อยากได้ แลมคับ ช่วยทีคับ

ชื่อกระทู้: อยากได้ แลมคับ ช่วยทีคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Smile อยากได้ แลมคับ ช่วยทีคับ

พอดี เปิดมาเจอในกระทู้มี แลมขาย li3 55000 สีขาวลาย ธงชาติ อังกฤษ

อยากถามว่าราคานี้แรงไปรึป่าวคับ โทร ถามแล้ว รถอยู่กรุงเทพ

พอดี อยากได้ มาก มาย อยากให้พี่ๆ ช่วย ดูหน่อยคับว่ามัน รา คานี้ พอดีรึป่าว

........(.No-Bookนะคับ)......................

รูป รูป  

เวสป้า พีเอ็ก๑๕๐'s Avatar
    สถานที่
    อุดรธานีสกูตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีครับ

รถสวยดีนะครับ แต่ไม่ขอออกความคิดเห็นละกันนะครับเพราะไม่เก่งเรื่อ งแลม แต่มีอยู่ 1 คันที่อุดรลองไปดูซิครับ ร้านเทคนิคแถวมัสยิด เค้าขาย40000กว่าๆน่าสนเหมือนกันนะครับ ว่างๆแวะไปทักทายกันได้นะครับที่ร้านซ่อม ตรงหัวมุมสี่แยกเลยร้าน ยูดี(มาจากตลาดบ้านห้วย) มาตอนเย็นๆหน่อยนะครับกลางวันบางทีเมาค้างช่างยังไม่ ตื่น
    มีคนรู้เรื่องแลมมากกว่าผมอาจจะได้คำแนะนำดีๆครับ

Member นู๋ รัก vespa's Avatar
    สถานที่
    ไม่เข้าข้างใคร...
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เวสป้า พีเอ็ก๑๕๐ อ่านข้อความ
    รถสวยดีนะครับ แต่ไม่ขอออกความคิดเห็นละกันนะครับเพราะไม่เก่งเรื่อ งแลม แต่มีอยู่ 1 คันที่อุดรลองไปดูซิครับ ร้านเทคนิคแถวมัสยิด เค้าขาย40000กว่าๆน่าสนเหมือนกันนะครับ ว่างๆแวะไปทักทายกันได้นะครับที่ร้านซ่อม ตรงหัวมุมสี่แยกเลยร้าน ยูดี(มาจากตลาดบ้านห้วย) มาตอนเย็นๆหน่อยนะครับกลางวันบางทีเมาค้างช่างยังไม่ ตื่น
    มีคนรู้เรื่องแลมมากกว่าผมอาจจะได้คำแนะนำดีๆครับ

ขอบคุณ มากๆ คับ สำหรับคำแนะนำ ..................

Bookmarks