ชมรมรถโบราณเมืองน้ำดำ จ.กาฬสินธุ์ ขอเชิญร่วมงาน คืนน้ำใส ให้เมืองน้ำดำ ครั้งที่1 - หน้า 7

ร้านปัดฝุ่นมอเตอร์ไซค์โบราณ จำหน่าย Honda C70-C100 เครื่องเดิม-เครื่องดรีม ดรีมคุรุสภา Jx100 ติดต่อ 081-412-7470      PROFILE INTERIOR STUDIO รับออกแบบบ้านและออกแบบตกแต่งภายในบ้าน โทร.02-926-8939,081-482-1244      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      ร้านโบราณคลาสสิค ขายรถโบราณคลาสสิค c70 c100
หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 24 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ชมรมรถโบราณเมืองน้ำดำ จ.กาฬสินธุ์ ขอเชิญร่วมงาน คืนน้ำใส ให้เมืองน้ำดำ ครั้งที่1

~เชยสะบัด~ a_b_thaibolan's Avatar
    สถานที่
    Thong Yuean 88
    ขอบคุณ
    3

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หนุ่ย ดำจังคลับ อ่านข้อความ
    เจอกันครับ ...คริๆๆ

ขอบคุณคับ หนุ่ย และเพ่น้องชาวดำจัง...
    People have to know is the heart, heart no "blues" on you!!!
    คนหัวใจมีรู คือคนหัวใจไม่มี "บลูส์" ครับท่าน !!!

~เชยสะบัด~ a_b_thaibolan's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    3

Arrow ชมรมรถโบราณเมืองน้ำกาฬสินธุ์ ขอขอบคุณ...

ชาวชมรมรถโบราณเมืองน้ำดำ ขอขอบคุณเพ่น้องชาวสองล้อ ณ.ที่นี้ด้วย...
    ที่ค่อยเป็นกำลังใจให้ พวกเรา...
    People have to know is the heart, heart no "blues" on you!!!
    คนหัวใจมีรู คือคนหัวใจไม่มี "บลูส์" ครับท่าน !!!

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

"มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Senior Member
    สถานที่
    Slam boys
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up -

/\7

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    3

Arrow up up up

ชมรมรถโบราณเมืองน้ำดำ จ. กาฬสินธุ์ เชิญร่วมงาน คืนน้ำใส ให้เมืองน้ำดำ ครั้งที่ 2

วันที่ 23 – 24 มกราคม 2553 ณ หาดสวนแก้ว อ. สหัสขันธ์ จ.กาฬสินธุ์

วัตถุประสงค์
    เพื่อทำกิจกรรมสานความสัมพันธ์ระหว่างกลุ่ม( ปีนี้กิจกรรมเยอะกว่าเดิมแน่นนอน ) แนะนำดนตรีพื้นบ้าน โชว์โปงลางจากวิทยาลัยนาฎศิลป์กาฬสินธุ์ โชว์กันตรึมจาก สุริทร์ และ ดนตรีเร็กเก้จากผับดังของจังหวัดกาฬสินธุ์ และสถานที่ท่องเที่ยว ของจังหวัดกาฬสินธุ์ อาทิ เช่น พิพิธภัณท์สิรินธร ( โลกไดโนเสาร์ ) หาดสวนแก้ว ( แหล่งท่องเที่ยวเชิงเกษตร ) เขื่อนลำปาว อื่นๆ

วันเสาร์ที่ 23 มกราคม 2553
    • 10.00 น. ลงทะเบียนเข้างาน ( ผู้ลงทะเบียนรับของที่ระลึก ป้ายห้อยคอ, สติกเกอร์, อาร์ม )
    • 12.00 น. รับประทานอาหาร
    • 15.00 น. ร่วมกิจกรรมสานความสัมพันธ์ – ประกวดรถประเภทต่างๆ
    • 18.00 น. กิจกรรมภาคเวที
    • 02.00 น. พักผ่อนตามอัธยาสัย
    ( สำหรับผู้ลงทะเบียนรับของที่ระลึก สติกเกอร์,อาร์ม )

วันอาทิตย์ที่ 24 มกราคม 2553
    • 06.00 น. รับประทานอาหารเช้า ร่วมด้วยช่วยกันทำความสะอาดสถานที่จัดงาน
    • 08.00 น. ผู้ร่วมงานเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ

รายได้หักค่าใช้จ่าย
    • มอบเงินสนับสนุนให้สมาคมคนตาบอดจังหวัดกาฬสินธุ์
    • มอบทุนการศึกษาและอาหารกลางวันโรงเรียนปัญญานุกูล
    ( ผู้พิการทางสมอง อ.ยางตลาด จ.กาฬสินธุ์ )
    • มอบทุนการศึกษาอุปกรณ์กีฬาให้นักเรียนโรงเรียนบ้านปล าค่าว อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์
    • มอบทุนการศึกษาอุปกรณ์กีฬาให้นักเรียนโรงเรียนมิตรภา พ 32 อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์

เมืองฟ้าแดดสงยาง โปงลางเลิศล้ำ
    วัฒนธรรมภูไท ผ้าไหมแพรวา
    ผาเสวยภูพาน มหาธารลำปาว
    ไดโนเสาร์สัตว์โลกล้านปี

ติดต่อสอบถาม...
    086- 6406180 ( เจมส์ น้ำดำ )
    080- 0060880 ( บอล น้ำดำ )
    087- 6342879 ( ป็อป น้ำดำ )
    089- 2732448 ( อาจารย์ อู๋ น้ำดำ )
    089- 4174189 ( อาจารย์ บี น้ำดำ )
    082- 8540904 ( โป้ง น้ำดำ )

หมายเหตุ... เราหวังเป็นอย่างยิ่งว่าท่านที่มาร่วมงานจะได้รับควา มประทับใจจากทีมงาน ที่จัดเตรียมรอรับท่านกับบรรยากาศที่สวยงามริมหาดสวน แก้วมีน้ำล้อมรอบ ยามเย็นชมพระอาทิตย์ตกดินของเขื่อนลำปาว เขื่อนดินที่ใหญ่ที่สุดในประเทศ รวมถึงกิจกรรมสร้างความสัมพันธ์ระหว่างกลุ่มต่อกลุ่ม ต่างๆในงาน และแหล่งท่องเที่ยวในจังหวัดจังหวัดกาฬสินธุ์

เครดิตโดย...www.thaiscooter.com

honda465's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดันๆๆๆ

Senior Member Nick_Bandan's Avatar
    สถานที่
    รถคลาสสิคบ้านด่าน ณ บุรีแป๊ะ-รถเก่าย้อนยุคแร้งคอย สระบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ปีโบ

ไบอยู่แล้ว ขวานซ่า-ด่านซิ่ง BURIRAM บ้านด่านน่ะจ๋ะ ลูกเขมร 100%

Junior Member AIIINE's Avatar
    สถานที่
    แรงยังมีคลาสสิค สมเด็จ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

แล้วเจอกันคร่า,,

Senior Member CM_PAKONCHAI's Avatar
    สถานที่
    ขุนพล SLAM BOYS รถเก่าประโคนชัย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดไปอย่าให้เสีย ครับ

อาจารย์เจมย์

ผมขอติดรถไปนำเด้อ

555+

.M.
    ขุนพล SLAM BOYS .
    C.

ชมรมรถเก่าประโคนชัย
    http://smail-baby.hi5.com

ความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่...มักจะถูกคิดว่าเป็นไปไม่ได้ในครั้งแรก

การรักจะทำให้ชีวิตมีความสุข..ต้องรู้จักเก็บรักษาความหลังนั้นไว้ให้ดี

จงอย่าให้ความขัดแย้งเล็กๆ..น้อยๆ..มาทำลายมิตรภาพที่ยิ่งใหญ่

รถผมหนะไม่ใช่ Classic แต่มันเป็นรMiraculousness

Mcสะเทือน's Avatar
    สถานที่
    ส ะ เ ทื o u
    ขอบคุณ
    0

ธนาคร กรุงไทย
    สาขา นครราชสีมา
    บัญชีเลข 301-3-30931-8
    นาย รณภพ เชิงหอม

เบอร์ที่ติดต่อ 080-4717760 กล้วย ครับป๋มม

facebook https://www.facebook.com/profile.php?id=100001244141866

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

แล้วพบกันครับพี่น้องน้ำดำและพี่น้องชาวอีสาน
    ปีนี้บางวัวน่าจะไปเยอะครับแล้วพบกันครับ
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Senior Member วิริยะ's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณมุกดาหาร
    ขอบคุณ
    0

แหล่มเลย

ไปคับผม

แล้วเจอกันคับ

Fangchol@hotmail.com

MC ไม่มีวันตาย
    MC ไม่เคยห่างหาย
    MC มีอยู่ทั่วไป
    ถ้าไม่ไปก้อไม่ใช่เรา อิอิ

Mukdahan classic bike club

สถานที่
    ขอบคุณ
    3

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bangwua อ่านข้อความ
    แล้วพบกันครับพี่น้องน้ำดำและพี่น้องชาวอีสาน
    ปีนี้บางวัวน่าจะไปเยอะครับแล้วพบกันครับ

โม้รึป่าวบิ๊ก...เข้ามาอัฟให้ ก็ว่ากานปายตามตรง...อิอิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    3

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cm_pakonchai อ่านข้อความ
    อาจารย์เจมย์

ผมขอติดรถไปนำเด้อ

555+

รถมันคันเล็กนะ เกาะล้อปายดีไหม...เอ๊ก เอ๊ก

Senior Member combin1234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

up up up

ไห้ คร๊ฟ คนบ้านเดียวกันem90

** ชีวิตคือการเดินทาง ประสับการณ์อยุ่ข้างหน้า **

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 24 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks