ
    ผิดครับ ผิดหมดเลย หุ..หุ...คาดว่าน่าจะเข้าใจผิดไปเยอะเลย อ่านใหม่นะ กำหนดการณ์คร่าวๆ
    วันศุกร์ที่27 มีนาคม 2552 เจอกันที่ อุทยานแห่งชาติน้ำหนาว ในช่วงเวลาเย็นและนอนค้างที่น้ำหนาว1คืน
    วันเสาร์ที่28 มีนาคม 2552 ช่วงเช้า ออกจากที่พัก พร้อมเดินทาง ท่องเที่ยวตามสถานที่ต่างๆ(รอสรุปอีกครั้งว่าจะไปที่ ไหนบ้าง) มุ่งหน้าสู่เขาค้อ และแวะทานข้าวเที่ยงกันที่เขาค้อ พร้อมกบขับรถขึ้นไปเที่ยวบนเขาค้อ ช่วงเย็น เข้าพักที่โรงแรม5ดาวชื่อดังของ เพชรบูรณ์ ตกดึกมา พากันไปร้องรำทำเพลง กันแถวหน้าผับดัง กลางเมืองเพชรบูรณ์ เที่ยวเสร็จก็แยกย้ายกันเข้าที่พัก วันอาทิตย์ที่29 มีนาคม 2552 ช่วงเช้า ก็เตรียมแยกย้ายกันกลับภูมิลำเนาเดิมครับ ก่อนกลับก็อาจจะรวมตัวกันถ่ายภาพหมู่สักครั้งก่อนกลั บครับ นี่คือกำหนดการณ์คร่าวๆนะครับ คิดว่าคงจะเข้าใจแล้วนะครับ ผมว่าผมเคยโพสต์บอกไปแล้วนะ ยังไงลองอ่านให้ครบทุกกระทู้ครับ ส่วนเรื่องค่าใช้จ่าย รอสรุปครับ ไม่เกินสิ้นเดือนแน่ๆ ตอนนี้เตรียมตัวเก็บตังค์รอเลยครับ ไม่ต้องห่วงครับ ได้จ่ายแน่ๆ อิ...อิ....

https://www.facebook.com/puttinun.nab

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    อ้าวไหงงั้นอะเห็นบอกจะไปดิบดีไมอยู่ดีๆไม่ไปงะ งงๆๆครับบังรูน ขาด px สายใต้ไปได้ไงเนี่ย

ขอเวลาคิด 2วัน นะครับคุนนาย อิๆ

ใช้ชีวิตอย่างอิสระ ท้าทายในสิ่งที่ถูกต้อง ลองในสิ่งที่แปลกใหม่ นี่แหล่ะ "LiFe StYle"

em97wit_wan@hotmail.comem97
    http://Banda22.hi5.com
    Bangkok & Phatthalung

Junior Member UtaRo's Avatar
    สถานที่
    ก็บอกแล้วไงว่า Yod's 9
    ขอบคุณ
    0

ยอด 9 ไม่ร้จะมีคนไปไหมนะสิคับ -_-'' แต่ตัวผมอยากปายยยยยยยย อิอิ

ปล. ตอนแรกนึกว่า 27 กุมพา

Junior Member
    สถานที่
    ชุมแพ scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aalamai อ่านข้อความ

ผ่านมาชุมแพทักทายกันบ้างนะครับ เดียวไปด้วยกันเดอ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NOT PX150 อ่านข้อความ
    ผ่านมาชุมแพทักทายกันบ้างนะครับ เดียวไปด้วยกันเดอ
    ไปชัวร์ ไม่มั่วนิ่ม นะครับ ผมจะได้เช็คยอดคนถูก ถ้ามาได้ก็จะถือว่าเป็นเรื่องที่ดีมาก งานนี้ก็จะได้เจออะไรใหม่ๆอีกเยอะครับ มุมมองของเราจะกว้างขึ้น กับประสบการณ์ในครั้งนี้ มีประโยชน์ต่อการเล่นรถคันต่อไปแน่ๆ รับรอได้เลยครับ

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unit อ่านข้อความ
    พี่น้อย ออกดึกจังไปถึงเค้าจะไม่หลับกันแล้วเหลอ

สักสี่สามสี่ทุ้สกำลังสวยเลย แม้...เล่นสะห้าทุ้มเลย งี่เสียเบียให้ผมเลยไม่งันไปคนเดียวนะ

ไอเรื่องเบียเนียเอาไว้เผาหัวตลอดทาง กันลูกติดไง

ป.ล. ทางมึดเปรี่ยวมาก ยิ่งดึกยิ่งอันตราย นะพี่ทั้งนำมัน ทังรถ ทั้งคน คิด..........
    โอเค งั้นจะเร่งให้ออกไม่เกิน 3 ทุ่มนะ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Banda22 อ่านข้อความ
    ขอเวลาคิด 2วัน นะครับคุนนาย อิๆ

ใช้ชีวิตอย่างอิสระ ท้าทายในสิ่งที่ถูกต้อง ลองในสิ่งที่แปลกใหม่ นี่แหล่ะ "LiFe StYle"

em97wit_wan@hotmail.comem97
    http://Banda22.hi5.com
    Bangkok & Phatthalung

บังรูน มาสิครับ ไหนๆก็มาป้วนเปี้ยนในบอร์ดอยู่บ่อยๆละ มาพบปะกันเลยดีกว่า นี่ผมก็ว่าจะชวนบังฮากรีมมาด้วย ไม่รู้น้องมันจะว่างมั๊ย จะลองโทรไปถามดู ถ้ามาได้ก็จะดีมากเลย

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปิง_freed๐m-l!fe อ่านข้อความ
    กำลังเปิดเวปหาข้อมูลหลายๆอย่างอยู่. ..มองไปเห็นแผนที่คับ. ..อาจจะช่วยพี่ๆได้ หรือ เอาไปวางโปรแกรมเส้นทางที่จะเที่ยวกันก็ได้คับ. ..ดูดีๆดูลึกๆ แล้วจะเข้าจัยคับ. ..
    จะเป็นแผนที่จังหวัด กับ แผนที่อำเภอเขาค้อน่ะคับ

เข้าไปดูเต็มๆได้ที่. . http://www.thai-tour.com/thai-tour/n...chbun/main.htm
    เฮ้ยเมิงถ้ารอบนี้เบี้ยวอีกนะเมิงโดนผมแน่ไอคุนปิง ผมไปแน่นอนคับผม สิ้นเดือนนี้รถเสดแว้วว ได้เอามาลันอินด้วยอิอิ ป.ล. พี่นายขอบคุนมากนะเรื่องลายเซ็น

เมืองทองคะนองเดช

candy สายแว้น unseenooan's Avatar
    สถานที่
    candy scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ UtaRo อ่านข้อความ
    ยอด 9 ไม่ร้จะมีคนไปไหมนะสิคับ -_-'' แต่ตัวผมอยากปายยยยยยยย อิอิ

ปล. ตอนแรกนึกว่า 27 กุมพา
    พี่ท็อปป่าวคับ เด๋วถ้าไงหารถได้กลางเดือนมีนาเด๋วผมไปด้วยคนนะ กำลังขายเก๋งซื้อpx
    ขอบคุณมิตรภาพดีๆๆ
    ..........
    <<อยากเห็นคนไทยขี่เวสป้า>>
    Candy's scooter Gang
    ชื่อบัญชีทวีศักดิ์
    107-2-78201-8 ธ.กสิกรไทย
    สาขาพิษณุโลก

candy สายแว้น unseenooan's Avatar
    สถานที่
    candy scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปิง_FreeD๐M-L!Fe อ่านข้อความ
    กำลังเปิดเวปหาข้อมูลหลายๆอย่างอยู่. ..มองไปเห็นแผนที่คับ. ..อาจจะช่วยพี่ๆได้ หรือ เอาไปวางโปรแกรมเส้นทางที่จะเที่ยวกันก็ได้คับ. ..ดูดีๆดูลึกๆ แล้วจะเข้าจัยคับ. ..
    จะเป็นแผนที่จังหวัด กับ แผนที่อำเภอเขาค้อน่ะคับ

เข้าไปดูเต็มๆได้ที่. . http://www.thai-tour.com/thai-tour/N...chbun/main.htm
    ถ้าพี่หารถทันมารับพี่ด้วยนะคับ กำลังหาpxอยู่ เจอกัน
    ขอบคุณมิตรภาพดีๆๆ
    ..........
    <<อยากเห็นคนไทยขี่เวสป้า>>
    Candy's scooter Gang
    ชื่อบัญชีทวีศักดิ์
    107-2-78201-8 ธ.กสิกรไทย
    สาขาพิษณุโลก

Senior Member oldschool_cm's Avatar
    สถานที่
    ..ไว้ลา.ย $ M.m..
    ขอบคุณ
    0

พร้อม ที่ จะ ไป แล้ว คับ อิอิอิอิอิ
    WHITE LINE-scooter

หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย