สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ - หน้า 5

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ด่วนเลยครับยังทัน หาคาร์บูรได้ยังครับ ผมมีอยู่ใช้ลองรถครั้ง2ครั้งเอง

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    ด่วนเลยครับยังทัน หาคาร์บูรได้ยังครับ ผมมีอยู่ใช้ลองรถครั้ง2ครั้งเอง

ก่อน14 กพ น่าจะเสร็จก๊าบ อิๆ ทันมั้ย...ts23

ใช้ชีวิตอย่างอิสระ ท้าทายในสิ่งที่ถูกต้อง ลองในสิ่งที่แปลกใหม่ นี่แหล่ะ "LiFe StYle"

em97wit_wan@hotmail.comem97
    http://Banda22.hi5.com
    Bangkok & Phatthalung

Senior Member aalamai's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club khonkaen
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยส่งข่าวทีนะตรับ

รายละเอียดงานครับ
    ที่194 scooter club นะครับ
    อยากไปอะครับ
    เคยมาป่าว
    194 scooter club
    since 2004

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Talking ไปเมืองกาญจน์จ๊ะฟิลม์.....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ club 200 อ่านข้อความ
    เพิ่งจะได้เข้ามา ไปไหนกันเนี่ย พ่อหนุ่ม อยากไปๆ
    [b]ไปเมืองกาญจน์จ๊ะพ่อรุปหล่อ ไปอยุ่ไหนมา หาตัวไม่เจอเลย และก็ขอบคุณทุกเสียงทุกสายด้วยครับ สำหรับการตอบรับการเดินทางในทริปนี้ และก็มีข่าวมาแจ้งเพิ่มเติมอีกนิดนึง กำหนดการณ์ไม่เลื่อนนะครับ ตามเดิมเลย ผมสอบช่วงเวลา10:00-12:00 น. หลังจากสอบเสร็จแล้วก็จะตามไปเลยทันทีครับ อืมม์...เดี๋ยวขออนุญาตทำประชามติเกี่ยวกับรายละเอีย ดของทริปนี้นะครับ
    ทริปนี้จะให้เวลาทั้งสิ้น 3 วัน 2 คืน เริ่มต้นตั้งแต่วันที่ 27 ก.พ.(วันออกเดินทาง)จนถึงวันที่ 1 มี.ค.
    คืนวันที่ 27 ก.พ. จะมีกิจกรรมดังนี้ ช่วงเย็นพบปะกันบริเวณตัวเมือง จ.กาญจนบุรี พร้อมออกเดินทางไปยัง อ.ศรีสวัสดิ์ เพื่อไปนอนแพและล่องแพกัน(เป็นแพส่วนตัวไม่ใช่แพเธค) นอนค้างที่ศรีสวัสดิ์ 1 คืนเช้าวันเสาร์ที่ 28 ก.พ. เตรียมตัวออกเดินทางไปเที่ยวยังสถานที่ต่างๆของ จ.กาญจนบุรี ยกตัวอย่างเช่น กองถ่ายสมเด็จพระนเรศวร นน้ำตกเอราวัณ เขื่อนต่าง และอีกมากมาย ช่วงเย็นเตรียมตัวเข้าที่พักในตัว จ.กาญจนบุรี ช่วงค่ำคืน ออกหาเหยื่อ อิ..อิ...ไม่ใช่ครับ ออกไปทานข้าวกันพร้อมกัน และเจ้าบ้านจะพาไปแดนซ์พร้อมกับนั่งดื่มเคียงคู่สาวๆ ตามย่านเที่ยวชื่อดังต่างๆของเมืองกาญจน์ จนดึกจนดื่น
    เช้าวันอาทิตย์ที่ 1 มี.ค. เตรียมตัวออกเดินทางแยกย้ายกลับภูมิลำเนาเดิมครับ
    นี่เป็นเพียงข้อมูลเบื้องต้นสำหรับทริปนี้นะครับหวัง ว่าคงจะทำให้เข้าใจรายละเอียดมากยิ่งขึ้นนะครับ มีข้อสงสัยยังไง โพสถามในบอร์ดหรือโทรมาถามได้ที่เบอร์ 08-6253-6253 ขอบคุณมากๆครับ[/b/\2]
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยหรือไม่เห็นด้วยกับรายละเอียดของทริปนี้ บอกมาได้เลยนะครับ ประชามติครับ ผมจะขอให้แสดงความคิดเห็นได้ถึงวันศุกร์นี้นะครับ เพราะไม่อยากให้ใช้เวลาในการโหวตนานมาก เดี๋ยวจะกินเวลาในการติดต่อประสานงานในเรื่องต่างๆ ยังไงรบกวนช่วยกันแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ เพราะจะมีประโยชน์ต่อส่วนรวมเป็นอยางยิ่ง ข้อมูลในเบื้องต้นนี้ ผมได้ทำการปรึกษาจากสมาชิก(บางส่วน)ในบอร์ด อาทิเช่น นายเจต สะมอเฟรม นายสอง ปาร์แมน(เจ้าถิ่น)เพื่อสอบถามรายละเอียดต่างๆ และก็ต้องขอโทษเพื่อนสมาชิกท่านอื่นด้วย ที่ไม่ได้โทรไปปรึกษา แต่ก็ขอโทรไปหาตัวหลักๆที่มีอยู่ก่อนละกัน ยังไงทราบเรื่องแล้ว ก็โหวตกันมาเลยนะครับ ว่าเห็นด้วยมั๊ยกับโปรแกรมดังกล่าว ทางคณะผู้ก่อการ จะได้เปลี่ยนแปลงรายละเอียดได้ทัน ย้ำนะครับ โหวตได้ถึงวันศุกร์นี้เท่านั้นนะครับ รับทราบแล้วปฏิบัติด้วย ขอบคุณครับ

https://www.facebook.com/puttinun.nab

สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ไปเจอกันคืนวันศุกร์เลยเหรอ คนอื่นจะว่างๆกันไหมละครับเนี่ย ผมเองไงก็ได้ ส่วนทางสายบางกอก นัดเจอกันไหนดีเพราะยังไปทางนี้ไปต้องเขาไปอยู๋แล้ว ว่าไง นาย เจต แบงค์
    ตายแน่ตรูทริปเพียบ

7-8-9 ก.พ.สวสน ระยอง
    14 ก.พ.งานบูรพา พัทยา
    27-1 ก.พ.กาญจบุรี
    28 29มีค. งานหัวหิน
    เมษา- พฤษภา เกาะช้าง

ปล.เพ่น้องครับสู้ๆถ้ารถไม่พัง แต่อย่าพังเลยเดียวขายไม่ออก หนูจะไปเอาfl 2 ซะหน่อย ใครอยากได้รถผมปลายเดือนก.พ.ผมเปิดขายแล้วนะครับ รถวิ่งหมื่นกว่าโล

Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เข้าที่ประชุมมาแล้วครับ

ท้ายวังไม่พร้อมเพราะลางานม่ะทัน และสมาชิกสอบบบบอีกหลายคนครับ ถ้าสิ้นเดือนมีนาไม่แน่ครับ ว้าเสียดายจัง
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    vespa_catch_22@hotmail.com

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เสียดายจังครับ ลองๆดูครับใครว่างๆก็มากัน

ผมยังไงก็ได้ แต่อยากให้มากันเยอๆ พร้อมๆกัน จะได้รู้จักกัน และจะได้ชื่อว่า px club อย่างเป็นทางการ
    หรือต้อง มีของแจกสำหรับทริปนี้ เช่น สติกเกอร์ px club หรือ อะไรก็ได้ ที่ป็นแบบว่า ลิมิเต็ดอิดชั่น จะได้มากันเยอะ 555
    ยังไงดี
    มีอยุ่อย่างนะ ในไทยสกุ๊ดเตอร์นี้ คลับของเรา ได้จัดออกทริป สำเร็จก่อนคลับอื่นๆนะครับ ผมว่าเป็นที่น่าภูมิใจนะ
    ดู อย่างใน คอซ่าคลับ เค้าก็อยากจัด แต่ยังไม่สำเร็จเลย

eakvespa_px@hotmail.com

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Red face โห...ไรว่ะเนี่ย ไอน้องรักษ์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX200E อ่านข้อความ
    ท้ายวังไม่พร้อมเพราะลางานม่ะทัน และสมาชิกสอบบบบอีกหลายคนครับ ถ้าสิ้นเดือนมีนาไม่แน่ครับ ว้าเสียดายจัง
    เป็นเรื่องน่าเสียดายมากๆเลยครับ ที่ท้ายวังจะไม่ได้ร่วมเดินทางด้วยกัน เสียดายครับ พูดได้แค่นี้จริงๆ รู้สึกสีสันของทริปมันหายไปนิดนึง แต่ก็ไม่เป็นไรครับ งานต้องดำเนินการต่อไป ทริปหน้ายังมีอีก ไว้แก้ตัวกันต่อไป ผมยังยืนยันนะครับว่า เอาเสียงประชามติ ใครต้องการเลื่อนวันเวลาจัดทริปหรือต้องการเปลี่ยนแป ลงโปรแกรม และอะไรก็แล้วแต่ที่เกี่ยวข้องกับทริปนี้ ขอให้โพสมาบอกกันด้วยครับ อย่าให้เกินวันศุกร์นี้ครับ หรือใครอยากโหวตให้ท้ายวังมาด้วย ก็โหวตได้เลยนะครับ ผมล่ะ1เสียงโหวตให้เต็มที่เลย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไม่เป็นไรครับสายtw มาไกลหลายรอบแล้วครับเกรงใจ ไว้ไปหาเขาบ้างดีกว่าปลายปี(พูดไปปีนี้ติดงานอีกซวยแ น่ตรู)

ปล.ทำติกเกอร์ลายใหม่ปี2008เลย คุณรักษ์

Senior Member aalamai's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club khonkaen
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ติดสอบง่า

เสียดายจริงๆเลย
    กลางเดือนมีนาน่าจะดีนะครับ
    แย่จัง
    เคยมาป่าว
    194 scooter club
    since 2004

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อยากให้ทุกๆคนทุกๆที่พร้อมๆกันครับจะได้เจอแบบทีเดีย วรวมญาติ

หรือว่าไงกันครับแต่ผมอยากให้เจอทีเดียวเยอะๆเลยครับ จะได้อลังการงานสร้าง

แต่คลับนี้ยิ่งใหญ่ดีจิงๆตอนนี้ em95em95

ถ้าตามกำหนดการณ์ผมคงไปวันที่28นะครับเพราะ27ก็ทำงาน 28ก็ทำแต่จะลาให้1วันครับ

ปล..อยากให้มีStickker PX CLUB อีกรุ่นครับ คุรรักษ์ช่วยจัดให้หน่อยนะครับ

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    โดนแจ๊คพอตแต่เช้า วันนี้ช่วงเช้ามีหมายกำหนดการณ์สอบของมหาลัย มาฟาดหัวเอาเต็มๆ จนเป็นงงไปหมดเลย หมายกำหนดการณ์แจ้งว่า สอบปลายภาค(final)ตรงกับวันเสาร์ที่ 28 ก.พ.2552และวันเสาร์ที่ 7 มี.ค.2552 มันทำให้ผมเซ็งเป็นอย่างมากถึงมากที่สุด แต่ก็คงเปลี่ยนแปลงอะไรไม่ได้แล้ว ก็คงต้องสอบตามกำหนดการณ์เดิม จึงแจ้งมายังผองเพื่อนที่จะเดินทางไปในทริปนี้ให้รับ ทราบทุกๆคน ผมไม่ต้องการให้ทุกคนเลื่อกำหนดการณ์ออกไป ผมเพราะคนเดียวที่ติดสอบ คนอื่นไม่เกี่ยวข้อง ก็เดินทางตามกำหนดเดิม แต่ถ้าผมจะเดินทางไปได้ก็คงจะเป็นช่วงก่อนวันที่ 28 ก.พ. คือวันเสาร์ที่24 ก.พ. แต่ถ้าเลื่อนไปอีก ก็หลังจากอาทิตย์ที่ 7 มี.ค. คือวันเสาร์ที่ 14 มี.ค. ครับ แต่ก็เรียนตามตรงนะครับว่าไม่อยากให้ทุกคนมาเลื่อนกำ หนดการณ์อะไรเพื่อผมคนเดียว ก็ลองพูดคุยกันดูก่อนนะครับ ว่าจะเอายังไงดี และผมก็ขอดูก่อนด้วยว่า จะสามารถตามไปทันในช่วงบ่ายของวันที่ 28 ก.พ.มั๊ย ถ้าตามไปได้ก็จะเอารถยนต์ไปครับไม่ต้องห่วงว่าจะไม่ไ ป ไปแน่นอนครับ แต่ขอบริหารเวลาให้ลงตัวก่อน ก็ลองดูครับ เอาไงก็เอา ผมเต็มที่อยุ่แล้ว/\2
    โหหววววววววถ้าไป24 ก.พ. ตรงวันเกิดผมเยยย คิคิ em95

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ก็ลองหยั่งเสียงดูก่อนนะครับ เพราะตอนนี้เซ็ตใหญ่ๆจะหลุดโผล่กันไปพอสมควรละ กำลังพลก็จะน้อยตามลงไป เอางี้มั๊ยครับ ถ้าถึงวันศุกร์นี้ จำนวนคนยังน้อย หรือไม่มาก ก็จะพิจารณาดูอีกทีว่าจะเลื่อนกำหนดการณ์ดีมั๊ย เพราะก็อย่างที่ทุกคนต้องการก็คือ อยากให้มาพร้อมกันเยอะๆ ผมขอดูจนถึงวันศุกร์นี้ละกันครับ ส่วนเรื่องการจัดสติ๊กเกอร์ก็เป็นเรื่องของฝ่ายออกแบ บที่จะไปดำเนินการให้ งานนี้ก็คงต้องพึ่งน้องรักษ์ท้ายวังเช่นเคย รรุ่นนี้ขอแบบโหดๆหน้อยนะน้องชาย ถ้าแบบเสร็จแล้วเดี๋ยวผมรับไปดำเนินการต่อให้ อาจจะทำเสื้อด้วยถ้ามีทุนพอ ขอดูงบส่วนตัวก่อนละกัน โอเคครับ ไว้วันศุกร์นี้ตัดสินใจกันอีกทีเรื่องกำหนดการณ์ต่าง ๆของทริป โหวตความคิดเห็นของคุณเข้ามากันเลยครับ ที่นี่คือประชาธิปไตย ไม่แบ่งสี ไม่เลือกฝั่ง

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย