ขอถามปัญหาเกี่ยวกับsrครับ ถามคนใช้อยู่หรือคนเคยใช้อะครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอถามปัญหาเกี่ยวกับsrครับ ถามคนใช้อยู่หรือคนเคยใช้อะครับ

Senior Member INDY CLUB's Avatar
    สถานที่
    คนบ้าหลงยุค สระแก้ว
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอถามปัญหาเกี่ยวกับsrครับ ถามคนใช้อยู่หรือคนเคยใช้อะครับ

คือผมกำลังจะซื้อsrอะครับแต่มีคนบอกว่าsrมันมีปัญหาเ กี่ยวกับเรื่องไฟและปัญหาจุกจิกมาก มันจริงรึป่าวครับ
    คือตอนนี้ผมอยากได้มากๆครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ ผมอยากได้จิงๆอะครับ ขอบคุนมากคับ
    คลาสสิคอยู่ที่ใจ ไม่ใช่กระแสนิยม
    กลุ่มคนบ้าหลงยุค จ. สระแก้ว
    เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน

ติดต่อ 089-5421609
    email : newfufu@hotmail.com
    ที่อยู่โดยกำเหนิด 224 หมู่ 7 ต.โคกสูง อ.โคกสูง จ.สระแก้ว 27120

ที่อยู่ปัจจุบัน หมู่บ้านอรัญนคร3 200/16 หมู่ 5 ต.บ้านใหม่หนองไทร อ.อรัญประเทศ จ.สระแก้ว 27120

Member fooloo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมใช้ ไม่เห็นมีปัญหาอะไรซักอย่างเลยครับ
    เรื่องไฟก็ไม่เจอปัญหา
    จากประสบการณ์จริง

ถ้าคิดจะเล่นอย่ากลัว
    คิดซ่ะว่าปัญหาทำให้เราเก่งขึ้น
    รถไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาที่ดีเยี่ยม
    แต่ เพื่อให้ได้เจอเวลาที่ดีเยี่ยม
    รถเรา สไตล์เรา ( Speed Style )
    เจอ 2 ล้อ เจอคอเดียวกัน

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ INDY CLUB อ่านข้อความ
    คือผมกำลังจะซื้อsrอะครับแต่มีคนบอกว่าsrมันมีปัญหาเ กี่ยวกับเรื่องไฟและปัญหาจุกจิกมาก มันจริงรึป่าวครับ
    คือตอนนี้ผมอยากได้มากๆครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ ผมอยากได้จิงๆอะครับ ขอบคุนมากคับ
    รถทุกรุ่นล้วนมีปัญหาครับแต่เอสอารืเท่ที่ผมไช้มาแบบ โหดๆผมว่าปัญหามันน้อยมากนะครับ
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member INDY CLUB's Avatar
    สถานที่
    คนบ้าหลงยุค สระแก้ว
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุนสำหรับคำตอบนะครับ ใครใช่srช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ
    คลาสสิคอยู่ที่ใจ ไม่ใช่กระแสนิยม
    กลุ่มคนบ้าหลงยุค จ. สระแก้ว
    เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน

ติดต่อ 089-5421609
    email : newfufu@hotmail.com
    ที่อยู่โดยกำเหนิด 224 หมู่ 7 ต.โคกสูง อ.โคกสูง จ.สระแก้ว 27120

ที่อยู่ปัจจุบัน หมู่บ้านอรัญนคร3 200/16 หมู่ 5 ต.บ้านใหม่หนองไทร อ.อรัญประเทศ จ.สระแก้ว 27120

Member -เด็กพิษณุโลก-'s Avatar
    สถานที่
    ไม่มีอ่ะ แง๊ๆ
    ขอบคุณ
    0

มีปันหา เดียว ครั บ คือ อ่ะไหล่แต่งแพงจัง อยากได้อ่ะ แงแง อิอิอิ
    ถามใจตัวเองก่อน!!

ว่า..ชอบรถ ที่ตัว สมรรถนะ ของ รถ!!!

หรือ ชอบที่ ยี่ห้อ เพื่อ ที่จะเอาราคา ขาย ต่อ.....

em23em23em23em23em23em23em23em23em23em23em23em23

cp's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ ม.นเรศวร @ สะแกกรัง มอเตอร์คลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    3
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ -เด็กพิษณุโลก- อ่านข้อความ
    มีปันหา เดียว ครั บ คือ อ่ะไหล่แต่งแพงจัง อยากได้อ่ะ แงแง อิอิอิ
    เห็นด้วยๆๆๆๆๆๆๆอย่างแรง
    กลุ่มรถโบราณ ม. นเรศวร พิษณุโลก

Bookmarks