สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ - หน้า 6

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ก็ลองหยั่งเสียงดูก่อนนะครับ เพราะตอนนี้เซ็ตใหญ่ๆจะหลุดโผล่กันไปพอสมควรละ กำลังพลก็จะน้อยตามลงไป เอางี้มั๊ยครับ ถ้าถึงวันศุกร์นี้ จำนวนคนยังน้อย หรือไม่มาก ก็จะพิจารณาดูอีกทีว่าจะเลื่อนกำหนดการณ์ดีมั๊ย เพราะก็อย่างที่ทุกคนต้องการก็คือ อยากให้มาพร้อมกันเยอะๆ ผมขอดูจนถึงวันศุกร์นี้ละกันครับ ส่วนเรื่องการจัดสติ๊กเกอร์ก็เป็นเรื่องของฝ่ายออกแบ บที่จะไปดำเนินการให้ งานนี้ก็คงต้องพึ่งน้องรักษ์ท้ายวังเช่นเคย รรุ่นนี้ขอแบบโหดๆหน้อยนะน้องชาย ถ้าแบบเสร็จแล้วเดี๋ยวผมรับไปดำเนินการต่อให้ อาจจะทำเสื้อด้วยถ้ามีทุนพอ ขอดูงบส่วนตัวก่อนละกัน โอเคครับ ไว้วันศุกร์นี้ตัดสินใจกันอีกทีเรื่องกำหนดการณ์ต่าง ๆของทริป โหวตความคิดเห็นของคุณเข้ามากันเลยครับ ที่นี่คือประชาธิปไตย ไม่แบ่งสี ไม่เลือกฝั่ง

ผมว่าตามนั้นครับพี่

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ก็ลองหยั่งเสียงดูก่อนนะครับ เพราะตอนนี้เซ็ตใหญ่ๆจะหลุดโผล่กันไปพอสมควรละ กำลังพลก็จะน้อยตามลงไป เอางี้มั๊ยครับ ถ้าถึงวันศุกร์นี้ จำนวนคนยังน้อย หรือไม่มาก ก็จะพิจารณาดูอีกทีว่าจะเลื่อนกำหนดการณ์ดีมั๊ย เพราะก็อย่างที่ทุกคนต้องการก็คือ อยากให้มาพร้อมกันเยอะๆ ผมขอดูจนถึงวันศุกร์นี้ละกันครับ ส่วนเรื่องการจัดสติ๊กเกอร์ก็เป็นเรื่องของฝ่ายออกแบ บที่จะไปดำเนินการให้ งานนี้ก็คงต้องพึ่งน้องรักษ์ท้ายวังเช่นเคย รรุ่นนี้ขอแบบโหดๆหน้อยนะน้องชาย ถ้าแบบเสร็จแล้วเดี๋ยวผมรับไปดำเนินการต่อให้ อาจจะทำเสื้อด้วยถ้ามีทุนพอ ขอดูงบส่วนตัวก่อนละกัน โอเคครับ ไว้วันศุกร์นี้ตัดสินใจกันอีกทีเรื่องกำหนดการณ์ต่าง ๆของทริป โหวตความคิดเห็นของคุณเข้ามากันเลยครับ ที่นี่คือประชาธิปไตย ไม่แบ่งสี ไม่เลือกฝั่ง

เอาไงเอากันครับ รอทุกๆคนพร้อมดีก่า อยากเจอทีเดียวกันเยอะๆๆๆ รักกันๆ คิคิ

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

ขออนุญาติชี้แจงนะครับ..

ผมในฐานะเจ้าบ้านแต่ตอนนี้ไม่ได้อยู่ที่บ้าน..เพราะม าประจำการที่สระบุรี..คือ ล่าสุดผมอาจจะต้องเข้ารับการผ่าตัดเอาเหล็กออกจากแขน ของผมทั้ง 2 ข้าง ที่เกิดจากอุบัติเหตุ นั้นน่าจะราวๆประมาณวันที่ 20 กว่าของเดือนนี้ หรือไม่ก็อาจจะประมาณสิ้นเดือนหรือเลยไป ยังไม่แน่ชัด และหลังจากผ่าตัดเสร็จอาจจะต้องพักฝืนไม่น่าเกิน 1 อาทิตย์ ซึ่งทำให้ผมคิดว่า ผมอาจจะไม่ได้อยู่ต้อนรับและร่วมสนุกกับงานนี้ครับ.. (รถจอดอยู่ที่บ้านเมืองกาญฯด้วย เสียดายจัง) แต่ยังไม่เป็นที่แน่ชัดครับ..ถ้า ไม่แน่ผมอาจจะได้คิวผ่าเลยเดือนนี้ไป อาจจะได้ร่วมงานด้วยก็เป็นได้..แต่ยังไงก็อยากร่วมสน ุกกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในคลับนี้ อยู่แล้ว..

ตามหมายกำหนดการของน้าโต่ง ที่ได้แนบไว้ รายละเอียดค่อนข้างชัดเจนครับ..ผมเห็นด้วย..โดย เราอาจจะเริ่มคืนแรก ที่แพ ในอ.ศรีสวัสดิ์ แล้วหลังจากนั้นเราค่อย ลงมาเที่ยวกันในตัวเมืองอีก 1คืน ค่อนข้างโอเคร..ตามนั้นครับ..

ส่วนเรื่องภาระกิจส่วนตัวของผมนั้น ยังคงยืนยันไม่ได้ว่าชัวร์หรือไม่.. แต่คิดว่าถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดอย่างไรผมไปแน่ครับ..
    แต่ก็คงต้องเคลียงานให้เรียบร้อยนิดนึง...(เดียวนายจ ้างว่า..อิอิ)

ปล.ตามนั้น..
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน *

ไอ้ที่ว่าอยากไปกันเยอะๆก็อยากอยากไปไวๆก็อยากแล้วก็ อยากให้ท้ายวังมาด้วยจะได้เจอกันพร้อมๆครับแล้วแต่เล ยครับผมไปได้หมดครับคณะผู้จัดงานให้บอก

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ยังไงก็ได้ครับพี่น้อง จัดไปทางนี้พร้อมเสมอ ถ้ารถยังไม่พังและยังอยู่

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

ถ้ารถเสดทันก็ไปนะ ผมยังไม่รับปากแล้วกัน

เมืองทองคะนองเดช

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

สายใต้ยังลังเลอยู่ อิๆ

ใช้ชีวิตอย่างอิสระ ท้าทายในสิ่งที่ถูกต้อง ลองในสิ่งที่แปลกใหม่ นี่แหล่ะ "LiFe StYle"

em97wit_wan@hotmail.comem97
    http://Banda22.hi5.com
    Bangkok & Phatthalung

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

พังตลอกอ่ะเจ้าแบงค์

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Angry โด่...ไอแบงค์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    ถ้ารถเสดทันก็ไปนะ ผมยังไม่รับปากแล้วกัน
    เหตุผมฟังไม่ขึ้นว่ะแบงค์ เอาเวลาไปทำอะไรหมด กี่เดือนแล้วน้องเรื่องรถที่เสียอะ เอาเหตุผมอื่นมาอ้างยังจะดีกว่านะ แนะนำเลย ส่วนสมาชิกท่านอื่นๆอดใจรอซักนิดครับ วันศุกร์ก็จะทราบผมละว่าจะเอาไง แต่เป็นไปได้ว่าอาจจะต้องเลื่อนกำหนดการณ์ออกไปอีก ซึ่ฝก็เลื่อนออกไปพอสมควร อาจจะทำให้มีเวลาเตรียมตัวและเคลียร์คิวกันได้มากขึ้ น ใครรถพังอยุ่ ก็จะมีเวลาซ่อมเพิ่มอีก ไม่บีบจนเกินไป ใครติดเรียนติดสอบ(เหมือนกับผม)ก็จะได้สอบเสร็จทัน เตรียมตัวกันไว้เนิ่นๆก็ดีนะครับ พอถึงเวลาจะได้ไม่ชุกละหุก

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Senior Member aalamai's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club khonkaen
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ง้า

มีลุ้นมีเหลือม
    เคยมาป่าว
    194 scooter club
    since 2004

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

เหตุผมฟังไม่ขึ้นว่ะแบงค์ เอาเวลาไปทำอะไรหมด กี่เดือนแล้วน้องเรื่องรถที่เสียอะ เอาเหตุผมอื่นมาอ้างยังจะดีกว่านะ แนะนำเลย ส่วนสมาชิกท่านอื่นๆอดใจรอซักนิดครับ วันศุกร์ก็จะทราบผมละว่าจะเอาไง แต่เป็นไปได้ว่าอาจจะต้องเลื่อนกำหนดการณ์ออกไปอีก ซึ่ฝก็เลื่อนออกไปพอสมควร อาจจะทำให้มีเวลาเตรียมตัวและเคลียร์คิวกันได้มากขึ้ น ใครรถพังอยุ่ ก็จะมีเวลาซ่อมเพิ่มอีก ไม่บีบจนเกินไป ใครติดเรียนติดสอบ(เหมือนกับผม)ก็จะได้สอบเสร็จทัน เตรียมตัวกันไว้เนิ่นๆก็ดีนะครับ พอถึงเวลาจะได้ไม่ชุกละหุก
    ฟันธง รถเสดทันแน่นอนคับผม วันนี้ข้อเหวี่ยงเสด แล้วเหลือประกอบกะ หาคาบู ลอยซักลูกแจ๋มๆๆ งานนี้แจจะมา สะใภ้ อิอิ

เมืองทองคะนองเดช

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

เสร็จไวๆนะครับรถแรง

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    ฟันธง รถเสดทันแน่นอนคับผม วันนี้ข้อเหวี่ยงเสด แล้วเหลือประกอบกะ หาคาบู ลอยซักลูกแจ๋มๆๆ งานนี้แจจะมา สะใภ้ อิอิ
    ขอให้จิงเห๊ออออออออออออออออออออออะ

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

แรงๆกันทั้งนั้นเลย..

ใช้ชีวิตอย่างอิสระ ท้าทายในสิ่งที่ถูกต้อง ลองในสิ่งที่แปลกใหม่ นี่แหล่ะ "LiFe StYle"

em97wit_wan@hotmail.comem97
    http://Banda22.hi5.com
    Bangkok & Phatthalung

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อะไรกัน ลืมกันไปได้ไงเนีย น้อยใจโว้ย

จะไปอะไรยังไง ไม่บอกกันเลย ลืม สารคาม แล้วเหลอ งอนแล้ว
    ไม่ได้เข้ามาสะนานเลย ยังอยู่กัยเหมื่อนเดิมนะ ไปไงบอกกัน หน่อนถ้าว่างจะได้ไป
    เห็นรถพร้อมแล้วเนีย

ช่วยแจ่งข้าว ด้วยนะ ครับ อาจได้ไป แต่ไปคนเดียวนะ
    /\2 by PX 200 e /\2
    [email protected]

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย