ตารางกิจกรรมทริป และ อื่นๆค๊าฟฟฟฟ

ชื่อกระทู้: ตารางกิจกรรมทริป และ อื่นๆค๊าฟฟฟฟ

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตารางกิจกรรมทริป และ อื่นๆค๊าฟฟฟฟ

ขอประกาศให้พี่น้องทั้งหลายรับทราบกันนะค๊าฟฟมีขอสงส ัยอะไรก็ถามหลวงเป็ดนะค๊าฟฟ หึหึหึ

1. ทริปวันเสาร์ที่ 13 ธันวาคม 2551 จุดหมายที่เกาะกะไหล แต่รอโกโหน่งสรุปค่าใช้จ่ายให้ก่อนนะคร๊าฟฟฟ

2. เรื่องงานปาร์ตี้กลุ่มทุกต้นเดือน มีหลายคนอยากให้เปลี่ยนเป็นร้านอื่นๆดูบ้าง หลายๆคนเรยเสนอร้านช้าง(แถวสามกองใกล้ๆร้านจารย์บอมบ ์ วันเสาร์ที่ 6 ธันวาคม 2551 นี้ ใครว่างัยบ้าง

3. เรื่องทำเสื้อนิดหน่อย พี่โก้บริจาคเสื้อ 28 ตัว แล้วโกตู่และน้องตั้ม จะเอาไปสกรีนโลโก้ล่าสุดของเรากัน แล้วเอามาขาย ต้นทุนทั้งหมดตัวละ 89 บาท ผมเสนอให้ขาย ตัวละ 100 เงินเหลือเก็บเข้ากลุ่ม

4. เรื่องรันหมายเลขสมาชิกพร้อมทำสติ๊กเกอร์ กำลังทำแบบรันหมายเลขอยู่นะ คิดยังไม่ออก แต่เพื่อนๆน้องๆหลายคนเสนอมา กรรมก็เรยมาตกที่ผม 5555

จบข่าวนะคร๊าฟฟฟ

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

ทริปนี้ก้เหมือนเดิมครับพี่น้องครับ
    ทุกอย่างฟรีหมด ยกเว้น ค่าน้ำมัน ค่าที่พัก ค่ากิน ค่าใช้จ่ายส่วนตัว ฯลฯ

หิหิหิ
    อิคึอิคึ
    รายละเอียดอื่นๆ สอบถามได้ที่ร้านภูเก็ตเวสป้า ครับ
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

ผมนึกออกแล้ววว ว่าลืมอารายเมื่อคืน ที่บอกว่าลืมอารายซักอย่างที่จะโพสต์ ก็ไปซอยรมณีร์ วันเสาร์หน้า เสาที่ 29 พ.ย. 2551 เวลา 3 ทุ่มงัย ร้านโกบอยนะ 5555 ไชโยกรูคิดออกแล้วโว้ยยย ว่าแต่หลวงอย่ากินแกะเยอะเน้ออออออ 555

SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

เมื่อคืนกลับไป อ๊วกเรย
    ปลานิลกับซี่โครงแกะล้วนๆ ไม่กี่ชั่วโมงเอง เข้ากันได้เหลือเชื่อ
    พอนึกภาพออกมั้ยคับหม่อมคับ

หิหิหิ
    อิคึอิคึ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Simple-Morgan : 24-11-2008 เมื่อ 12:07
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Member armeast1630's Avatar
    สถานที่
    morgan
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    ขอประกาศให้พี่น้องทั้งหลายรับทราบกันนะค๊าฟฟมีขอสงส ัยอะไรก็ถามหลวงเป็ดนะค๊าฟฟ หึหึหึ

1. ทริปวันเสาร์ที่ 13 ธันวาคม 2551 จุดหมายที่เกาะกะไหล แต่รอโกโหน่งสรุปค่าใช้จ่ายให้ก่อนนะคร๊าฟฟฟ

2. เรื่องงานปาร์ตี้กลุ่มทุกต้นเดือน มีหลายคนอยากให้เปลี่ยนเป็นร้านอื่นๆดูบ้าง หลายๆคนเรยเสนอร้านช้าง(แถวสามกองใกล้ๆร้านจารย์บอมบ ์ วันเสาร์ที่ 6 ธันวาคม 2551 นี้ ใครว่างัยบ้าง

3. เรื่องทำเสื้อนิดหน่อย พี่โก้บริจาคเสื้อ 28 ตัว แล้วโกตู่และน้องตั้ม จะเอาไปสกรีนโลโก้ล่าสุดของเรากัน แล้วเอามาขาย ต้นทุนทั้งหมดตัวละ 89 บาท ผมเสนอให้ขาย ตัวละ 100 เงินเหลือเก็บเข้ากลุ่ม

4. เรื่องรันหมายเลขสมาชิกพร้อมทำสติ๊กเกอร์ กำลังทำแบบรันหมายเลขอยู่นะ คิดยังไม่ออก แต่เพื่อนๆน้องๆหลายคนเสนอมา กรรมก็เรยมาตกที่ผม 5555

จบข่าวนะคร๊าฟฟฟ
    1.ทริปนี้ม่ายพลาดอยู่แล้ว
    2.ได้เพ......ร้านไหน....ให้ได้เจอกันก็พอครับ
    3.ผมเอาด้วย
    4.ของผมขอจองหมายเลข....03.....นะครับ

สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

ลืมบอกผมจอง 008

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยกับโก้เหน่ง ผมว่าวันเสาร์นี้เรานัด
    หาเสียงกันก่อนที่ "ร้านโก้บอย" น่าจะดีนะครับ.
    ใครมีไรจะเสนอหรือต่อเติม ก็มารับฟังและคุยกันได้
    จะได้ฟังกันหลายๆเสียง ทั้งเรื่องทริปและอื่นๆ
    ว่าไงครับทุกท่าน...........

Junior Member bally_vespa's Avatar
    สถานที่
    MoRgaNphUkeTvespA
    ขอบคุณ
    0

Talking

ผมว่าแล้วก็โกเป็ดเล่นแต่ซี่โครงแกะซะปากมันขนาดนั้น เปนผม.....ผมอ้วกตั้งแต่
    อยู่บ้านพี่ตู่แร้ว สำหรับโปรแกรมต่างๆที่โกเหน่งว่าไว้ก็ขอให้สมาชิกทุก ท่านได้
    รับทราบและแสดงความเห็นกันวันเสาร์นี้ร้านโกบอย(รมณี ย์)นะคับพี่น้อง
    ผมว่าทำไมแกะเด๋วนี้มันร้องอู๊ดๆวะเนี่ย........แสด
    ว่าแต่ผมจอง007นะใครแย่ง.....

ร่าน อย่าง มี สกุล สถุล อย่าง เป็น กัน เอง

สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

แกะมันของชอบของครอบครัวนะค๊าฟฟ คุณบอล 555 หลวงเป็ดไม่ยอมอ้วกง่ายๆหรอก 555
    น้องเชค๊าฟฟ เจอกัน วันเสาร์ร้านโกบอยค๊าฟฟ (กรูงงครายเป็นคนนัดและออกความคิดวะ 555 แสดงตัวกันหน่อยนะ อย่าให้ผมรับกรรมคนเดียววว 555) แต่ไม่รู้ว่าครายจะมาบ้างนะไม่คอนเฟิร์ม 555

สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bally_vespa อ่านข้อความ
    ผมว่าแล้วก็โกเป็ดเล่นแต่ซี่โครงแกะซะปากมันขนาดนั้น เปนผม.....ผมอ้วกตั้งแต่
    อยู่บ้านพี่ตู่แร้ว สำหรับโปรแกรมต่างๆที่โกเหน่งว่าไว้ก็ขอให้สมาชิกทุก ท่านได้
    รับทราบและแสดงความเห็นกันวันเสาร์นี้ร้านโกบอย(รมณี ย์)นะคับพี่น้อง
    ผมว่าทำไมแกะเด๋วนี้มันร้องอู๊ดๆวะเนี่ย........แสด
    ว่าแต่ผมจอง007นะใครแย่ง.....

ร่าน อย่าง มี สกุล สถุล อย่าง เป็น กัน เอง

จริงๆถ้าเลือกได้ ก้อยากกินแอร์ กินนักบินเหมือนกันครับหม่อม
    แต่จังหวะนั้น ผมต้องถือคติที่พี่บอลสอนไว้...
    เราหิว เพื่อนให้กินรัย เราก้กิน ลูกลีบ ลูกเขียว เราก้เอาไว้ก่อนหละ ถูกต้องมั้ยครับพี่บอล หิหิหิ
    กินเสร็จเเล้ว มาตดให้หมาฟังได้อีกครับ
    วิ้วววว บายใจอย่าบอกใคร ถูกต้องมั้ยครับโกเจ้

ts23
    หิหิหิ
    อิคึอิคึ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Simple-Morgan : 25-11-2008 เมื่อ 12:11

สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

555 อย่าพาดพิงกันแรงค๊าฟฟ ว่าแต่คุณหมอ(สู)อย่าลืมนัดนะคับวันเสาร์ 555

Member armeast1630's Avatar
    สถานที่
    morgan
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ simple-morgan อ่านข้อความ
    จริงๆถ้าเลือกได้ ก้อยากกินแอร์ กินนักบินเหมือนกันครับหม่อม
    แต่จังหวะนั้น ผมต้องถือคติที่พี่บอลสอนไว้...
    เราหิว เพื่อนให้กินรัย เราก้กิน ลูกลีบ ลูกเขียว เราก้เอาไว้ก่อนหละ ถูกต้องมั้ยครับพี่บอล หิหิหิ
    กินเสร็จเเล้ว มาตดให้หมาฟังได้อีกครับ
    วิ้วววว บายใจอย่าบอกใคร ถูกต้องมั้ยครับโกเจ้

ts23
    หิหิหิ
    อิคึอิคึ
    โอ้ย....ทั้งแกะทั้งแพะ..............ทั้งนกแอร์น้อง แอร์....ปนกันมั่วหมด...อิอิ....................... .หลาบมั้ยโกเหน่ง
    แล้ววันเสาร์เจอกันกี่โมงครับ

Junior Member bally_vespa's Avatar
    สถานที่
    MoRgaNphUkeTvespA
    ขอบคุณ
    0

Talking

แหม.....เล่นแบบนี้จุก......สงสัยต้องพาหลวงไปทัวร์ฝ รั่งเศษซะแร้ว........อิคิอิคิ
    ถ้าไม่ถูกใจไปต่ออิตาลีอีก.........ให้สะจายเรยดีเปล ่าem94
    .........แล้วกรูไปเรียนจบหมอมาเมื่อไหร่วะ....แสด

สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bally_vespa อ่านข้อความ
    แหม.....เล่นแบบนี้จุก......สงสัยต้องพาหลวงไปทัวร์ฝ รั่งเศษซะแร้ว........อิคิอิคิ
    ถ้าไม่ถูกใจไปต่ออิตาลีอีก.........ให้สะจายเรยดีเปล ่าem94
    .........แล้วกรูไปเรียนจบหมอมาเมื่อไหร่วะ....แสด

หมอพูดแบบนี้ เข้าข่ายตดให้หมาดีใจนะครับ
    จะทำแบบหนังขายยาไม่ได้นะ ผมไม่ยอม

ไม่ยอม ไม่ยอม

สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    555 อย่าพาดพิงกันแรงค๊าฟฟ ว่าแต่คุณหมอ(สู)อย่าลืมนัดนะคับวันเสาร์ 555
    พี่เป้ สั่งมาครับหม่อม
    บังคับให้ผมพิมพ์

ฮือๆๆ

Bookmarks