ประชาสัมพันธ์ โครงการปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติวันพ่อแห่งชาติ รักษ์รถโบราณ รักป่า

ชื่อกระทู้: ประชาสัมพันธ์ โครงการปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติวันพ่อแห่งชาติ รักษ์รถโบราณ รักป่า

Senior Member mendga's Avatar
    สถานที่
    Fusion classic hatyai
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประชาสัมพันธ์ โครงการปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติวันพ่อแห่งชาติ รักษ์รถโบราณ รักป่า

ด้วยชมรมคนรักรถโบราณหาดใหญ่ ร่วมกับกลุ่มเครือข่ายอนุรักษ์รถโบราณ ม สงขลานครินทร์ ชมรมอนุรักษ์รถโบราณ ม ทักษิณ กลุ่ม ถังเหล็กสร้างสรรค์สังคม ชมรมอนุรักษ์รถโบราณ ม. เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย และเทศบาลตำบลน้ำน้อย ดำเนินงานโครงการปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ โดยมีเป้าหมายในการจัดกิจกรรมขึ้นในวันที่ 6 ธันวาคม 2551 ณ คลองขุด เทศบาลตำบลน้ำน้อย อำเภอ หาดใหญ่ จังหวัดสงขลา โดยมีลักษณะ การดำเนินงานดังนี้
    1. กิจกรรมปลูกป่า
    2. จัดการประกอบเลี้ยงอาหารกลางวัน แก่ผู้เข้ากิจกรรม
    3. กิจกรรมการแสดงบนเวที

ในการนี้ จึงขอเชิญท่านและสมาชิกชมรมของท่าน เข้าร่วมกิจกรรม ตามเวลา และสถานที่ ตามที่กำหนดและที่ที่แนบมานี้แล้ว
    จึงเรียนมาเพื่อเชิญเข้าร่วมกิจกรรมและประชาสัมพันธ์ ให้ทราบทั่วกัน

หมายเหตุ
    1. กำหนดการสามารถเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม
    2. ลงทะเบียนท่านละ 300 บาท รับเสื้อ สติ๊กเกอร์ อาหารและเครื่องดื่ม
    3. งานนี้ไม่มีที่พักนะครับ กรุณานำเต๊นมาด้วยนะครับ หากมาจากต่างจังหวัด
    ||||วิ่งทริปบายใจ ปลอดภัยใส่หมวก||||

FUSION CLASSIC CLUB HATYAI

Phone : 089-7391439
    Link Fusion board : http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=167

กูก้อขี่เวสป้า Classic_Surat's Avatar
    สถานที่
    BaNgYai Motor Classic Surat
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รับทราบ........

em95 ดีครับชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...

รายการดีๆแบบนี้ น่าจะจัดเรื่อยๆนะครับ เห็นด้วย..........

ถือเป็นการทำความดีก่อนปีใหม่....

ชาวบางใหญ่จะพยายามเข้าร่วมนะครับ...... em94
    ชีวิต การเดินทาง ลูกบ้า กะเวสป้าคู่ใจ
    BangYai MotoRs Classic
    --------------------------------------------------------------------------------
    Tel. 087-2642416.
    ------------------------------

Senior Member mendga's Avatar
    สถานที่
    Fusion classic hatyai
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Classic_Surat อ่านข้อความ
    em95 ดีครับชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...

รายการดีๆแบบนี้ น่าจะจัดเรื่อยๆนะครับ เห็นด้วย..........

ถือเป็นการทำความดีก่อนปีใหม่....

ชาวบางใหญ่จะพยายามเข้าร่วมนะครับ...... em94
    ครับผม
    ||||วิ่งทริปบายใจ ปลอดภัยใส่หมวก||||

FUSION CLASSIC CLUB HATYAI

Phone : 089-7391439
    Link Fusion board : http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=167

Bookmarks