สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ - หน้า 29

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 29 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ

Senior Member ปิง_FreeD๐M-L!Fe's Avatar
    สถานที่
    Freedom_Life Vespa Gang
    ขอบคุณ
    0

Smile ถึงพี่โต่งคับ. ..

พี่โต่งคับ ถ้าคนมาร่วมงานมากกว่า 30 คนที่พักในคืนที่ 2 ในตัวเมืองอะคับ สงสัยจะไม่พอ เพราะที่ผมไปคุยมา
    ก็เค้าจะล๊อคห้องไว้ให้ 10 ห้อง 1ห้องต่อ 3 คน ถ้ายังงัยเช็คยอดรวมแล้วรบกวนบอกผมด้วยน่ะคับพี่โต่ง
    เพื่อจะได้หาพี่พักที่กว้างกว่านี้และปลอดภัยกว่านี้ คับ. ..

คนเยอะจิงจิ๊ง คืนที่ 2 เพชรบูรณ์ครึกครักแน่ๆเลย. ...
    e-mail & Tel.
    085-8765296 P!nG FreeD๐M /\3

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CluB 200 อ่านข้อความ

เกร็งใช่มะ เพราะ คนเริ่มเยอะ กลัว จัดไม่ถูกใจ คนมีคำกลับมา ว่าดี ไม่ดี ใช่มะ ทำใจให้สบาย พี่เป็นหัวเรือ มีอะไรให้

ผม ช่วยได้บ้าง บอกได้ครับพี่ เราพบปะสังสรรค์ แบบง่ายๆ ทุกคนเข้าใจดี เดินทางมาคนละ เป็นร้อยๆโล มารู้จักเพื่อน

ใหม่ ๆ ที่มี จิตสำนึก px เหมือนๆกัน ผมว่าคุ้มค่าครับ เต็มที่ครับพี่ ... สนับสนุนครับ
    ขอบใจมากๆนายตั้ม พี่ว่าเราไปเป็นหมอดูดีกว่านะ ท่าจะรุ่ง เดาเก่งเหลือเกิน หุ..หุ...
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

งานนี้ชาวpxคนเก่าๆร่วมดวยช่วยกันนะครับ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ชอบอะไรที่ xx ก็มาร่วมด้วยช่วยกันทำนะครับ ถึงแม้ว่าผมอาจจะไม่ร่วมทริปนี้ก็ตาม แต่ว่าก็จะมาสร้างบรรยากาศให้ดูเป็นมิตรได้นะครับ

ใช้ชีวิตอย่างอิสระ ท้าทายในสิ่งที่ถูกต้อง ลองในสิ่งที่แปลกใหม่ นี่แหล่ะ "life style"

em97wit_wan@hotmail.comem97
    http://banda22.hi5.com
    bangkok & phatthalung

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

ผมก้อเปนอีกหนึ่งคนครับที่ชอบอะไร xx เหมือนกันครับ
    ถึงผมจะไม่มี px แต่ผมก็ใช้ cosex เอ้ย cosa ครับ อิอิ
    ไปร่วมงานด้วยคนนะคร้าบๆ งานดีๆแบบนี้ชอบครับผม
    อิอิ บางแสนเพิ่มอีกหนึ่งคร้าบๆๆๆ
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

ไว้ลาย ไว้ลุย Adema's Avatar
    สถานที่
    " White Line " ไว้ลาย!!
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ขอบใจมากๆนายตั้ม พี่ว่าเราไปเป็นหมอดูดีกว่านะ ท่าจะรุ่ง เดาเก่งเหลือเกิน หุ..หุ...

เป็นกำลังใจให้คับสู้ๆ
    White Line Scooter Club Chiangrai

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    เสียว....ละซิ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เจ๊โต่ง คิคิ

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ***

พี่โต่ง สู้ๆ

ลาบหมู...อีกแล้ว ลาบหมู...อีกแล้ว's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club.
    ขอบคุณ
    0

คืออย่าบอกแบบนั้นครับ เพราะถ้าการคาดการณ์ของคุณยังเอาแน่เอานอนไม่ได้ มันมีผลต่อเรื่องที่พักและที่สำคัญเรื่องค่าใช้จ่ายเ ป็นอย่างมากครับ เพราะผมต้องถัวเฉลี่ยค่าใช้จ่ายเป็นรายหัวครับ ยังไงรบกวนขอแจ้งยอดคนที่จะมาหลักๆเลยดีกว่าครับ ผมจะสรุปยอดคนและค่าใช้จ่ายแล้ว รีบนิดนึงครับ ผมขอไม่เกินวันพุธนี้ละกันครับ เพราะต้องดำเนินการเรื่องอื่นต่ออีก ช้าไม่ได้แล้วครับ เหลือเวลาอีกไม่ถึงเดือนแล้ว รบกวนจริงๆครับ อืมม์...ลงเบอร์ไว้ด้วยครับ จะได้โทรติดต่อได้สะดวก ผมมีรุ่นน้องอยู่อุดร ชื่อโจ้ ขับpx.ไม่ทราบว่าอยู่กลุ่มเดียวกันรึเปล่า น้องเค้าจะมาด้วย ถ้าจะมาก็ออกมาพร้อมกันเลย
    อิอิ...งั้นผมจะให้คำตอบประมาณวันพุธละกันนะครับ...ค งไม่ว่ากัน...พวกกระผมเป็นอย่างนี้ตลอดครับ...

ต้องดูสถานการณ์กันจนถึงวันเกือบสุดท้าย...เพราะทุกค นต้องทำงานครับ...ละทิ้งหน้าที่นี้ลำบากครับ

ใจอยากไป...ตัวก็อยากไป แต่ถ้าเมียไม่ให้ไป...มันก็สุดจะบรรยายครับ (แต่เรื่องงานสำคัญสุด)

ส่วนน้องโจ้นั้น...น้องชายผมเองครับ...กลุ่มเดียวกัน นี่แหล่ะครับ...คุยเรื่องนี้กันเกือบจะทุกวันครับ

ยังงัยก็จะแจ้งยอดให้เร็วที่สุดนะครับ...ขอบคุณนะครั บ (เบอร์โทรติดต่อครับ 089-7109998 ผม...อ้อนครับ)

em93em93em93
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลาบหมู...อีกแล้ว : 03-03-2009 เมื่อ 11:23

"ถ้ารถมันติดแล้ว...ยังงัย มันก็ไม่ดับ
    แต่ถ้ารถมันดับแล้ว...ยังงัยมันก็ไม่ติด"
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    "ถึงขับรถเทพ คนขับเหรี้ย...ยังงัยก็เหรี้ยเหมือนเดิม"

"อ้อน ลาบหมู"

สนใจติดต่อ udscooterclub2010@hotmail.com

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ทางโบ๊ต 3 คัน 4 คน
    ทางน้ามอริส 10 คัน 10-11คน โดยประมาณ
    งานนี้อาจได้ลงScootering กันด้วยขอบอกๆๆ อิอิ แล้วจะมาบอกข่าวให้ฟังกัน

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

แหล่มเลย!!!

ปล.ออกจากห้องผ่าตัดมาพักฟื้น เตรียมตัวไปงานแล้วจ้า...
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

• ลิงกัง ฟันแฟร์ • PPG_L's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่โต่ง......สู้ ๆ มะต้องหวั่น ยังไงเราก็ PX Club อยู่แล้นนนนน

เจอกันจร้า.....
    สิ่งที่เหลือ .... คือความทรงจำ ..... ที่ไม่อาจลืม

Mail : ELLE_SCOOTER@hotmail.com

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน """"""

สร้างกระแสๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดูๆๆ งานปีแรก
    ลีลา อานนท์โจซะก่อน อิอิ ไอ้คันแดงเกี่ยวไรเนี้ย

รูป รูป  
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    vespa_catch_22@hotmail.com

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX200E อ่านข้อความ
    สร้างกระแสๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดูๆๆ งานปีแรก
    ลีลา อานนท์โจซะก่อน อิอิ ไอ้คันแดงเกี่ยวไรเนี้ย

คันแดงนี่นอนขับแบบ ชิว ชิว เลยช่ายมั้ยคุณรักษ์

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Senior Member MK's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ px200e อ่านข้อความ
    อีกนิดนึงกระแส กำลีงมาๆ
    MAHASARAKHAM
    SCOOTER CLUB
    MSC.

หน้าที่ 29 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย