เรื่อง ทะเบียน รถครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เรื่อง ทะเบียน รถครับ

มาตรฐาน เรื่อง ทะเบียน รถครับ

คือ ว่า ตอนนี้ จะซื้อ c70 นะครับ คือ ว่า ให้เพื่อนไปดู มา เพื่อน บอก ว่า มีทะเบียน เปลี่ยนเครื่อง เวป 125 แล้ว ผง เลย ขอ ถาม ว่า พรบ นี้ จะรับ ต่อหรือเปล่า ครับ เห็น มีการบอก ว่า พรบ ขาด แต่ผมกลัว ว่าเปลี่ยนเครื่องแล้ว รถ ไม่ไม่สมารถต่อทะเบียน ได้ หรือ ว่า ท่ามีหนังสือคลุม เครื่อง อจา ต่อได้ แต่ไม่ม ต่อไม่ได้หรือเปล่า ครับ ขอบคุณมากครับ

Member อาทก่าก้อย's Avatar
    สถานที่
    ๐Suzuki Club๐
    ขอบคุณ
    0

ต่อไม่ได้แน่นอนคับ เพราะทะเบียนเป็นทะเบียนสวม แน่นอน แต่พรบ.ต่อที่ไหนก็ต่อได้คับเอกชนรับต่อ แต่ทะเบียนยากกกกกกกกกกกกกกกกกก em84

Bookmarks