สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ - หน้า 20

หน้าที่ 20 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    รถผมขายไปแล้วงานนี้คงไม่ได้ไป เพราะไม่มี พีเอ็กซ์
    ทำไมว่าอย่างนี้น้อ พี่เจต

เจอกันวันงานนะครับพี่

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    ส่งมาคันเดียวได้ไงละแล้วรถคุณละไปไหนมาๆเลยเดี๋ยวเจ ๊โต่งจัดสาวๆให้ไม่มีผิดหวัง ไงก็ต้องมานะไม่มาไม่เป็นไรแต่จะจำไว้ ฮ่าๆๆๆๆ

เอางั้นเลยหรอ อิๆๆ จัดสาวให้ เดี๋ยวคนที่บ้าน ก็ตอนให้เป็ดกินอ่ะดิ เหอ ๆๆ ยิ่งมีอันเดียวอยู่ts23

ใช้ชีวิตอย่างอิสระ ท้าทายในสิ่งที่ถูกต้อง ลองในสิ่งที่แปลกใหม่ นี่แหล่ะ "LiFe StYle"

em97wit_wan@hotmail.comem97
    http://Banda22.hi5.com
    Bangkok & Phatthalung

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Angry

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    รถผมขายไปแล้วงานนี้คงไม่ได้ไป เพราะไม่มี พีเอ็กซ์
    กวนTEENแล้วครับคุณเจตนาพร พูดแบบนี้มีเรื่องกันดีกว่าครับ

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Junior Member UtaRo's Avatar
    สถานที่
    ก็บอกแล้วไงว่า Yod's 9
    ขอบคุณ
    0

ถ้าพี่เอ้ขายรถไปก่อน ผมก้อคงต้องไปคนเดียวครับ อิอิ อยากไปสุดๆๆๆๆ ^ ^"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    กวนTEENแล้วครับคุณเจตนาพร พูดแบบนี้มีเรื่องกันดีกว่าครับ

เดี๋ยวหาคันใหม่ได้ก็ไปเองแหละ

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Smile ฝากอีกเรื่องครับ...

ใครก็ได้ที่ทำลายเซ็นต์ได้แล้ว ช่วยเอาไปโพสต์ไว้ที่ห้องประชาสัมพันธุ์ด้วยครับ จะได้เพิ่มสื่อในการโฆษณางานอีกช่องทางนึง ฝากเรื่องรบกวนด้วยนะครับ

https://www.facebook.com/puttinun.nab

Senior Member ปิง_FreeD๐M-L!Fe's Avatar
    สถานที่
    Freedom_Life Vespa Gang
    ขอบคุณ
    0

ไอแบงค์ รถอ๊ะเลิกแรงได้แล๊ว จะเอาแรงไปถึงไหน ดาวอังคาร งัย!! .. ?
    ออกมาก่อนเลยเมิงอ่ะ. ..ตั้งแต่ 26 เลยเมิงมาเที่ยวกะกุก่อน เข้าจั๊ย!!

ถึงพี่โต่งคับ. ..วันนี้มีเรื่องมาแจ้งให้ทราบอยู่ 2 เรื่องคร่าวๆน่ะคับ

- เรื่องที่พักจากการสืบหาข้อมูลโดยตรงส่วนมาก. ..จะตั้งอยู่ในอุทยานน้ำหวานเลยคับ มันมีอยู่ข้างในอุทยานเลย (น่าจะมีหลายที่ให้เลือกอยู่คับ. ..)
    - เรื่องกิจกรรมทั้งหลายก็คือ ยังงัยพี่ๆ px club ได้มันกันแน่คับ กิจกรรมเยอะสุ๊ดๆ พี่โต่งคับคือ ที่ผมไปคุยกับพี่ผมมาก็คือ เราเข้าไปเล่นได้คับ แต่ต้องเสียค่าธรรมเนียมนิดนึง. ..(ไม่มากก็น้อยละคับ)เครื่องเล่น เล่นได้ทุกอย่างคับ คือยังงัยเดี๋ยวผมให้เบอร์พี่ผมไปคุยละกันคับ แล้วก็เรื่องกิจกรรมบริจาคที่พี่คุยกะผมไว้. ..ก็คุยกับพี่เค้าได้เลยคับ พี่เค้าทำงานอยู่การท่องเที่ยวจังหวัด คงมีข้อมูลหลายอย่าง. ..ลองๆสอบถามดูคับ
    ออนเอ็มคุยกันก็ได้คับ. ..หรือยังงัย Tel. มาเลยก็ได้คับ
    e-mail & Tel.
    085-8765296 P!nG FreeD๐M /\3

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

px !!!!!!

จะไม่แกะห่อ จนกว่า จะถึงวันงาน เจอกันครับ 555+

รูป รูป  

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CluB 200 อ่านข้อความ
    px !!!!!!

จะไม่แกะห่อ จนกว่า จะถึงวันงาน เจอกันครับ 555+
    โผล่มาทำสไปร์ เอ้ย...เซอร์ไพรส์อีกละ ตาคนนี้ ห่อเอาไว้แน่นๆนะ เดี๋ยวจะโดนมือดีแกะไปก่อน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CluB 200 อ่านข้อความ
    px !!!!!!

กลับมาจากดาวอังคาวแล้วเหรอพี่

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

px !!!!!!

เขียวมิ้นนนนนนนน

อยากได้ๆๆๆๆๆ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

เวสป้า พีเอ็ก๑๕๐'s Avatar
    สถานที่
    อุดรธานีสกูตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ใช้โจ้รึเปล่า พี่โต่งเองนะ ถ้ามาก็มาพร้อมทางสารคามกับขอนแก่นได้เลยน้อง นัดแนะกันอีกที จะได้ไม่ขับมาคันเดียว
    ใช่ครับผมโจ้ครับถ้าไปได้ไปแน่นอนครับพี่คราวนี้เพรา ะใกล้บ้านแฟนส่งแฟนง่ายขอเบอร์น้องที่อยู่ชุมแพด้วยน ะครับเผื่อได้ไปด้วยกัน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เวสป้า พีเอ็ก๑๕๐ อ่านข้อความ
    ใช่ครับผมโจ้ครับถ้าไปได้ไปแน่นอนครับพี่คราวนี้เพรา ะใกล้บ้านแฟนส่งแฟนง่ายขอเบอร์น้องที่อยู่ชุมแพด้วยน ะครับเผื่อได้ไปด้วยกัน
    เบอร์โทรรุ่นน้องที่สารคามชื่อเอ้นะ 085-7776338 เค้าจะออกกันช่วงเย็น ถ้าโจ้จะมาพร้อมด้วยก็โทรหาน้องมันเลย ไปพร้อมกับขอนแก่นแล้วก็สารคามนะ ขอบใจมากโจ้ที่แวะมาเยี่ยมเยือนกัน แล้วเจอกันที่งานนะน้อง

Senior Member aalamai's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club khonkaen
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลุ่มผมหรอครับ

น่าจะออกกันตอนบ่ายๆวันที่27อะครับ

เพราะว่าถ้านอนน้ำหนาวคืนวันที่27

ก็ต้องรีบไปให้ถึงก่อนค่ำอะครับ

เผื่อไว้ครับเกินดีกว่าขาดแน่นอน

ไม่มีไรมากแค่อยากไปถึงเร็วๆ

จะได้ปรับตัวเข้าได้ไวไวครับ
    เคยมาป่าว
    194 scooter club
    since 2004

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เดี๋ยวหาคันใหม่ได้ก็ไปเองแหละ
    เสียดายรถเจตจัง ฮือๆๆ เอาไม่ทัน

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

หน้าที่ 20 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย