สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ - หน้า 32

หน้าที่ 32 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    เรื่องเสื้อผมอนุญาติเหมารวมครับ เพราะสั่งทำไปแล้ว ถ้าจำนวนน้อยลง ตัวหารน้อยลง ค่าใช้จ่ายเรื่องการทำเสื้อจะเพิ่มขึ้นทันทีครับ รบกวนน้องนายบอกแฟนชาวเกาหลีของคุณด้วยว่า ต้องเอาเสื้อและต้องใส่ด้วยครับ

ส่วนของโบ๊ตกับน้อย ถ้าไม่ดื่ม ก็ไม่ต้องจ่ายครับ แฟร์ๆกันครับ แต่อย่าให้ผมเห็นว่าดื่มที่งานนะครับ ไม่งั้นผมชาร์ต10เท่าแน่ๆอย่าเผลอดื่มนะครับ บอกไว้ก่อนเลย หุ...หุ.../\3
    ผมล้อเล่งงงง 5555+

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    เรื่องเสื้อผมอนุญาติเหมารวมครับ เพราะสั่งทำไปแล้ว ถ้าจำนวนน้อยลง ตัวหารน้อยลง ค่าใช้จ่ายเรื่องการทำเสื้อจะเพิ่มขึ้นทันทีครับ รบกวนน้องนายบอกแฟนชาวเกาหลีของคุณด้วยว่า ต้องเอาเสื้อและต้องใส่ด้วยครับ

ส่วนของโบ๊ตกับน้อย ถ้าไม่ดื่ม ก็ไม่ต้องจ่ายครับ แฟร์ๆกันครับ แต่อย่าให้ผมเห็นว่าดื่มที่งานนะครับ ไม่งั้นผมชาร์ต10เท่าแน่ๆอย่าเผลอดื่มนะครับ บอกไว้ก่อนเลย หุ...หุ.../\3
    รับทราบจ้า เจ๊

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ถึงผมไม่กินผมก็ออกเท่ากับคนอื่นแหละเจ๊ เพราะผมกินกับแทน อิอิ รับทราบ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผมขออนุญาตพี่เจตกะพี่โต่งนะครับ ผมเปลี่ยนลายเซ็นให้พี่ทั้งสองแล้วครับ

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอซื้อเสื้อตัวดิ

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

แอบมาด๊อมๆ มองๆ ว่าตอนนี้เตรียมงานไปถึงไหนแระ อิๆ

ใช้ชีวิตอย่างอิสระ ท้าทายในสิ่งที่ถูกต้อง ลองในสิ่งที่แปลกใหม่ นี่แหล่ะ "life style"

em97wit_wan@hotmail.comem97
    http://banda22.hi5.com
    bangkok & phatthalung

Junior Member
    สถานที่
    ชุมแพ scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    เดี๋ยวจะหาว่าไม่ตอบนะครับ
    มีหลายๆคนถามผมว่าเอาไงดีกับคำถามนี้
    เป็นว่า อย่างี้ดีกว่าครับ
    จิงๆก็เป้นที่ยินดีปรีดานะครับ ที่การประชาสัมพันธ์ ของงานนี้เป็นไปอย่างเหนือความคาดหวัง ตอนแรกคิดๆว่าคงไปกันไม่กี่คัน แต่ตอนนี้เยอขึ้นเรื่อยๆ ปัญหามีอยู่ว่า ผู้จัดเกรงว่า จะดูแลผู้ร่วมงานกันอย่างไม่ทั่วถึง
    แต่ถ้าอยากมา ตัวผมนะคิดว่ามาได้
    เพราะ
    เมือพวกคุณมาในงานนี้ ได้แน่นอนเรื่องความสนุกสนานเป็นกันเอง
    แต่จะพูดถึง ศักยภาพ ของรถผมไม่ได้บอกว่ารุ่นเก่าไม่ดีนะ
    มันก็ดีที่คุณจะได้เห็นศักยภาพของรถ px และคิดว่า เมื่อถึงจุดๆ 1 คนที่รักการทัวร์ริ่ง ก็ต้องมาจับแฮนด์ px อย่างแน่นอน ให้ทุกคนมองในแง่นั้นดีกว่าครับ ว่าวัน 1 เราจะมี เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ขี่px กันเพิ่มขึ้น
    ไม่อยากให้แตกแยกครับ
    แต่ขอ อย่างนะครับ รถที่มาอยากให้พร้อม ในการเดินทางครับ อย่าง เดียวที่ผม ขอครับ
    ป.ล มีคนอื่นขอมาด้วยครับem90
    เอาเป็นว่าขอให้ใจเดียวกันเป็นพอ ไปได้หมดครับ แต่ px ระวังเจอ sprint สวนเอานะครับแถวชุมแพของเค้าดีจริงๆ ( ผมเจอกับตัวเองมาแล้ว )

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up จริงป่ะ!!

อ่านรายละเอียดเลยครับน้องสองสามสี่ พี่ลงให้หมดแล้ว มีปัญหาอะไร เคลียร์กับพี่ได้หน้าปากซอยครับ บอกวินมอไซ ว่ามาหาเรื่องตาโต่ง เดี๋ยววินหน้าบ้านจะจัดให้เองครับ อิ..อิ.../\3
    ปัญหาสำหรับผมไม่มีอะไรมากหรอกครับพี่...รับทราบตามเ นื้อหาจ้าเจ๊ คริคริ

อย่าผ่านมาหน้าบ้านผมมั่งแล้นกัล...จะปล่อยหมาให้ไปก ัดซะนี่ อิอิ
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

1.ปากช่อง 2คน 2คัน
    2.กรุงเทพ+ปทุม(คลอง6,อันเดอร์การวน์ด) 6คน 4 คัน
    3.สระบุรี(ปาร์แมน) 1คน 1คัน
    4.กลุ่มน้ามอริส 10คน 10คัน
    5.ลพบุรี(club200) 3คน 2คัน
    6.บางแสน(บีชไบค์) 4คน 3 คัน
    7.ท้ายวัง+วอร์มอัพ 20คน 19คัน
    8.ไวท์ ไลน์ 15คน 15คัน
    9.ขอนแก่น 2คน 2คัน
    10.สารคาม 2คน 2คัน
    11.อุดรธานี 7คน 7คัน
    12.เลย 3คน 3คัน
    13.เพชรบูรณ์ 1คน 1คัน(หนึ่งเดียวที่หลงเหลืออยุ่ อิ..อิ..)
    เป็นรายชื่อที่อัพเดทล่าสุดและคอนเฟิร์มเข้ามาแล้ว

รายชื่อผู้ที่รอการตอบกลับ
    1.กลุ่ม ฟูลลี่คลับ
    2.เคน ชัยนาท
    3.กลุ่มยอด9 พิษณุโลก
    4.แป๊ะตง888(เบนซ์)
    5.พี่ปลา club gs
    6.กลุ่มหนองคาย
    7.และอื่นๆที่จำไม่ได้หรืออาจจะไม่ได้จำ
    รอการตอบกลับอยู่นะครับ ยังไงเดี๋ยวผมจะโทรไปเช็คทางเทเลโฟนละกันครับ
    เขียนชื่อกลุ่มได้ไหมพี่โต่งไม่เท่เลย อิอิ พี่นายทำลายเซ็นให้ด้วย

เมืองทองคะนองเดช

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

จำรหัสล๊อคอินไม่ได้ครับ

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถ่ายรูปมาฝากเยอะๆนะครับ

ขอให้ทุกท่านเที่ยวให้สนุก และ ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกคนนะครับ เจอกันโอกาสหน้าครับ ติดไหว้เช็งเม้งบรรพบุรุษครับ
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NOT PX150 อ่านข้อความ
    เอาเป็นว่าขอให้ใจเดียวกันเป็นพอ ไปได้หมดครับ แต่ px ระวังเจอ sprint สวนเอานะครับแถวชุมแพของเค้าดีจริงๆ ( ผมเจอกับตัวเองมาแล้ว )
    ว้าวๆๆๆอยากเห็นครับจัดให้ชมหน่อยนะครับ มาตอบแทนพี่ๆเค้าก็อยากเห็นกัน คิคิ

งานไปแข่งรถหรืองานเที่ยวครับเนี่ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nine_px177 : 06-03-2009 เมื่อ 12:06

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ not px150 อ่านข้อความ
    ก็ลองดูกันสักตั้งครับจริงป่ะแบงค์t5

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฮีโร่ อ่านข้อความ
    ก็ลองดูกันสักตั้งครับจริงป่ะแบงค์t5
    ถืกต้องพี่ ของอย่างงี้ต้องลอง ผมละชอบๆๆ ป.ล.พี่นายขอบคุนมากสำหรับเรื่องลายเซ็นเด้อละ

เมืองทองคะนองเดช

☮ Birtpop- rock'n roℓℓs☮ teng666's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ
    ขอบคุณ
    0

Talking ว้าวๆ

ว้าวๆ ครึก ครื้น คุนน้อยออกพร้องช่างบอลใช่มะคับ แสดงว่าผมกะน้องออก6โมงเหมือนเดิมคับ ไปหลังคับ แต่จะพยายามให้ทันงาน

ปล.มีท่อโพลินี้ ผ่าใส่ออก ดีกว่าเดิมๆไหมคับ

คลิปทำเองPX & T5วิ่งเล่นๆhttp://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=521014[/RIGHT]

T5 อีกมากมายให้เว็บนี้คับ http://www.squaretails.vespat5.co.uk/

หน้าที่ 32 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย