ในอีกมุมมอง PANMAN vs UnDeRrEMiT หัวหิน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ในอีกมุมมอง PANMAN vs UnDeRrEMiT หัวหิน

มาตรฐาน ในอีกมุมมอง PANMAN vs UnDeRrEMiT หัวหิน

ดีใจมากคับที่ได้ ร่วมขับรถไปเที่ยวด้วยกัน มันดีคับ/\2 /\2 /\2
    คราวหน้าเจอกัน น่ะ (เด็กถาวรวิทยา) อิอิ

รูป รูป  

มาตรฐาน ก่อนออกเดินทางคับ

บาย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รูป รูป  

มาตรฐาน รถผมเน่าค้าบบบบบบ ... รอด้วยยยยย

ดีน่ะที่พวกพี่จอดรอตลอดทาง ไม่ง้านนนน ผมไปไม่ถึงร้อกกกก.../\3 /\3 /\3

รูป รูป  

มาตรฐาน ไม่กลัวใครเลยในทริบนอกจากคนนี้ (กลัวตกน้าม ซนมาก..อิอิ)

อายุเยอะที่สุดในทริบนี้ (ว่าปะ)/\2 /\2 /\2
    แหมเก๊กหล่อด้วยเป็นไง...

รูป รูป  

มาตรฐาน ถึงเขื่อนแล้ว ดีจีง

/\8 นานน่ะเนี่ย..กว่าจะถึง/\8

รูป รูป  

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

ไอ้น้องพิมชื่อกลุ่มเค้าถุกๆหน่อย เดียวเค้าก้เคืองเอาหรอกนี่ hua-hin underlimit Team นี่ข้างบนก็มีไม่รุ้จักอ่าน 5555555555 ล้อเล่นน่ะไอ้น้อง เวลาขี่ไม่ต้องกลัวมีคนปิดท้ายยังไงก้ไม่ทิ้งกันอยุ่ แล้วจริงไหมครับบบบบบบ
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

aut64's Avatar
    สถานที่
    HUA - HIN - PRANBUREE UNDER LIMIT TEAM CLASSIC BIKE OF HUA - HIN - PRAN
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super ss
    ไอ้น้องพิมชื่อกลุ่มเค้าถุกๆหน่อย เดียวเค้าก้เคืองเอาหรอกนี่ hua-hin underlimit Team นี่ข้างบนก็มีไม่รุ้จักอ่าน 5555555555 ล้อเล่นน่ะไอ้น้อง เวลาขี่ไม่ต้องกลัวมีคนปิดท้ายยังไงก้ไม่ทิ้งกันอยุ่ แล้วจริงไหมครับบบบบบบ
    ขอบคุณมากครับคุณติ๊ก.....

นี่น้าพาผมไปหลงในอำเภอศรีสวัสก็บอกเค้าไปดิน้าติ๊ก. ..55555555..

Bookmarks