จากใจเอไฟหลวง - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: จากใจเอไฟหลวง

ประธาน ฝ่าย it nu เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) classic bike
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

หวัดดีครับพี่เอ

กลุ่มผมก็ได้ไปร่วมงานน่ะครับ

ผมว่ามันมีคนบางกลุ่มที่สร้างความวุ่นวาย

และสร้างความเดือดร้อนให้กลุ่มอื่นๆอีกมากมาย

ผมว่าเราจะอยู่เฉยไม่ได้แล้วครับ

เราไม่ต้องถามอีกแล้วว่าทำไมถึงเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้

แต่เราควรจะหาวิธีแก้ไขกันครับ

ขอเสนอความคิดเล็กๆน้อยๆน่ะครับ

ประธานกลุ่มต่างๆน่าจะประชุมกันและหาแนวทางแก้ไขครับ

เพื่อเป็นการจับมือกัน........เพื่อวงการครับ

ตัวอย่างเช่น ห้ามไม่ให้กลุ่มที่มีเรื่องเข้างานทุกงานเป็นระยะเวล า6เดือน

เป็นต้นครับ เพื่อลดการกระทำผิด และเพื่อให้งานที่จัดมาเกิดความสงบสุข

และเป็นที่น่าประทับใจครับ ทำให้สังคมคลาสสิคมีระเบียบมากขึ้นครับผม

(ความคิดเห็นส่วนตัวน่ะครับ)

และยังไงก็ขอบคุณสำหรับงานดีๆน่ะครับ

ขอบคุณครับ

เด็กโบ(ลาน)classic bike

บอร์กลุ่มครับ
    Hi5กลุ่มน่ะครับ http://dekbolanclassicbike.hi5.com

สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    ธ.กรุงเทพ สาขาสะพานเหลือง
    108-0-59097-7 ภาณุ ไชยศิวามงคล

2546-ปัจจุบัน mike_kalasinclassicbike's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์ -MahasaraKham
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เอ.ไฟหลวง อ่านข้อความ
    ผมรู้สึกผิดหวังมากครับพวกผมเตรียมงานกันเป็นเดือนต่ างรอวันนี้วันที่พวกเรารอกันมาแต่แล้วงานพวกเราต้องพ ังเพราะคนใม่กี่คนและคนที่ไม่รู้เรื่องต้องพลอยเจ็บต ัวไปด้วยผมรู้สึกเสียใจมากครับ

น้องในกลุ่มผมต้องนั่งร้องให้และผมก็ร้องไห้เหมือนกั นครับ

และเป็ดไฟหลวงคนที่ต้องตายเพราะไปแจกใบงานเค้าจะรู้ส ึกยังงัยครับ

ผมขอโทษทุกทุกกลุ่มทุกชมรมนะครับพวกเราไม่อยากให้เกิ ดเรื่องแบบนี้เลยครับ

เอาใจช่วยนะครับ

- บิ๊ก เมืองไผ่ ๒ ล้อ - denons's Avatar
    สถานที่
    ขมรมรถโบราณเมืองไผ่ 2 ล้อ
    ขอบคุณ
    0

สู้ต่อไปครับ สักวันมันต้องดีขึ้น

คุณเห็นอะไรในตัวผมมั้ย em86

denons_big@hotmail.com(ไม่ค่อยจะออนด้วยสิ)

จิมมี่ MCดงหลวง มุกดาหาร กัญชา คลับ's Avatar
    สถานที่
    mc dongluang mukdahan
    ขอบคุณ
    0

แม้พวกเราจะสนุก(เพียงชั่วคราว)
    แต่มันชั่วข้ามคืน..
    (ที่พวกเราโฮ่ๆกับพวกที่สร้างเรื่องขึ้นมา)
    สู้ๆคับ พวกผมจะเป็นกำลังใจให้
    วิ่งรถด้วยใจ แฝงไปด้วยมิตรภาพเพื่อความรักใคร่ และสามัคคี
    MC DONGLUANG CLASSIC_BIGBIKE :MUKDAHAN:

Senior Member หมง หงจินเป่า's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณหนองเรือ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

จัดงานได้ดีแล้วนะ เอ ทุกอย่างมันต้องมีปัญหา ปัญหามีไว้ให้เราแก้ เป็นกำลังใจให้นะ

ความคิดเห็นของคุณ nu ผมว่าดีนะครับ แต่คนที่เขาทำผิดเขาจะกล้าออกมารับความผิดรึเปล่า
    ถ้าเป็นลูกผู้ชายพอก็ต้องออกมารับผิด สิ่งเขาได้กระทำลงไป ไม่ใช่ทำผิดไปแล้ว แล้วก็หนีอย่างนี้
    ผมไม่เรียกว่าลูกผู้ชายหรอกครับ น่าจะเปลี่ยนจากนุ่งกางเกงไปใส่กระโปรงดีกว่า จะได้ไม่อายชาวบ้านครับ
    หรือเอาที่ชาวบ้านเขาเรียกว่าหน้าตัว.....ย มันต้องมีมาตราการอย่างเด็ดขาดครับ ไม่เช่นนั้นคนพวกนี้ที่อ้างว่าตัวเอง
    เป็นชาวคลาสสิค ก็จะทำตัวแบบนี้ไปเรื่อยๆ ให้พวกที่เป็นคนคลาสสิคจริงอย่างพวกเราๆท่านๆต้องมาน ั้งแก้ปัญหา
    เพราะพวกคนไม่กี่คน
    บ่อยครั้งที่เราไม่มีเวลาสำหรับมิตร แต่กลับทุ่มเทเวลาทั้งชีวิตกับศัตรู

Member NEWZA-Godank's Avatar
    สถานที่
    โกดังคลาสสิกภูเรือ
    ขอบคุณ
    0

สู้ต่อไปนะคุณaกำลังใจจากโกดังภูเรือคลาสสิก

Junior Member
    สถานที่
    กลุ่มรักษ์รถเก่าคลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เห็นใจคนที่มางานนี่จัง

เมื่อไหร่พวกที่ต่อยกัรมันจะหายไปซะทีคร๊าฟ

Bookmarks