มีwing ขอสูตรหน่อยนะครับ

ชื่อกระทู้: มีwing ขอสูตรหน่อยนะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีwing ขอสูตรหน่อยนะครับ

ผมมี wing หน้าทองขาวสภาพวิ่งได้ ประมาณ50% พร้อมต้องการแต่งแรงแบบปานกลาง และแบบสุดๆ ผมต้องการแต่งเครื่องเท่านั้นครับ ส่วนตัวรถผมกะว่าจะแต่งแบบโมตาดสวยๆผมมีของอยู่แล้วด ังนี้
    1.คาร์บู nsr150rr
    2. แผ่งคอ nsr
    3.โช็คหน้า wing
    4. สวิงอามร์หลังโช็ค nsr
    5.ล้อหน้า หลัง แม็ก nsr
    6.ถัง dt
    7.โครงเดิมครับ
    8.ท่อกะว่าจะลอดใต้ท้องแบบ ksr ไม่รู้ว่าจะใช้ของอะไรดีครับแนะนำหน่อย
    ช่วยชื้แนะการเครื่องให้แรงเอาเป็นว่ากินพวก สายพานทั้งหลาย บี้ksrกระจุย ลุยทุกสภาพ ทางยากลำบากก็ไม่กลัว เอาแบบเป็นหนังชีวิตเลยนะครับ แบบยาวๆละเอียดหน่อยนะ คงนึกนะครับว่าคนขี่จะอายุเท่าไร 40ขวบแล้วครับท่านใจมันรักครับสมัยก่อนเคยแข่งพวก bell 80, rc80 ต่อมาก็ พวก คอนคอดร์, rx-z rx-100 และตัวที่ชอบมากๆแรงได้ใจครับคือ ซูซูกิ อะเวจี แต่ก่อนมีทีมช่างประจำตัวแต่ตอนนี้ เรื่องมันเศร้าครับแบบว่าตายห่าหมดแล้วครับเลยไม่รู้ ว่าจะไปปรึกษาใครช่วยสงเคราะห์พี่หน่อยนะครับ

Senior Member t-t-and-t's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบังคลาสสิคคลับ & ก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pasin2513 อ่านข้อความ
    ผมมี wing หน้าทองขาวสภาพวิ่งได้ ประมาณ50% พร้อมต้องการแต่งแรงแบบปานกลาง และแบบสุดๆ ผมต้องการแต่งเครื่องเท่านั้นครับ ส่วนตัวรถผมกะว่าจะแต่งแบบโมตาดสวยๆผมมีของอยู่แล้วด ังนี้
    1.คาร์บู nsr150rr
    2. แผ่งคอ nsr
    3.โช็คหน้า wing
    4. สวิงอามร์หลังโช็ค nsr
    5.ล้อหน้า หลัง แม็ก nsr
    6.ถัง dt
    7.โครงเดิมครับ
    8.ท่อกะว่าจะลอดใต้ท้องแบบ ksr ไม่รู้ว่าจะใช้ของอะไรดีครับแนะนำหน่อย
    ช่วยชื้แนะการเครื่องให้แรงเอาเป็นว่ากินพวก สายพานทั้งหลาย บี้ksrกระจุย ลุยทุกสภาพ ทางยากลำบากก็ไม่กลัว เอาแบบเป็นหนังชีวิตเลยนะครับ แบบยาวๆละเอียดหน่อยนะ คงนึกนะครับว่าคนขี่จะอายุเท่าไร 40ขวบแล้วครับท่านใจมันรักครับสมัยก่อนเคยแข่งพวก bell 80, rc80 ต่อมาก็ พวก คอนคอดร์, rx-z rx-100 และตัวที่ชอบมากๆแรงได้ใจครับคือ ซูซูกิ อะเวจี แต่ก่อนมีทีมช่างประจำตัวแต่ตอนนี้ เรื่องมันเศร้าครับแบบว่าตายห่าหมดแล้วครับเลยไม่รู้ ว่าจะไปปรึกษาใครช่วยสงเคราะห์พี่หน่อยนะครับ
    เออ...

สรุปที่เขียนมาต้องการจะปรึษาเรื่องอารายหรอคับ

ยิ่งอ่านแล้วยิ่งไม่เข้าใจคำถามนะ...?????

Senior Member อาลาดิน's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยัดลูกเครื่องสูบน้ำเรยยย ครับ เอาให้วิ่งจนเสื้อทะลุถึงเรยยลุง^^ ตัดโซ่ราวลิ้นอีกกหาวาวล์ แต่งของโซนิคใส่
    อีกครับ

ลองเอาลูกเครื่องสูบน้ำมาลงครับบเอาลูกเดิมมันลองไปเ ทียบดูครับผมลองมาแล้วครับแรงจิงแต่คงรู้ขอเสียดีนะค รับ
    ถ้าไม่สะใจลุง จิงๆ แนะนำหาเครื่องพันร้อยมาลงเรยครับชัว
    ระดับสมเด็จ