ขอเสียงโหวตทำเสื้อกลุ่มใหม่หน่อยคับ

ชื่อกระทู้: ขอเสียงโหวตทำเสื้อกลุ่มใหม่หน่อยคับ

Talking ขอเสียงโหวตทำเสื้อกลุ่มใหม่หน่อยคับ

มี2สี2แบบ

ดูกานเรย

ช่วยๆกันออกความคิดเห็นหน่อยนะคับ

งานก็ใกล้เข้ามาทุกทีแว้ว

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pootaseub อ่านข้อความ
    มี2สี2แบบ

ดูกานเรย

ช่วยๆกันออกความคิดเห็นหน่อยนะคับ

งานก็ใกล้เข้ามาทุกทีแว้ว

ขอแบบที่มัน อลังหน่อยอ่ะคับ แบบนี้คงไม่ผ่าน คอนเฟิร์ม

โห้ย ใจเยนๆเพ่

สมองก้อมีอยู่นิดเดียว

-..-

em87

มาตรฐาน 555+

เอาไปขายไนท์บาร์ซ่าได้เลยฮ่าๆๆๆ
    ลองทำมาใหม่นะหรั่ง สู้ๆ em97em97em97
    รู้จักใช้ชีวิต มีความสุขแบบพอดีๆ

มาตรฐาน แถมอีกหน่อยนะ

ถ้าจะให้ดี แบ่งไปเลย เสื้อเหลืองกับเสื้อแดง 555+ ล้อเล่นๆๆๆ
    รู้จักใช้ชีวิต มีความสุขแบบพอดีๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pootaseub อ่านข้อความ
    โห้ย ใจเยนๆเพ่

สมองก้อมีอยู่นิดเดียว

-..-

em87
    ค่อยๆคิดค่อยๆทำไปครับ ไม่ต้องรีบร้อน สู้ๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SofaAway อ่านข้อความ
    เอาไปขายไนท์บาร์ซ่าได้เลยฮ่าๆๆๆ
    ลองทำมาใหม่นะหรั่ง สู้ๆ em97em97em97

Senior Member Tsun@mi's Avatar
    สถานที่
    มั่วๆในลำปาง
    ขอบคุณ
    0

สั่งได้ที่ไหนครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tsun@mi อ่านข้อความ
    สั่งได้ที่ไหนครับ
    กำลังคิดแบบอยู่อ่ะครับ เสร็จเมื่อไรจะแจ้งให้ทราบนะครับ หรือถ้ามีแบบเจ๋งๆก้อเอามาดูก่อนนะครับ ถ้ามติกลุ่มผ่านก็จะรีบจัดทำทันทีครับ

Senior Member Tsun@mi's Avatar
    สถานที่
    มั่วๆในลำปาง
    ขอบคุณ
    0

แล้วไม่ทำสติ๊กเกอร์หรือ เพลตกลุ่ม หรือครับ อย่างเช่นรถคุณปอนด์ คุณเบียร์อ่ะครับ

มาตรฐาน ว่าจะทำอยู่ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tsun@mi อ่านข้อความ
    แล้วไม่ทำสติ๊กเกอร์หรือ เพลตกลุ่ม หรือครับ อย่างเช่นรถคุณปอนด์ คุณเบียร์อ่ะครับ
    เพลตกลุ่ม รถปอนกะเบียที่ติดอยู่เป็นเพลตที่กลุ่มทำกันมานานแล้ วครับ ตอนนี้ที่ยังมีเหลืออยู่ก็ไม่กี่อัน(ทุกอันก็มีเจ้าข อง อิอิ) และก็คิดว่าจะทำใหม่อยู่นะคับ หุหุ ชื่อก่อป่ะคับ เห็นโอเคยบอกไว้ ไงวันเสาร์ถ้าว่างๆก็แวะมารวมรถ พุดคุยทำความรู้จักกันสักหน่อยสิครับ เวลาเจอกันจะได้ทักทาย

Bookmarks