เรื่อง ฮา หื่น ในแต่ล่ะวัน ของพวกเรา!!

ชื่อกระทู้: เรื่อง ฮา หื่น ในแต่ล่ะวัน ของพวกเรา!!

อย่าท้อ CHAO VELOCE.'s Avatar
    สถานที่
    CravE ScoOter CluB & DIAMOND SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรื่อง ฮา หื่น ในแต่ล่ะวัน ของพวกเรา!!

เนื่องจากวันนี้ รถของกระผม หัวเทียนบอด ผมจึงออกไปซื้อหัวเทียนมาเปลี่ยนใหม่
    พอเปลี่ยนเสร็จ เอารถออกไปเทส บิดไปซักพัก ท่อหลุดกลางถนน ท่ามกลางเหล่าบรรดาซีเทพ
    ท่อหลุดไม่พอ สายเบรคหลัง ขาดในคา เดียวกัน
    โหะๆ
    รถไม่เป็นไรมากครับ

แต่ขายขี้หน้าพวกซีเทพ ติงๆ เยย

งือๆๆ

555

กร๊ากกกกกกกกกก สะใจว่อย อย่าให้มีทีหน้าอีกนะ พอแระ อาย
    555
    แหะๆๆๆ
    em90
    พอใจในสิ่งที่เรามี ดีที่สุด ค่อยๆ เป็น ค่อยไป
    อุดมการณ์ มาพร้อมกับ จิตวิญญาณเสมอ
    Ves...pa...pa...pa...pa...pa...ลุย

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

ธรรมดา....ๆๆๆๆ...กัหกอ อ่ะ

สมาคมหื่นสกูตเตอร์แห่งสยามประเทศ
    ------------------------------------------------------------
    Mr.Phakids Chantang * Tel :: 097-9622791 * terng@windowslive.com * http://www.facebook.com/kru.terng * บัญชี ธ.กรุงไทย สาขาชนแดน 623-1604-21-7
    ------------------------------------------------------------
    Special thanks :: Sothor_ko ,สาวก Vespa&Lambretta ,Li_150 ,กังหันลมโบราณ ฯลฯ และ ITALY 200....ผู้เติมเต็มความฝันของผม

Bookmarks